Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 16:26 11/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing and renovating Rang Dong 9 Kindergarten
Name of Tender Notice
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing and renovating Rang Dong 9 Kindergarten
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Education career funding (unallocated in 2022)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 19/07/2022
Validity period of E-HSDT
30 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:21 11/07/2022
to
09:00 19/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 19/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
3.000.000 VND
Amount in text format
Three million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông >= 250L
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
2
Máy cắt thép
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy uốn thép
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy đục phá
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy cắt gạch
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
6
Máy hàn
- Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu- Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê:• Chứng minh bằng hợp đồng thuê mướn- Hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Gia công và lắp dựng thêm lan can sắt cầu thang cao 0,4m cho đúng chuẩn 1,2m
38,4 md Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
2 Sơn dầu phần lan can sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
15,36 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
3 Tháo dỡ lan can tay nắm cầu thang áp sát tường
38,4 md Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
4 Lắp đặt lại lan can tay nắm cầu thang áp sát tường đúng chiều cao chuẩn
38,4 md Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
5 Tháo dỡ sàn gỗ công nghiệp cũ
121,768 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
6 Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm
1,169 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
7 Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo
1,169 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
8 Lát nền phòng học bằng sàn nhựa giả gỗ
163,576 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
9 Len nhựa giả gỗ chân tường phòng học
82,22 md Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
10 Tháo dỡ tấm trần thạch cao bị thấm ố, mục, hư
49,224 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
11 Thay mới các tấm trần thạch cao kích thước 600x600
49,224 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
12 Chống dột mái tôn 2 phòng chức năng bằng silicon và miếng dán chống dột
241,947 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
13 Xây tường đầu hồi bằng gạch thẻ 4x8x18, vữa XM mác 75
1,832 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
14 Đổ bê tông bằng thủ công, bê tông giằng giữa 2 khu lún, đá 1x2, mác 200
0,533 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
15 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép giằng, đường kính cốt thép
0,096 tấn Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
16 Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0,046 100m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
17 Trát tường đầu hồi ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
9,159 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
18 Trát đà giằng, vữa XM mác 75
9,498 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
19 Quét lớp lót bằng Primer để tạo độ bám dính cho màng
9,374 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
20 Dán màng khò nóng vào bề mặt đà giằng giữa khe lún
9,374 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
21 Đóng tôn phằng giáp giữa tường đầu hồi và mái tôn chiều rộng 0,5m
17,2 md Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
22 Tháo dỡ và thay mới máng xối tôn khu vực (rửa chén) phía sau nhà bếp
13,2 m Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
23 Lắp đặt ống nhựa uPVC D60mm
0,14 100m Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
24 Lắp đặt co, lơi nhựa uPVC D60mm
12 cái Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
25 Lắp đặt quả cầu chắn rác inox D60mm
4 cái Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
26 Tháo dỡ và thay mới mái kéo lấy sáng khu vực rửa chén phía sau nhà bếp
9,89 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
27 Phá dỡ nền gạch terrazzo nền sân để đi đường ống nước cấp từ đồng hồ nước tới bồn chứa nước inox sử dụng cho nấu ăn
24,552 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
28 Phá dỡ nền gạch thạch anh 400x400 nền hành lang và nền nhà bếp để đi đường ống nước cấp từ đồng hồ nước đến bồn nước mái
5,4 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
29 Phá dỡ nền bê tông dày 0,1m
2,995 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
30 Lắp đặt ống nhựa uPVC D34mm
0,95 100m Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
31 Lắp đặt co, lơi nhựa uPVC D34mm
50 cái Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
32 Lắp đặt van khóa D34mm
3 cái Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
33 Lắp đặt phao cơ
2 cái Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
34 Đổ bê tông dặm vá nền sân do lắp đặt đường ống cấp nước, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
2,995 m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
35 Lát gạch dặm vá nền sân bằng gạch Terrazzo 400x400mm, vữa XM mác 75
24,552 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
36 Lát nền gạch thạch anh 400x400mm, vữa XM mác 75
5,4 m2 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
37 Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
0,039 100m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt
38 Vận chuyển xà bần bằng ô tô tự đổ 5T 6km tiếp theo
0,234 100m3 Theo hồ sơ thiết kế và dự toán được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 25

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second