Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:48 26/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading rural roads, traffic roads and drainage ditches in Phong Doanh, Lac Trung, Ngoc Dong, Tu Ky, Ha Tri, Hoa Phu villages, Binh Duong commune, Vinh Tuong district
Name of Tender Notice
Civil Works
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
LCNT plan for the project: Renovating and upgrading rural roads, traffic roads and drainage ditches in Phong Doanh, Lac Trung, Ngoc Dong, Tu Ky, Ha Tri, Hoa Phu villages, Binh Duong commune, Vinh Tuong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
With funds managed by the commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
17:00 05/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:40 26/08/2022
to
17:00 05/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 05/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
80.000.000 VND
Amount in text format
Eighty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
3
2
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
3
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
4
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
5
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
6
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
7
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
8
Máy phun tưới nhựa đường hoặc thiết bị phun tưới nhựa đường
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
9
Máy thổi khí hoặc nén khí
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
10
Máy lu
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
11
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
12
Máy phát điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
13
Máy bơm nước
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1
14
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc điện tử
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào hữu cơ - Cấp đất I (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
1,4468 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
2 Đào nền, đánh cấp, đào khuôn - Cấp đất II
2,9746 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
3 Đất về đắp K95 (bao gồm cả mua và vận chuyển đất về đắp)
47,7817 10m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
4 Đất về đắp K98 (bao gồm cả mua và vận chuyển đất về đắp)
19,7543 10m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
5 Đào xúc đất từ bãi tập kết đến vị trí thi công - Cấp đất III (bao gồm cả vận chuyển)
6,7536 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
6 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
3,4946 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
7 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
1,4074 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
8 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0,7099 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
9 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2,0554 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
10 Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
76,7862 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
11 Rải lưới cốt sợi thủy tinh
74,1641 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
12 Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
8,6744 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
13 Bê tông nhựa chặt C12.5 hàm lượng nhựa 5.0% (Bao gồm cả mua và vận chuyển)
1.503,1259 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
14 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
50,001 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
15 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
35,4596 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
16 Bạt lót nền chống mất nước xi măng
813,31 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
17 Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2
179,7558 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
18 Cắt đường bê tông làm rãnh
7 10m Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
19 Phá dỡ kết cấu bê tông (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
63,51 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
20 Đào rãnh - Cấp đất II (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
3,7144 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
21 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
57,34 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
22 Ván khuôn móng rãnh
1,728 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
23 Bê tông móng rãnh, M150, đá 1x2
86,02 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
24 Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
148,28 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
25 Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
789,2 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
26 Ván khuôn mũ rãnh
5,76 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
27 Bê tông mũ rãnh, bê tông M200, đá 1x2
44,35 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
28 Ván khuôn tấm đan
3,0336 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
29 Cốt thép tấm đan
8,5262 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
30 Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
65,28 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
31 Lắp đặt tấm đan
576 1cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
32 Đắp đất mang rãnh, độ chặt Y/C K = 0,90
0,0771 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
33 Cắt mặt đường bê tông
19,9 10m Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
34 Tháo dỡ tấm đan rãnh cũ
199 1cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
35 Nạo vét bùn rãnh (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
35,82 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
36 Ván khuôn mũ rãnh
1,592 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
37 Bê tông mũ rãnh, bê tông M200, đá 1x2
8,76 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
38 Ván khuôn tấm đan rãnh
1,4328 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
39 Cốt thép tấm đan rãnh
3,6258 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
40 Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
31,84 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
41 Lắp đặt tấm đan rãnh
199 1cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
42 Cắt mặt đường bê tông
0,8 10m Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
43 Phá dỡ kết cấu bê tông (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
2,05 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
44 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
0,42 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
45 Mua gối đỡ cống D800
4 cái Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
46 Lắp đặt Ống cống D800mm tải trọng HL93, đoạn ống dài 2,5m
2 1 đoạn ống Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
47 Lắp đặt gối đỡ cống D800
4 cái Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
48 Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 800mm
1 mối nối Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
49 Bê tông chèn móng cống, M150, đá 1x2
0,4032 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
50 Đào móng cống - Cấp đất III (bao gồm cả vận chuyển đổ đi sau khi trừ đắp tận dụng)
0,1305 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế thi công được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 49

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second