Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 07:45 30/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Road DA.03 (Section from DN.07 to Hung Nhuong commune, Giong Trom district); DA.04 Road (Section from DX.07 to DX.08 and its branch), Tan Hung commune, Ba Tri district
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Road DA.03 (Section from DN.07 to Hung Nhuong commune, Giong Trom district); DA.04 Road (Section from DX.07 to DX.08 and its branch), Tan Hung commune, Ba Tri district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Capital for implementing the National Targeted Program on Sustainable Poverty Reduction supports 90% of the total investment (excluding site clearance costs)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
07:30 09/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
07:17 30/07/2022
to
07:30 09/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
07:30 09/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
63.000.000 VND
Amount in text format
Sixty three million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5m3
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
2
Xe lu bánh thép – tải trọng ≥ 10 tấn
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
3
Xe ô tô tự đổ - dung tích ≥ 05 m3 hoặc tải trọng hàng hóa ≥ 05 tấn
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
4
Máy san gạt hoặc máy ủi
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
5
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (toàn đạc) (giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu).
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
6
Máy trộn BT – dung tích ≥ 250 Lít
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
4
7
Đầm dùi bê tông BT – công suất ≥ 1,5kw
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
3
8
Máy bơm diezel – công suất ≥ 20CV
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1
9
Máy phát điện – công suất ≥ 25KVA
Thiết bị thi công chủ yếu phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Nếu đi thuê, nhà thầu phải có hợp đồng thuê và kèm theo bản chụp giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê có chức năng cho thuê máy móc, thiết bị; tài liệu chứng minh hóa đơn tài chính, giấy đăng ký thiết bị theo quy định, không sử dụng chứng thư thẩm định giá; tất cả các văn bản trên phải được công chứng trong thời gian 06 tháng kể từ thời điểm đóng thầu trừ hóa đơn nhưng khi có yêu cầu đối chiếu Nhà thầu phải cung cấp bản gốc
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phát hoang mặt bằng thi công (kể cả đào gốc cây)
25,9242 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
2 Đào khuôn đường mở rộng nền đường
0,3009 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
3 Đóng cừ tràm gia cố ngập đất
30,352 100m mô tả kỹ thuật chương V
4 Đóng cừ tràm gia cố không ngập đất
13,008 100m mô tả kỹ thuật chương V
5 Cung cấp cừ tràm cặp cổ
1,084 100m mô tả kỹ thuật chương V
6 Neo cừ tràm bằng thép D4
0,0166 tấn mô tả kỹ thuật chương V
7 Đắp đất dính tấn lề, taluy 1:1/5, K>=0.9
1,9542 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
8 Tấn đất dính đầu mương taluy 1:1, K>=0.85
0,8537 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
9 Cung cấp đất dính
284,797 m3 mô tả kỹ thuật chương V
10 Lắp mương bằng cát sông, K>=0.85
2,0995 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
11 Đắp nền đường bằng cát sông, K>=0.95
0,9444 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
12 CPĐD loại 1 (đá xanh), Dmax=37.5, K>=0.98
1,4108 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
13 Ván khuôn thép mặt đường
1,003 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
14 Trải mũ ni lông
12,6006 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
15 Bê tông mặt đường đá 1x2 (đá xanh), B20, đs 6-8
188,108 m3 mô tả kỹ thuật chương V
16 Cắt khe co giãn
30,149 10m mô tả kỹ thuật chương V
17 Cốt thép cọc tiêu D6
0,024 tấn mô tả kỹ thuật chương V
18 Cốt thép cọc tiêu D10
0,0755 tấn mô tả kỹ thuật chương V
19 Bê tông cọc tiêu đá 1x2 (đá xanh), B15, đs 6-8
0,7425 m3 mô tả kỹ thuật chương V
20 Ván khuôn thép cọc tiêu
0,162 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
21 Đào đất cấp 1 trồng cọc tiêu
2,4 m3 mô tả kỹ thuật chương V
22 Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2 (đá xanh), B12.5, đs 2-4
2,13 m3 mô tả kỹ thuật chương V
23 Lắp dựng cọc tiêu
30 cọc mô tả kỹ thuật chương V
24 Sơn dầu 2 lớp cọc tiêu
13,275 m2 mô tả kỹ thuật chương V
25 Bê tông cọc mốc lộ giới đá 1x2 (đá xanh), B15, đs 2-4
0,12 m3 mô tả kỹ thuật chương V
26 Ván khuôn gỗ cọc mốc lộ giới
0,0204 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
27 Sơn dầu 2 lớp cọc mốc lộ giới
1,32 m2 mô tả kỹ thuật chương V
28 Sơn và kẻ chữ MLG trên cọc
3 cọc mô tả kỹ thuật chương V
29 Đào đất cấp II trồng cọc mốc lộ giới
0,29 m3 mô tả kỹ thuật chương V
30 Bê tông móng cọc mốc lộ giới đá 1x2 (đá xanh), B12.5, đs 2-4
0,18 m3 mô tả kỹ thuật chương V
31 Ván khuôn gỗ móng cọc
0,024 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
32 Bốc dỡ cọc mốc lộ giới lên phương tiện vận chuyển
0,288 tấn mô tả kỹ thuật chương V
33 Bốc dỡ cọc mốc lộ giới xuống phương tiện vận chuyển
0,288 tấn mô tả kỹ thuật chương V
34 Lắp dựng cọc mốc lộ giới
3 cọc mô tả kỹ thuật chương V
35 Đào đất cấp 1 trồng biển báo
0,566 m3 mô tả kỹ thuật chương V
36 Bê tông móng biển báo đá 1x2 (đá xanh), B12.5, đs 2-4
0,528 m3 mô tả kỹ thuật chương V
37 Cung cấp trụ biển báo STK D90
18 md mô tả kỹ thuật chương V
38 Lắp đặt trụ và biển báo phản quang
8 cái mô tả kỹ thuật chương V
39 Cung cấp biển báo tròn
2 cái mô tả kỹ thuật chương V
40 Cung cấp biển báo tam giác
4 cái mô tả kỹ thuật chương V
41 Cung cấp biển báo chữ nhật 0.5x0.7m
2 cái mô tả kỹ thuật chương V
42 Cung cấp bulong D16x150
16 cái mô tả kỹ thuật chương V
43 Đắp đất dính tấn lề, taluy 1:1/5, K>=0.9
0,1977 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
44 Cung cấp đất dính
21,746 m3 mô tả kỹ thuật chương V
45 Đắp nền đường bằng cát sông, K>=0.95
0,0962 100m3 mô tả kỹ thuật chương V
46 Ván khuôn thép mặt đường
0,0843 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
47 Trải mũ ni lông
0,674 100m2 mô tả kỹ thuật chương V
48 Bê tông mặt đường đá 1x2 (đá xanh), B15, đs 6-8
9,436 m3 mô tả kỹ thuật chương V
49 Đóng cừ tràm gia cố ngập đất
12,04 100m mô tả kỹ thuật chương V
50 Đóng cừ tràm gia cố không ngập đất
5,16 100m mô tả kỹ thuật chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 84

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second