Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

    Watching    
Find: 15:38 31/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Upgrading and renovating the archives and archives of CCCD archives under the Department of Administrative Management and Social Affairs
Name of Tender Notice
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and renovating the archives and archives of CCCD archives under the Department of Administrative Management and Social Affairs
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Provincial budget is 1,800,000,000 VND (according to Decision No. 3581/QD-UBND dated December 21, 2021) and capital source of Provincial Police is 4,700,000,000 VND (regular funding provided by the Ministry of Public Security).
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:45 11/09/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:31 31/08/2022
to
15:45 11/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:45 11/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
Nhà thầu kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký với phương tiện giao thông cơ giới đường bộ và xe máy chuyển dùng theo quy định; Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng (còn hiệu lực).
4
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi
Công suất tối thiểu 1,5kw
2
3
Máy trộn vữa
Dung tích tối thiểu 150lít
3
4
Máy trộn bê tông
Dung tích tối thiểu 250lít
2
5
Máy cắt gạch đá
Công suất tối thiểu 1,7kw
3
6
Máy cắt uốn cốt thép
công suất tối thiếu 5 kW
3
7
Máy hàn xoay chiều
công suất tối thiểu 23 kW
3
8
Máy khoan bê tông
công suất tối thiểu : 0,62 kW
3
9
Máy vận thăng ≥ 1 tấn
Chứng từ xác nhận quyền sở hữu; Có giấy chứng nhận kết quả kiểm định (còn hiệu lực)
2
10
Máy ủi
Nhà thầu kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký với phương tiện giao thông cơ giới đường bộ và xe máy chuyển dùng theo quy định; Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật (còn hiệu lực).
1
11
Máy đào ≥ 0,7m³
Nhà thầu kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký với phương tiện giao thông cơ giới đường bộ và xe máy chuyển dùng theo quy định; Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật (còn hiệu lực).
2
12
Dàn giáo thi công
Bộ đầy đủ (bộ)
1000
13
Cốt pha
Bộ đầy đủ (m2)
1000

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
3,6652 100m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
2 Đào móng tường, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0,1777 100m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
3 Bê tông gạch vỡ (đá 4x6) VXM M50
27,783 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
4 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,7878 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
5 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,615 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
6 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
3,8077 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
7 Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1,272 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
8 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
53,61 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
9 Xây móng bằng đá hộc, chiều dày
32,496 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
10 Công tác gia công lắp dựng cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép
0,3932 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
11 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,0916 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
12 Ván khuôn gỗ, ván khuôn đà kiềng
1,3957 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
13 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông đà kiềng, giằng nhà đá 1x2, vữa bê tông mác 250
13,2575 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
14 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
4,0147 100m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
15 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,6115 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
16 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
1,7963 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
17 Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
7,0113 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
18 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
20,878 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
19 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
45,281 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
20 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
1,0267 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
21 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
9,4483 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
22 Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
2,3874 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
23 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
18,254 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
24 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
10,6108 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,0913 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
26 Ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
8,1294 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
27 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 250
75,6208 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,3637 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,6704 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
30 Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1,171 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
31 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
10,3774 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
32 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép
0,1983 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
33 Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,4253 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
34 Ván khuôn gỗ, ván khuôn cầu thang thường
0,6216 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
35 Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cầu thang thường đá 1x2, vữa bê tông mác 250
6,3824 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
36 Gia công xà gồ thép
1,1143 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
37 Lắp dựng xà gồ thép
1,1143 tấn Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
38 Lợp mái tôn giả ngói màu 0,45mm
3,6438 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
39 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
99,788 m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
40 Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao
9,4536 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
41 Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
7,0917 100m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
42 Tôn diềm mái và úp nóc mái D=0,45mm
44,6 md Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
43 Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch thẻ 4x8x18, chiều cao
6,2691 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
44 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày
20,1532 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
45 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày
64,116 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
46 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18, chiều dày
123,0903 m3 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
47 Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
1.120,44 m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
48 Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 50
1.378,195 m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
49 Trát trần, vữa XM mác 75
636,215 m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT
50 Trát cầu thang, lanh tô chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
164,012 m2 Theo chỉ dẫn tại chương V E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 38

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second