Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 15:22 22/05/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Building a school for raising disabled children in Cu Chi district
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building a school for raising disabled children in Cu Chi district
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Additional capital from the City balances the district budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 09/06/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500223250_2505221501
Approval date
22/05/2025 15:19
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:20 22/05/2025
to
09:00 09/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 09/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.154.000.000 VND
Amount in words
One billion one hundred fifty four million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 POINT ARCHITECURE DESIGN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 87/55B Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 VICONTECH CONSTRUCTION TECHNOLOGY COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Văn phòng 02, Tầng 08, Tòa nhà Pearl Plaza, số 561A Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Đại Lâm Mộc Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 45/18 Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSMT appraisal consulting; evaluate contractor selection results Số 82A-82B Đường Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors Khu phố 7, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (trọng tải ≥ 10,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
2
2
Máy đào (dung tích gầu ≥ 0,8 m3) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
2
3
Cần cẩu (sức nâng ≥ 16,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
4
Máy lu bánh thép (tải trọng lu ≥ 10,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
5
Máy lu rung Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
6
Máy ủi (hoặc máy san) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị (hoặc hóa đơn tài chính). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
7
Máy vận thăng (sức nâng ≥ 0,8 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp thiết bị cần lắp đặt ở công trình rồi mới kiểm định thì đề nghị nhà thầu tham gia dự thầu cung cấp văn bản cảm kết của bên cho thuê về việc nếu nhà thầu trúng thầu sẽ cung cấp thiết bị thi công đảm bảo an toàn kỹ thuật yêu cầu của E-HSMT. - Đối với người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy chứng nhận (hoặc chứng chỉ đào tạo) vận hành của người vận hành thiết bị. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
8
Máy ép cọc (lực ép ≥ 135 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị (hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
9
Máy trộn bê tông Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
10
Máy đầm bàn Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
11
Máy đầm cóc Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
12
Máy cắt sắt Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
13
Máy uốn sắt Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
14
Máy hàn Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
15
Máy khoan Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
16
Máy cắt gạch đá Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
17
Máy cắt bê tông Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
3
18
Giàn giáo (01 bộ bao gồm: 42 chân và 42 chéo) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
30
19
Ván khuôn (có ít nhất 1500 m2) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
20
Máy thủy bình Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
21
Máy toàn đạc (hoặc máy kinh vĩ) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính (hoặc chứng từ chứng minh sở hữu). - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật (hoặc hiệu chỉnh theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng) còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Trường hợp thiết bị đi thuê nhà thầu phải chứng minh thêm các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Trần thạch cao khung nhôm nổi KT 600x600, dày 9mm chống ẩm màu trắng, rãnh đen (C4)
230.995
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Trần thạch cao khung nhôm chìm dày 9mm (C5)
908.836
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tấm tiêu âm trần len gỗ màu xám
87.015
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Mái kính lấy sáng bằng kính ghép cường lực 2 lớp dày 12mm
474.045
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Mái đón mặt trên, dưới bằng alu
12.48
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Gia công thép mái kính 1,2,3
25.397
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp dựng thép mái kính 1,2,3
25.397
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn 3 nước thép mái kính 1,2,3
786.68
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Gia công kèo thép mái khu đọc sách
6.873
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng kèo thép mái khu đọc sách
6.873
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Gia công xà gồ thép khu đọc sách
3.931
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng xà gồ thép khu đọc sách
3.931
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công cáp giằng, ty giằng D12 khu đọc sách
0.146
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp dựng cáp giằng, ty giằng D12 khu đọc sách
0.146
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn 3 nước thép kèo, xà gồ khu đọc sách
637.344
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lợp mái bằng tole mạ màu dày 0,48mm
4.709
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Lớp cách nhiệt mái tôn dày 50mm
470.9
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Chèn khe lún sàn rộng 20mm cao 130 bằng mút trắng, lớp sika grout, máng thép mạ kẽm dày 0,5mm
30.4
md
Theo quy định tại Chương V
19
Chèn khe lún sàn rộng 20mm cao 700 bằng nẹp inox chữ T 8x30mm, keo trám khe co giãn, mút trắng, lớp sika grout, máng thép mạ kẽm dày 0,5mm, xốp chèn khe D5mm
26.4
md
Theo quy định tại Chương V
20
Chèn khe lún sàn rộng 20mm cao 500 bằng nẹp inox chữ T 8x30mm, keo trám khe co giãn, mút trắng, lớp sika grout, máng thép mạ kẽm dày 0,5mm, xốp chèn khe D5mm
32.4
md
Theo quy định tại Chương V
21
Chèn khe lún sàn rộng 20mm cao 500 bằng nẹp lá inox L, keo trám khe co giãn, mút trắng, lớp sika grout, máng thép mạ kẽm dày 0,5mm, tấm inox che khe rộng 840mm dày 2mm, bulong liên kết có joan cao su và pát kim loại liên kết
29.4
md
Theo quy định tại Chương V
22
Chèn khe lún tường rộng 20mm nẹp inox chữ T 8x30mm, keo trám khe co giãn, mút trắng, lá inox L
26.1
md
Theo quy định tại Chương V
23
Nắp đậy mương thu nước khung inox L30x30x3, song la inox 30x3 @30mm
2.875
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng vữa tạo dốc hành lang, sảnh dày 3cm, vữa XM mác 75
2479.894
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Láng vữa tạo dốc WC, sảnh dày 3cm, vữa XM mác 75
260.473
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Quét chống thấm WC
407.523
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Láng vữa tạo dốc bồn hoa tầng 2 dày 3cm, vữa XM mác 75
35.46
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Quét chống thấm bồn hoa tầng 2
35.46
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Láng vữa tạo dốc mương dày 3cm, vữa XM mác 75
1.61
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Quét chống thấm mương
6.44
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Quét chống thấm sân thượng
1554.667
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Tấm xốp cách nhiệt XPS dày 30mm
1554.667
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông tạo dốc sân thượng đá 1x2, vữa bê tông mác 150
93.28
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Cốt thép sàn sân thượng, đường kính cốt thép ≤10mm
3.451
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Láng vữa tạo dốc sân thượng dày 3cm, vữa XM mác 75
1554.667
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Láng vữa tạo dốc sê nô, mái thang dày 3cm, vữa XM mác 75
134.153
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Quét chống thấm sê nô, mái thang
134.153
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Lam ốp tường bằng tấm panel nhôm đục lỗ dày 2m màu nhôm loại 2, khung lam nhôm thép hộp mạ kẽm KT 100x100x1,4mm kết hợp thép hộp mạ kẽm KT 40x40x1,2m
291.218
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bộ chữ "TRƯỜNG NUÔI DẠY TRẺ EM KHUYẾT TẬT" cao 700mm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Lan can thanh đứng trụ inox D50x2mm, thanh ngang inox D21x2mm, 2 thanh tay vịn gắn vào lan can bằng thanh inox D50x2mm. Sơn hoàn thiện 2K
25.59
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lan can tay vịn và thanh ngang chính thép hộp mạ kẽm KT 60x60x1,4mm, thanh đứng trụ thép hộp 40x40x1,4mm, thanh đứng thép hộp mạ kẽm KT 36x12x1,4mm kết hợp thép hộp mạ kẽm KT 12x12x1,4mm. Thanh tay vịn gắn vào lan can bằng thép tròn D40x1,4mm. Sơn hoàn thiện 2K
270.065
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cửa đi 2 cánh mở khung bao, khung cánh gỗ công nghiệp hoàn thiện laminate, pano kính cường lực 8mm (bao gồm phụ kiện) (A1,A1a)
165.36
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cửa đi cánh mở khung nhôm, kính cường lưc, pano nhôm (bao gồm phụ kiện) (A2)
17.28
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cửa đi 1 cánh mở khung nhôm, kính cường lực 8mm, pano nhôm (bao gồm phụ kiện) (A3)
33.6
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cửa đi 2 cánh mở khung nhôm, kính cường lực 8mm, pano nhôm (bao gồm phụ kiện) (A4)
20.16
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cửa đi 2 cánh mở khung bao, khung cánh gỗ công nghiệp hoàn thiện laminate, pano kính cường lực 8mm (bao gồm phụ kiện) (A5)
15.36
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cửa đi 2 cánh mở + 2 cửa sổ 2 cánh lùa khung nhôm, kính cường lực 8mm, pano nhôm (bao gồm phụ kiện) (A6)
8.58
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cửa đi 2 cánh mở khung bao sắt hộp 20x20x1,2mm (bao gồm phụ kiện) (A7)
7.8
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Cửa đi 2 cánh mở thép không gỉ, có ô nhìn, khung thép mạ kẽm EI60 (bao gồm phụ kiện) (A8)
5.76
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Cửa gồm 2 cửa đi 2 cánh mở + cửa sổ cánh lùa khung gỗ, kính cường lực 8mm, pano gỗ (bao gồm phụ kiện) (A9)
15.36
m2
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Tân An Hội as follows:

  • Has relationships with 694 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.37 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 9.87%, Construction 74.31%, Consulting 11.47%, Non-consulting 4.21%, Mixed 0.14%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 3,200,314,790,517 VND, in which the total winning value is: 3,046,381,459,769 VND.
  • The savings rate is: 4.81%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second