Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:02 25/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing the office of the Department of Finance
Name of Tender Notice
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing the office of the Department of Finance
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Source of recurrent expenses in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 09/05/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:53 25/04/2022
to
08:00 09/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 09/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
25.000.000 VND
Amount in text format
Twenty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn (trộn vữa, bê tông)
Máy trộn (trộn vữa, bê tông)
1
2
Máy cắt gạch đá
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy khoan cầm tay
Máy khoan cầm tay
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
104,466 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
2 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
19,11 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
3 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600
104,466 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
4 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9,52 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
5 Cửa sổ nhôm xingfa (hoặc tương đương) màu giả gỗ, kính cường lực 8mm
19,11 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
6 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
272,945 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
7 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
545,89 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
8 Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
545,89 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
9 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (20%)
326,815 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
10 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (20%)
722,959 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
11 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (20%)
564,342 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
12 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
326,815 1m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
13 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
1.287,3 1m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
14 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.634,08 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
15 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.436,51 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
16 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
25 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
17 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
32 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
18 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
28 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
19 Tháo dỡ gạch ốp chân tường
115,11 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
20 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
143,83 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
21 Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
31,245 m3 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
22 Quét nước xi măng 2 nước
258,94 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
23 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
258,94 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
24 Bê tông gạch vỡ, vữa XM M75
31,245 m3 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
25 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600
115,11 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
26 Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300
143,83 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
27 Lắp đặt chậu xí bệt
25 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
28 Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
25 cái Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
29 Lắp đặt hộp đựng
25 cái Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
30 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
32 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
31 Lắp đặt chậu tiểu nam
28 bộ Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
32 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
27,86 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
33 Công tác ốp gạch gốm trang trí
27,86 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
34 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
53,07 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
35 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
1,683 m3 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
36 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch đất nung (4x8x19)cm, vữa XM M75
1,683 m3 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
37 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
53,07 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
38 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
17,625 100m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
39 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1,69 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
40 Cửa sổ nhôm sơn tĩnh điện, kính trắng dày 5mm
1,69 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
41 Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
19,98 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
42 Quét nước xi măng 2 nước
19,98 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
43 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
19,98 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
44 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
19,98 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
45 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
65,5 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
46 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
108,04 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
47 Bả bằng bột bả vào tường
173,54 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
48 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
65,5 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
49 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
108,04 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT
50 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
3,38 m2 Đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật theo TCVN và các quy định nêu tại chương V E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 32

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second