Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 08:03 19/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing damage to the foundation, road surface and drainage system of National Highway 53 (Km103+250 - Km105+100), Vinh Long province
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair damage to the foundation, road surface and drainage system of Highway 53 (Km103+250 - Km105+100), Vinh Long province
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The central government has a target for 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Long Hữu, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
08:00 28/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
683/QĐ-SXD
Approval date
19/08/2026 08:01
Approval Authority
Sở Xây dựng Tỉnh Vĩnh Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:02 19/08/2026
to
08:00 28/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 28/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
248.000.000 VND
Amount in words
Two hundred forty eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 NGUYEN PHUC DEVELOPMENT INVESTMENT COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 26, Đường 3/2, ấp 2, xã Châu Thành, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hưng Long Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 178, đường Sơn Thông, khóm 1, phường Nguyệt Hóa, tỉnh Vĩnh Long
3 TV DIGITAL CONSTRUCTION CORPORATION Consulting for setting up E-HSMT Ấp Rạch Giữa, xã Hưng Mỹ, tỉnh Vĩnh Long
4 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long E-HSMT . appraisal consulting Số 80, đường Trần Phú, Phường Phước Hậu, Tỉnh Vĩnh Long
5 TV DIGITAL CONSTRUCTION CORPORATION E-HSDT assessment consulting Ấp Rạch Giữa, xã Hưng Mỹ, tỉnh Vĩnh Long
6 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 80, đường Trần Phú, Phường Phước Hậu, Tỉnh Vĩnh Long

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy lu bánh hơi - trọng lượng ≥ 25T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
2
Máy lu bánh thép – trọng lượng ≥ 10T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
3
Máy phun nhựa đường - công suất ≥ 190CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
4
Máy rải Bê tông nhựa - năng suất ≥ 130CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
5
Ô tô tải – trọng tải ≥ 2,5T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
6
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng ≥ 6T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
7
Cần cẩu bánh xích – sức nâng ≥ 10T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
8
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 0,80m3 * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
9
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 0,50m3 * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
10
Máy lu bánh thép – trọng lượng ≥ 8,5T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
11
Máy lu bánh hơi - trọng lượng ≥ 16T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
12
Máy lu rung – trọng lượng tĩnh ≥ 12T * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
13
Máy ủi – công suất ≥ 110CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
14
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50m3/h * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
15
Ô tô tưới nước – dung tích ≥ 5m3 * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1
16
Thiết bị sơn kẻ vạch * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. + Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này (có dấu giáp lai đối với đơn vị cho thuê là tổ chức có từ hai trang trở lên đối với văn bản in một mặt và ba trang trở lên đối với văn bản in hai mặt) nếu là thiết bị thuê.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG HƯ HỎNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.2623
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, Dmax=37,5mm, lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.6311
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=25mm, lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.6311
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
4.2075
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12cm
1.8452
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
1.8452
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
118.5192
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
105.8047
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
141.5547
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
141.5547
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Tận dụng KL đào)
2.3714
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
113.028
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
254.715
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
125.08
m2
Theo quy định tại Chương V
16
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
17
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
45.7323
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Tận dụng KL đào)
29.7644
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính =800mm. Cấp tải TC
393
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính = 800mm. Cấp tải TC
1
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính =800mm. Cấp tải cao
15
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
22
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
354
mối nối
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính =800mm
817
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Vữa ximang M100
9.912
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 (kể cả ván khuôn bê tông móng cống)
14.34
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, mác 150 (kể cả ván khuôn bê tông lót móng cống)
57.525
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D=6mm
0.3177
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D=10mm
3.3659
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D=14mm
0.2146
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
7.2185
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
7.2185
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 (đs 6-8) (kể cả ván khuôn nắp hố ga)
15.848
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Trải tấm nilon
0.7795
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công cốt thép hầm, đường kính cốt thép D= 20mm
0.2819
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
112
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, mác 150 (kể cả ván khuôn móng hố thu)
2.646
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố thu, đá 1x2, mác 250 (đs 6-8) (kể cả ván khuôn thân hố thu)
12.348
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 6mm, chiều cao <= 6m
0.0666
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1125
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg. Thép mạ kẽm
0.8089
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.8089
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Gia công cấu kiện thép tấm, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg. Thép mạ kẽm
1.0959
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cấu kiện thép tấm, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
1.0959
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, mác 150 (kể cả ván khuôn móng hố ga)
14.336
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố ga, đá 1x2, mác 250 (đs 6-8) (kể cả ván khuôn thân hố ga)
102.662
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 6mm, chiều cao <= 6m
0.0045
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 8mm, chiều cao <= 6m
0.1079
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0237
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép D= 12mm, chiều cao <= 6m
0.2872
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, mác 150 (kể cả ván khuôn móng cửa xả)
1.06
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 7

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second