Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 23:22 15/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding traffic roads in Son Loi commune, Binh Xuyen district; Route from Cultural Center to Commune Kindergarten
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project LCNT plan
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:15 26/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
23:13 15/08/2022
to
08:15 26/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:15 26/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
127.000.000 VND
Amount in text format
One hundred twenty seven million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
2
Máy lu bánh hơi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
3
Máy lu bánh thép
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
4
Máy lu rung
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
5
Máy trộn bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
6
Máy trộn vữa
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
7
Máy đầm dùi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
8
Máy đầm bàn
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
9
Máy cắt uốn thép
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
10
Máy hàn điện
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
11
Máy đầm cóc
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
12
Máy rải bê tông nhựa
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
13
Máy thổi bụi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
14
Ô tô tự đổ
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
2
15
Máy thủy bình
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường - Cấp đất I
24,1606 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
2 Vận chuyển đất - Cấp đất I
24,1606 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
3 Đào nền đường - Cấp đất II
0,468 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
4 Vận chuyển đất - Cấp đất II
0,468 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
5 Mua đất đắp K95
10.921,7928 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
6 Mua đất đắp K98
867,5511 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
7 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
79,8785 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
8 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
6,1809 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
9 Vận chuyển đất
1.178,9344 10m³/1km Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
10 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5,1508 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
11 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3,8004 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
12 Rải bạt xác rắn chống mất nước
21,52 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
13 Bê tông nền, M200, đá 2x4, PCB30
4,304 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
14 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
6,5169 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
15 Lưới cốt sợi thuỷu tinh
6,5169 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
16 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
6,3017 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
17 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
6,3017 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
18 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
20,1185 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
19 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
26,6354 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
20 Mua BTNC 12,5 lượng nhựa 5%
370,4526 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
21 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa
3,7045 100tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
22 Bạt dứa chống thấm
1.622,17 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
23 Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB30
162,217 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
24 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
1.622,17 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
25 Lát sân, nền đường vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn chiều dày 3,5cm
1.622,17 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
26 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,528 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
27 Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
7,92 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
28 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
4,8523 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
29 Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
24,4464 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
30 Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x33x100cm, vữa XM M75, PCB30
497 m Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
31 Bó vỉa cong hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 20x20cm, vữa XM M75, PCB30
31 m Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
32 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0,792 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
33 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
6,6 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
34 Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB30
132 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
35 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,062 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
36 Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
0,682 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
37 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
3,0008 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
38 Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
13,64 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
39 Đào móng - Cấp đất III
0,56 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
40 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
24,42 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
41 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
24,42 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
42 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
6,105 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
43 Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
24,42 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
44 Mua cây bàng đài loan đk >10cm
50 cây Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
45 Vận chuyển đá dăm các loại
138,2157 10m³/1km Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
46 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
6,93 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
47 Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0,0693 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
48 Đào bùn lẫn rác
10,8 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
49 Vận chuyển đất - Cấp đất I
0,108 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
50 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,54 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 75

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second