Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 10:13 29/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Installing additional lighting on DH.413 road from Tan My 08 to Minh Quang junction
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Decision on approval of contractor selection plan. Works: Installing additional lighting on DH street.413 section from Tan My 08 to Minh Quang junction
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Major design career in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
10:15 07/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified business sector

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:08 29/08/2022
to
10:15 07/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:15 07/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Xe nâng - chiều cao nâng: ≥12 m
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: ≥7 T
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1
3
Cần trục ô tô (hoặc xe tải có gắn cẩu)
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1
4
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: ≥23 kW
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Đối với thiết bị thi công như: xe ô tô, xe nâng, cần trục phải có đầy đủ tài liệu chứng minh còn an toàn (thời hạn kiểm định còn giá trị tối thiểu 30 ngày tính từ ngày mở thầu, trường hợp thời hạn hiệu lực không đủ 30 ngày thì phải cam kết bổ sung kiểm định trước khi ký kết hợp đồng nếu trúng thầu) theo quy định hiện hành tại Thông tư 53/2016/TT-BLĐTBXH. Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Lắp cần đèn D60 - dài 3m
3 1 cần đèn Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
2 Lắp cần đèn D60 - dài 4,5m
4 1 cần đèn Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
3 Lắp cần đèn D60 - dài 6m
55 1 cần đèn Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
4 Lắp đèn led 145W
62 1 choá Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
5 Lắp dựng trụ BTLT 8,5m đơn
1 1 cột Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
6 Lắp dựng móng M8,5BT1
1 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
7 Làm tiếp địa lặp lại, tiếp địa đèn cho lưới điện cáp treo
20 1 bộ Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
8 Làm tiếp địa tủ điều khiển
2 1 bộ Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
9 Lắp đặt dây dẫn Cáp LV-ABC 3x25mm2
2.291 m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
10 Cáp CVV-3x2,5mm² lên đèn
4,19 100m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
11 Bu long 16x100 bắt cần đèn (tổng số cần đèn x4 )
248 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
12 Bulon móc 16x250: (theo bảng phân phối)
1 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
13 Bulon móc 16x450: (theo bảng phân phối)
13 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
14 Bulon mắt 16x450: (theo bảng phân phối)
32 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
15 Kẹp treo cáp LV-ABC: (theo bảng phân phối)
56 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
16 Kẹp ngừng cáp LV-ABC: (theo bảng phân phối)
32 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
17 Xà Composite IL2-800: (theo bảng phân phối)
10 bộ Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
18 Xà Composite DT-800: (theo bảng phân phối)
18 bộ Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
19 Kẹp rẽ nhánh IPC 35/95 (theo bảng phân phối)
238 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
20 Lắp cầu chì đuôi cá
62 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
21 Băng keo nhựa bọc mối nối
16 cuộn Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
22 Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤60km
20 10 tấn/1km Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
23 Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt
2 1 tủ Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
24 Lắp đặt MCCB 40A
2 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
25 Lắp đặt MCCB 20A
4 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
26 Lắp khởi động từ 23A
4 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
27 Lắp Bộ timer hẹn giờ ( loại PLC)
2 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
28 Coliver lắp tủ điều khiển
6 m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Lắp máng cáp 45x45
10 m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Cầu chì vặn
4 cái Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
31 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CV 16mm2
10 m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
32 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CV 4mm2
10 m Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 120

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second