Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:00 31/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repair and purchase equipment for secondary school in 2022
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair and purchase equipment for secondary school in 2022
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Thu Duc city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 10/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:44 31/08/2022
to
16:00 10/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 10/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
90.000.000 VND
Amount in text format
Ninety million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
có tải trọng hàng hóa ≥ 5 tấnTài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.- Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
2
Máy trộn bê tông
(dung tích >= 250 lít)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
3
3
Đầm dùi
(công suất >= 1,5kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
3
4
Đầm bàn
(công suất >= 1,0kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
3
5
Máy cắt bê tông
(công suất >= 1,5kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
3
6
Máy khoan bê tông cầm tay
(công suất >= 0,62kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
3
7
Máy cắt gạch
(công suất >= 1,7kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
4
8
Máy cắt sắt
(công suất >= 1,7kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
4
9
Máy cắt uốn cốt thép
(công suất >= 5kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
2
10
Máy hàn
(công suất >= 23kw)Tài liệu chứng minh (cung cấp file quét scan):- Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái ngói vẩy cá chiều cao ≤4m
20,375 m2 Theo hồ sơ thiết kế
2 Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0,2054 tấn Theo hồ sơ thiết kế
3 Phá dỡ sàn mái bê tông cốt thép bằng thủ công
2,0375 m3 Theo hồ sơ thiết kế
4 Cắt mặt đường bê tông đào đà kiềng
0,012 100m Theo hồ sơ thiết kế
5 Phá dỡ cột cổng xây gạch chiều dày ≤33cm
1,806 m3 Theo hồ sơ thiết kế
6 Cắt cột bê tông cốt thép theo cao độ cột cổng mới
0,4 m Theo hồ sơ thiết kế
7 Phá dỡ cột cổng bê tông cốt thép bằng thủ công
0,216 m3 Theo hồ sơ thiết kế
8 Đào móng cột cổng bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2,4 m3 Theo hồ sơ thiết kế
9 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0,144 m3 Theo hồ sơ thiết kế
10 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0,225 m3 Theo hồ sơ thiết kế
11 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0,2313 m3 Theo hồ sơ thiết kế
12 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0,036 m3 Theo hồ sơ thiết kế
13 Bê tông nền tái lập mặt sân M250, đá 1x2, PCB40
0,111 m3 Theo hồ sơ thiết kế
14 SXLD tháo dỡ ván khuôn móng
0,0096 100m2 Theo hồ sơ thiết kế
15 SXLD tháo dỡ ván khuôn cột
0,037 100m2 Theo hồ sơ thiết kế
16 SXLD tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
0,0036 100m2 Theo hồ sơ thiết kế
17 SXLD cốt thép móng đường kính
0,0078 tấn Theo hồ sơ thiết kế
18 SXLD cốt thép cột, trụ đường kính
0,0052 tấn Theo hồ sơ thiết kế
19 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0201 tấn Theo hồ sơ thiết kế
20 SXLD cốt thép xà dầm, giằng đường kính
0,0012 tấn Theo hồ sơ thiết kế
21 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0026 tấn Theo hồ sơ thiết kế
22 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0007 tấn Theo hồ sơ thiết kế
23 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0503 tấn Theo hồ sơ thiết kế
24 Bê tông giằng neo bản lề cổng đá 1x2 M250
0,183 m3 Theo hồ sơ thiết kế
25 SXLD cốt thép giằng neo bản lề cổng đường kính
0,0042 tấn Theo hồ sơ thiết kế
26 Lắp dựng cốt thép giằng neo bản lề cổng ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0425 tấn Theo hồ sơ thiết kế
27 SXLD tháo dỡ ván khuôn giằng neo bản lề cổng
0,044 100m2 Theo hồ sơ thiết kế
28 Xây ốp cột cổng bằng gạch không nung 4x8x19cm theo cao độ thiết kế mới
0,9608 m3 Theo hồ sơ thiết kế
29 Trát trụ cột chiều dày trát 1,5cm vữa M75
11,6 m2 Theo hồ sơ thiết kế
30 Ốp đá granit tự nhiên vào cột cổng
17,955 m2 Theo hồ sơ thiết kế
31 CC Cửa cổng sắt
13,08 m2 Theo hồ sơ thiết kế
32 Lắp dựng cửa cổng sắt
13,08 m2 Theo hồ sơ thiết kế
33 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
13,08 1m2 Theo hồ sơ thiết kế
34 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
3,8435 m3 Theo hồ sơ thiết kế
35 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0,0384 100m3 Theo hồ sơ thiết kế
36 Tháo dỡ hàng rào song sắt
176,16 m2 Theo hồ sơ thiết kế
37 Gia công hàng rào song sắt mới
200,07 m2 Theo hồ sơ thiết kế
38 Lắp dựng hàng rào song sắt.
200,07 m2 Theo hồ sơ thiết kế
39 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
200,07 m2 Theo hồ sơ thiết kế
40 Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1,4145 m3 Theo hồ sơ thiết kế
41 Ốp đá granit tự nhiên vào Bảng hiệu
7,125 m2 Theo hồ sơ thiết kế
42 Khắc chữ Bảng tên trường
5,25 m2 Theo hồ sơ thiết kế
43 Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, cột hàng rào
128,49 m2 Theo hồ sơ thiết kế
44 Bả bằng bột bả vào tường
128,49 m2 Theo hồ sơ thiết kế
45 Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
128,49 m2 Theo hồ sơ thiết kế
46 Phá dỡ nền gạch
1.209,945 m2 Theo hồ sơ thiết kế
47 Tháo dỡ cửa đi cửa sổ
19,04 m2 Theo hồ sơ thiết kế
48 Xây bậc tam cấp bằng gạch không nung 4x8x19 vữa XM M75, PCB30
0,288 m3 Theo hồ sơ thiết kế
49 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,1418 100m3 Theo hồ sơ thiết kế
50 Bê tông nền SX bằng máy trộn có phụ gia chống thấm(theo tiêu chuẩn nhà sản xuất) M200, đá 1x2, PCB40
7,461 m3 Theo hồ sơ thiết kế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 59

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second