Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:42 26/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Reviewing Vam Patch stream (from the ceremony to the Cau Vam Bridge)
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Reviewing Vam Patch stream (from the ceremony to the Cau Vam Bridge)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Phú Giáo, City Hồ Chí Minh
Related announcements
Time of bid closing
09:00 11/07/2026
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
165/QĐ-QLDA
Approval date
26/06/2026 17:40
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Phú Giáo
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:41 26/06/2026
to
09:00 11/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 11/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
5.692.000.000 VND
Amount in words
Five billion six hundred ninety two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH tư vấn kiểm định Toàn Quốc Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 70 Trương Công Định, KP Phú Xuân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo An Phát; Công ty TNHH MTV Xây dựng Tân Thịnh; Công ty CP Giải pháp Kỹ thuật E.T.S Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Công ty Bảo An Phát: Số 264/61 đường Nguyễn Thị Minh Khai, khu phố 3, phường Phú Lợi, thành phố Hồ Chí Minh; Công ty Tân Thịnh: Số 33 Đường 2, khu phố 6, phường Tăng Nhơn Phú, thành phố Hồ Chí Minh; Công ty E.T.S: 74/2B Khu phố Trung, Phường Bình Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh;
3 QUANG MINH CONSTRUCTION TECHNOLOGY CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
4 HUNG THINH CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
5 QUANG MINH CONSTRUCTION TECHNOLOGY CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
6 HUNG THINH CONSTRUCTION MANAGEMENT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - - Phường Hiệp Bình - Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
3
Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 25 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
5
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
6
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
5
7
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 22 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Ô tô vận tải thùng Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
9
Ô tô tưới nước hoặc ô tô chở bồn nước, dung tích bồn ≥ 5m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
10
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
2
11
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
2
12
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,6 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
13
Máy lu bánh hơi, tải trọng ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
14
Máy lu bánh thép, tải trọng ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
3
15
Máy lu rung, trọng lượng hoặc lực rung ≥ 25 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
2
16
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130 CV Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
17
Máy nén khí, công suất ≥ 600m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
18
Ô tô chuyển trộn bê tông Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
4
19
Máy bơm bê tông hoặc ô tô bơm bê tông, công suất ≥ 40 m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
20
Xe nâng người làm việc trên cao hoặc ô tô có chức năng nâng người làm việc trên cao, chiều cao nâng ≥ 12m Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
21
Máy phun nhựa đường hoặc ô tô tưới nhựa Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
22
Máy đóng cừ tràm Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
23
Bộ thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm 01 thiết bị sơn và 01 lò nấu sơn) Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
5.403
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn khuôn hầm tấm đan trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
350
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
3
HỐ GA - Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
107.265
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
41.2281
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Gia công, lắp dựng cốt thép giếng nước, giếng cáp, đường kính <= 18mm
6.2833
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công, bê tông thương phẩm, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 300, PCB40
500.1748
m3
Theo quy định tại Chương V
7
CỦA XẢ CỐNG TRỒN - Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.0863
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.175
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đổ bê tông bằng máy bơm, bê tông thương phẩm, bê tông bệ máy, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.045
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0887
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông bằng máy bơm, bê tông thương phẩm, bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.7734
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.3289
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
MÁI TALUY
Theo quy định tại Chương V
14
Móng - Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
34.9331
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.2285
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
23.7046
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi 8-10 cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
1632.9865
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
398.3339
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
3759.1824
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Khung giằng - Đổ bê tông bằng máy, bê tông thương phẩm, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300, PCB40
2899.4746
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
179.1014
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
133.6717
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Tấm đan - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông panen 3 mặt, đá 1x2, mác 200, PCB40
3644.059
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
69.8926
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
375.9184
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
234949
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
27
Chèn vữa XM mác 100, PCB40 trám khe mái taluy.
1151.2501
m2
Theo quy định tại Chương V
28
PHỤ TRỢ THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
29
RÀO CHẮN THI CÔNG - Rào thép gắn biển báo - Gia công cột bằng thép hình
0.079
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công cột bằng thép hình
0.0174
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
12
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công lắp dựng cọc BTCT - Cung cấp ống nhựa PVC D60mm dày 2mm
906
m
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
1.4496
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - bê tông thương phẩm. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250, PCB40
14.496
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
184.824
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Dán màng phản quang đầu dải phân cách
85.164
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
302
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp lắp đặt dây băng cảnh báo công trường
6
cuộn
Theo quy định tại Chương V
39
BIỂN BÁO CÔNG TRƯỜNG VÀ CÁC CÔNG TÁC KHÁC - Biển báo phản quang hình chữ nhật (130x90)cm
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
40
Biển báo phản quang hình chữ nhật <=100 cm
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
41
Biển báo phản quang hình chữ nhật (160x100)cm
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
42
Biển báo phản quang hình tam giác cạnh 70cm
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
43
Biển báo tròn D70cm
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
44
Đèn báo hiệu
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, PCB40
2
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm, PCB40
2
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 60x60 cm, PCB40
6
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng <=1,75 T/m3
264
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đào đất vòng vây bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
264
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
264
100m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second