Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 23:57 12/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing multi-purpose house Huong Canh Secondary School, Huong Canh town, Binh Xuyen district
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project LCNT plan
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
14:00 24/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
23:47 12/09/2022
to
14:00 24/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 24/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
33.000.000 VND
Amount in text format
Thirty three million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
2
Máy trộn vữa
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
3
Máy đầm dùi
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
4
Máy đầm bàn
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
5
Máy cắt bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
6
Máy cắt uốn thép
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
7
Máy hàn điện
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
8
Máy cắt gạch đá
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1
9
Máy khoan bê tông
Bản sao các tài liệu, giấy tờ về máy móc, thiết bị (Hóa đơn hoặc đăng ký xe); Hợp đồng thuê máy móc thiết bị (trong trường hợp phải thuê) kèm theo hóa đơn hoặc đăng ký của xe máy, thiết bị
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
9,9372 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
2 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
6,804 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
3 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong
20,412 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
4 Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0,8231 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
5 Tháo dỡ mái tôn
10,2 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
6 Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤28m
47,88 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
7 Tháo dỡ cửa
343,975 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
8 Tháo dỡ hoa sắt cửa
5 công Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
9 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
84,4957 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
10 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
52,9392 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
11 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
760,4613 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
12 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
476,4528 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
13 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
278,33 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
14 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
112,5224 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
15 Phá dỡ nền gạch các loại
198,3244 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
16 Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
77,244 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
17 Phá dỡ nền gạch các loại
34,7295 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
18 Tháo dỡ gạch ốp tường
54,648 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
19 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
38,9961 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
20 Vận chuyển phế thải
89,2785 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
21 Nhân công tháo dỡ hệ thống điện, thiết bị vệ sinh, đường ống cấp, thoát nước WC, dọn dẹp vệ sinh ....
25 Công Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
22 Gia công khung thép hộp
1,0021 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
23 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
75,36 1m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
24 Lắp dựng khung thép hộp
1,0021 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
25 Lợp mái che tường bằng tôn múi
0,5928 100m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
26 Vách nhôm hệ đầu hồi, kính an toàn 6,38mm phụ kiện đồng bộ
105,08 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
27 Sản xuất hoa sắt cửa sổ bằng Inox SUS304
600,4912 kg Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
28 Lắp dựng hoa sắt cửa
75,84 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
29 Sản xuất và lắp dựng cửa đi 4 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
21,6 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
30 Sản xuất và lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
9,72 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
31 Sản xuất và lắp dựng cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
7,38 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
32 Sản xuất và lắp dựng cửa sổ 4 cánh và 2 cánh mở hất nhôm hệ, kính dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
13,44 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
33 Sản xuất và lắp đặt vách kính nhôm hệ, kính dày 6,38mm phụ kiện đồng bộ
97,055 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
34 Gia công khung thép hộp
0,2623 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
35 Sơn tĩnh điện khung thép
262,3 kg Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
36 Lắp dựng khung thép hộp
0,2623 tấn Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
37 Sản xuất, lắp đặt bản mã
20 bộ Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
38 Vít nở vào tường M14
60 bộ Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
39 Bu lông M14
20 bộ Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
40 Gông liên kết mái sảnh với tường
10 bộ Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
41 Lợp mái tấm nhựa dày 10mm
20,4 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
42 Lót bạt chống mất nước xi măng
772,4406 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
43 Bê tông nền, M200, đá 1x2
77,244 m3 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
44 Đánh bóng nền bê tông
574,1162 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
45 Sơn Epoxy tự san phẳng, độ dày 2mm cho nền sân thi đấu
574,1162 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
46 Lát nền, sàn, vữa XM M75
183,5904 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
47 Lát nền, sàn, vữa XM M75
14,734 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
48 Ốp tường trụ, cột, vữa XM M75
63,756 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
49 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
34,7295 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 
50 Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75
41,6625 m2 Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật và BVTK được duyệt 

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân thị trấn Hương Canh as follows:

  • Has relationships with 53 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.31 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 2.22%, Construction 84.44%, Consulting 6.67%, Non-consulting 6.67%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 150,626,218,394 VND, in which the total winning value is: 148,924,298,360 VND.
  • The savings rate is: 1.13%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 34

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second