Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 07:36 20/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Huong Canh B Primary School; Category: Classrooms combined with 3-storey canteens and ancillary items
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project LCNT plan
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget, district budget support and other lawful capital sources mobilized by the Investor
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:15 30/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
07:31 20/08/2022
to
09:15 30/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:15 30/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
175.000.000 VND
Amount in text format
One hundred seventy five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
2
Máy ép cọc BTCT
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
3
Máy đầm cóc
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
4
Máy đầm dùi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
5
Máy đầm bàn
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
6
Máy trộn bê tông (trộn vữa)
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
7
Máy cắt uốn sắt
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
8
Máy khoan bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
9
Máy hàn điện
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
10
Máy cắt gạch đá
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
11
Máy mài
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
12
Máy bơm nước
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
13
Máy thủy bình
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
14
Ô tô tự đổ
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
15
Máy vận thăng
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
16
Máy phát điện >20KVA
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
17
Máy nén khí
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
18
Giáo thép
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
150
19
Máy đục bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2
20
Cốp pha thép
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
300
21
Máy hút bụi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
1
22
Máy mài tường
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe…); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (Trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị …
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Bê tông cọc M250, đá 1x2
63,7875 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
2 Ván khuôn cọc
5,1581 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
3 Cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
2,2355 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
4 Cốt thép cọc, ĐK ≤18mm
6,61 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
5 Cốt thép cọc, ĐK >18mm
0,2268 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
6 Bản mã cọc
1,4251 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
7 Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
126 1 mối nối Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
8 Ép cọc
10,836 100m Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
9 Phá đầu cọc
2,3625 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
10 Vận chuyển bê tông đầu cọc
2,3625 1m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
11 Thuê đối trọng ép cọc thí nghiệm + ép cọc đại trà
1 lần Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
12 Thí nghiệm nén tĩnh thử tải cọc bê tông
144 1 tấn tải trọng thí nghiệm/1 lần thí nghiệm Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
13 Đào móng
1,4398 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
14 Bê tông lót móng M150, đá 2x4
12,6531 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
15 Bê tông móng M250, đá 1x2
41,7375 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
16 Bê tông cổ cột M250, đá 1x2
1,9127 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
17 Bê tông giằng M250, đá 1x2
11,4718 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
18 Ván khuôn lót bê tông
0,4215 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
19 Ván khuôn móng
1,1403 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
20 Ván khuôn cổ cột
0,2986 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
21 Ván khuôn dầm, giằng
1,0429 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
22 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,9902 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
23 Lắp dựng cốt thép cổ cột ĐK ≤10mm
0,0684 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
24 Lắp dựng cốt thép cổ cột, ĐK >18mm
1,6516 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
25 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0,4414 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
26 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1,1177 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
27 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm
1,0535 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
28 Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
23,927 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
29 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
5,6745 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
30 Đắp đất hố móng độ chặt Y/C K = 0,90
0,6779 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
31 Đắp đất nền nhà, độ chặt Y/C K = 0,90
0,7618 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
32 Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0,9091 100m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
33 Nylon lót nền
257,6236 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
34 Bê tông nền, M150, đá 2x4
25,7624 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
35 Bê tông cột M250, đá 1x2
19,6733 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
36 Ván khuôn cột
2,8156 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
37 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0,4151 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
38 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0,2548 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
39 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
5,2114 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
40 Bê tông dầm sàn M250, đá 1x2
56,0985 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
41 Ván khuôn dầm sàn
5,4211 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
42 Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm
1,165 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
43 Lắp dựng cốt thép dầm ĐK ≤18mm
2,5345 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
44 Lắp dựng cốt thép dầm ĐK >18mm
7,2001 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
45 Bê tông sàn mái M250, đá 1x2
75,008 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
46 Ván khuôn sàn mái
7,7766 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
47 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
7,0613 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
48 Bê tông cầu thang M250, đá 1x2
5,7675 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
49 Ván khuôn cầu thang thường
0,5044 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
50 Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm
0,4678 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second