Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 12:38 10/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
The fence gate of the Company's campus
Name of Tender Notice
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project: The fence gate of the company campus
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
The Company's investment and development fund
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:00 20/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
12:30 10/06/2022
to
14:00 20/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 20/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
30.000.000 VND
Amount in text format
Thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi >= 3T hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
2
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
3
Máy lu bánh thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
4
Máy ủi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
5
Ô tô tự đổ 5T hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
6
Máy trộn bê tông 250l hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
7
Máy trộn vữa 80l hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
8
Máy hàn 23KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
9
Máy đầm đất bằng tay 70kg hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
10
Máy đầm bàn 1KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
11
Máy đầm dùi 1,5 KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
12
Máy cắt bê tông 1,5KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
13
Máy cắt gạch đá 1,7KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
14
Máy cắt uốn thép 5 KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
15
Máy khoan đứng
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
16
Máy cưa gỗ cầm tay 1,3KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1
17
Bơm điện 1,5KW hoặc tương tự
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động để thực hiện gói thầu, có tài liệu chứng minh máy móc thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (đáp ứng theo quy định tại Mục ECDNT 10.1 (g), Chương II, E-HSMT)
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0,1458 100m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
2 Bê tông đá 4x6, vữa XM M75
0,729 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
3 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,195 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
4 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,2458 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
5 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0,2707 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
6 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7,0875 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
7 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,0598 100m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
8 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1986 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
9 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0,3685 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
10 Ván khuôn cột tròn, chiều cao ≤28m
0,2898 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
11 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao
4,309 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
12 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0,0288 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
13 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0,2271 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
14 Kẻ roan trụ bê tông
20,104 10m Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
15 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
19,155 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
16 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
19,155 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
17 Gia công kết cấu thép dạng hình côn, cút, tê, thập
0,2846 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
18 Gia công khung thép hình
0,5596 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
19 Gia công và lắp dựng tấm Alu vân gỗ vào khung thép hình
107,36 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
20 Lắp hệ khung lam vào trụ bê tông
0,845 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
21 Gia công hệ khung mái thép
1,1197 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
22 Lắp dựng hệ khung mái thép
1,12 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
23 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
47,2548 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
24 Gia công lam thép hộp
1,5403 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
25 Lắp dựng lam thép hộp
1,54 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
26 Sơn sắt thép bằng sơn giả gỗ 1 nước lót + 2 nước phủ
143,508 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
27 Gia công và lắp dựng tấm lợp Poly cabornate lấy sáng vào khung thép hình
79 m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
28 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0,0605 100m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
29 Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3,874 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
30 Bê tông lót đá 4x6, vữa XM M75
1,4116 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
31 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,0496 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
32 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,0365 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
33 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,0377 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
34 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
1,26 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
35 Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25, vữa XM mác 75
1,4 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
36 Xây XMCL 4x8x19, xây móng chiều dày
0,2944 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
37 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,066 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
38 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0272 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
39 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,0648 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
40 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
0,76 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
41 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,0519 100m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,0141 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,0636 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
44 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0,088 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
45 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
0,44 m3 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
46 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,0944 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
47 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0,09 100m2 Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0521 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
49 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0638 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT
50 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
0,0888 tấn Theo quy định tại Mục II, Chương V, E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 48

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second