Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:56 17/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road from Nam Da commune to Dak Sak commune
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Road from Nam Da commune to Dak Sak commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The provincial budget belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026-2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Nam Đà, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
16:00 26/08/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
167/QĐ-KT
Approval date
17/08/2026 15:53
Approval Authority
PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:54 17/08/2026
to
16:00 26/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 26/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
200.000.000 VND
Amount in words
Two hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty TNHH kỹ thuật công trình BKTECH và Công ty TNHH MTV Trường Xuân Đắk Nông Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Công ty TNHH kỹ thuật công trình BKTECH, địa chỉ: Thôn 7, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm ĐồngCông ty TNHH MTV Trường Xuân Đắk Nông. Địa chỉ:Thôn 2, Xã Trường Xuân, Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Consulting for setting up E-HSMT Xóm 2, Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông E-HSMT . appraisal consulting Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng.
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông E-HSDT assessment consulting Xóm 2, Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Dung tích gầu, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
2
Máy lu tĩnh bánh thép - Trọng lượng vận hành ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Trọng lượng vận hành, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
3
Máy lu bánh hơi - trọng lượng vận hành ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (Trọng lượng vận hành, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
4
Máy ủi hoặc máy san – công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
5
Cần cẩu hoặc ô tô tải gắn cẩu sức nâng ≥ 6 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh sức nâng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
6
Ô tô tải tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông ≥ 12 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
7
Ô tô tưới nhựa hoặc thiết bị có tính năng tương đương - công suất ≥ 190 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với ô tô tưới nhựa: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu.
1
8
Máy nén khí - năng suất ≥ 600 m3/h Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất ≥ 130 CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
10
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
11
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
12
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
13
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
14
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
15
Máy cắt uốn cốt thép – công suất ≥ 5 Kw Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Bê tông M250, đá 1x2, PCB40 gia cố vai rãnh
136.81
m3
2
Mương dẫn dòng 60x100:
3
Bê tông rãnh đá 1x2 M200
45.24
m3
4
Cốt thép D8mm
0.7805
tấn
5
Cốt thép D10mm
0.9625
tấn
6
Ván khuôn rãnh
5.3767
100m2
7
Đá dăm đệm
4.68
m3
8
Bê tông tấm đan đá 1x2 M250
13.42
m3
9
Cốt thép D10mm
1.3568
tấn
10
Cốt thép D14mm
0.9865
tấn
11
Ván khuôn
0.6223
100m2
12
Lắp đặt tấm đan (325Kg/Tấm)
104
1 cấu kiện
13
Đào đất thi công rãnh, đất cấp III
2.7456
100m3
14
Đắp đất phạm vi rãnh; K=0,95
1.5101
100m3
15
Vận chuyển đất đổ thải đất cấp 3 cự ly 1km
1.0392
100m3
16
Bê tông hố tiêu năng đá 1x2 M200
4.75
m3
17
Ván khuôn tiêu năng
14.73
100m2
18
Dăm sạn đệm rãnh dày 10cm
0.73
m3
19
Rọ đá 2x1x1
2
1 rọ
20
Cống ngang:
21
Ván khuôn tấm bản
0.0722
100m2
22
Bê tông tấm bản, tấm đan
1.73
m3
23
Cốt thép tấm bản D6mm
0.0294
tấn
24
Cốt thép tấm bản D8mm
0.01
tấn
25
Cốt thép tấm bản D10mm
0.017
tấn
26
Cốt thép tấm bản D12mm
0.0258
tấn
27
Cốt thép tấm bản D16mm
0.1866
tấn
28
Lắp đặt tấm bản (664kg/tấm)
9
1 cấu kiện
29
Cốt thép mối nối D8mm
7.96
tấn
30
Đá dăm đệm
2.18
m3
31
Bê tông cống, hố thu đá 1x2 M200
14.73
m3
32
Bê tông rải mặt cống + mối nối đá 1x2 M250
0.85
m3
33
Ván khuôn cống
0.6867
100m2
34
Đào móng cống
0.5098
100m3
35
Đắp đất hoàn trả K95
0.1902
100m3
36
Hố thu chuyển tiếp:
37
Ván khuôn tấm bản
0.0135
100m2
38
Bê tông tấm bản, tấm đan
0.34
m3
39
Cốt thép tấm bản D10mm
0.0085
tấn
40
Cốt thép tấm bản D12mm
0.0129
tấn
41
Lắp đặt tấm bản (664kg/tấm)
2
1 cấu kiện
42
Đá dăm đệm
0.32
m3
43
Bê tông hố thu đá 1x2 M200
2.29
m3
44
Ván khuôn hố thu
0.1369
100m2
45
Đào móng hố thu
0.1043
100m3
46
Đắp đất hoàn trả K95
0.0492
100m3
47
Hệ thống an toàn giao thông:
48
Biển báo:
49
Biển báo phản quang tam giác A90
37
biển
50
Biển báo phản quang tròn D90
12
biển

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second