Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 13:46 08/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Emergency handling of dike body subsidence and dyke slope erosion on Hoanh Uyen dike route (section K9+102.48 to K9+175; section from K9+255 to K9+346.48) in Duy Tien town
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Emergency handling of dike body subsidence and dyke slope erosion on Hoanh Uyen dike route (section K9+102.48 to K9+175; section from K9+255 to K9+346.48) in Duy Tien town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial budget support, town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
15:00 18/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
13:41 08/08/2022
to
15:00 18/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 18/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
30.000.000 VND
Amount in text format
Thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Lu bánh thép
Công suất ≥16T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
2
Đầm cóc
Lực đầm ≥ 70Kg. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
3
Đầm dùi
Công suất ≥1,5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
4
Đầm dùi
Công suất ≤ 5kW, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
5
Máy đào
Dung tích gầu ≤ 1,25m3, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
6
Máy trộn bê tông
Công suất ≥ 250 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
3
7
Máy trộn vữa
Công suất ≥ 80 lít, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
8
Máy ủi
Công suất
1
9
Ô tô tự đổ
Tải trọng ≥ 5T, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán và giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
10
Ô tô tưới nước
Công suất ≥ 5m3, hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực: Hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán, thông số của thiết bị như giấy kiểm định thiết bị, hoặc giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu đối với thiết bị nhập khẩu để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá bê tông mái, nền đường
2,4597 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
2 Vận chuyển đất - Cấp đất IV
2,4597 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
3 Đào nền đường - Cấp đất I ( bóc phong hóa)
0,9996 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
4 Vận chuyển đất - Cấp đất I
0,9996 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
5 Đào nền đường - Cấp đất II
39,7024 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
6 Đào đánh cấp - Cấp đất II
342,76 1m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
7 Đắp đất đê, đập, kênh mương, đất đắp k95
28,9952 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
8 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
9,6519 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
9 Mua đá lẫn đất đắp đầm k95
62,2301 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
10 Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
19,7784 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
11 Đóng cọc tre, dài >2,5m - Cấp đất I
322,467 100m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
12 Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
10,98 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
13 Ván khuôn chân khay
1,7783 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
14 Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
58,09 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
15 Ván khuôn gỗ mái đê
0,4971 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
16 Lắp dựng cốt thép mái, ĐK ≤10mm
4,3819 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
17 Bê tông mái bờ kênh mương, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
105,2 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
18 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
34,35 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
19 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
0,5928 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
20 Mua đá lẫn đất đắp đầm k98
77,064 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
21 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0,5105 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
22 Rải giấy dầu lớp cách ly
2,287 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
23 Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0,3493 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
24 Bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
57,18 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
25 Thi công khe co
48,24 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
26 Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
3,84 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
27 Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
61,44 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
28 Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập kết - Cấp đất II
0,88 1m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
29 Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
0,16 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
30 Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
0,63 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
31 Bê tông cọc tiêu 200#
0,23 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
32 Ván khuôn cọc tiêu
0,06 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
33 Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu, ĐK ≤10mm
0,036 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
34 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
10 1 cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo Chương V
35 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
3,6 1m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
36 Bốc xếp cọc tiêu - Bốc xếp lên
0,575 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
37 Bốc xếp cọc tiêu - Bốc xếp xuống
0,575 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
38 Vận chuyển cọc tiêu
0,0575 10 tấn/1km Mô tả kỹ thuật theo Chương V
39 Đóng cọc tre, dài >2,5m - Cấp đất I
255,633 100m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
40 Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
8,7 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
41 Ván khuôn chân khay
1,4111 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
42 Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40 ( chân khay)
46,05 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
43 Ván khuôn gỗ mái đê
0,3965 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
44 Lắp dựng cốt thép mái, ĐK ≤10mm
3,4737 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
45 Bê mái bờ kênh mương, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
83,4 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
46 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
27,6 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
47 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
0,4699 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
48 Mua đá lẫn đất đắp đầm k98
61,087 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
49 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0,4047 100m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
50 Rải giấy dầu lớp cách ly
1,813 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Phòng Kinh tế thị xã Duy Tiên as follows:

  • Has relationships with 2 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 2,456,832,000 VND, in which the total winning value is: 2,448,128,000 VND.
  • The savings rate is: 0.35%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 45

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second