Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 15:52 19/03/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and expand the lowering of Nguyen Van Duong street
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrade and expand the lowering of Nguyen Van Duong street
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget + NDD
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 26/03/2025
Validity of bid documents
60 days
Approval ID
E2500096578_2503191548
Approval date
19/03/2025 15:48
Approval Authority
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN BÌNH
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:50 19/03/2025
to
08:00 26/03/2025
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 26/03/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
36.000.000 VND
Amount in words
Thirty six million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Xây Dựng Tài Phát Tiến, Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 59, Phan Văn Lại, Phường 6, TP. Tân An, tỉnh Long An.
2 Công ty CP Tư Vân Xây Dựng Thương Mại Mê Kông Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 33, Đường Liên Khu Vực, Phường 6, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A Consulting for setting up E-HSMT 26/11, Hẻm 26, Khu phố 3 - Thị trấn Tầm Vu - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An
4 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 138/6, Ấp 6 - Xã Vĩnh Công - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP CHÂU THÀNH L.A E-HSDT assessment consulting 26/11, Hẻm 26, Khu phố 3 - Thị trấn Tầm Vu - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An
6 THUY MOC TRADE AND SERVICE COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 138/6, Ấp 6 - Xã Vĩnh Công - Huyện Châu Thành - Tỉnh Long An

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào một gầu, bánh xích dung tích gầu ≥ 0,80m3. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy lu bánh hơi tự hành, trọng lượng tĩnh ≥ 16 tấn. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy lu rung tự hành, lực rung ≥ 25 tấn. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy nén khí. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50 m3/h. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
8
Cần cẩu bánh hơi sức nâng ≥ 6 tấn. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
9
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5 kW. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
10
Máy đầm bê tông, dầm dùi công suất ≥ 1,5 kW. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
11
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23 kW. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
12
Máy khoan đứng, công suất ≥ 4,5 kW. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
13
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê;
1
14
Xe ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 7 tấn. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp thêm hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
15
Máy thủy bình/kinh vỹ/máy toàn đạc. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1
16
Ô tô tưới nước, dung tích ≥ 5m3. Tài liệu cần để đánh giá và đối chiếu: - Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu thì cung cấp hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu; Trường hợp nhà thầu thuê thì cung cấp hợp đồng thuê mướn, giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê hoặc Căn cước công dân đối với chủ sở hữu là cá nhân, hoá đơn mua bán hoặc tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê; - Có giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn tới thời điểm đóng thầu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
272.724
m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.112
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
12.975
100m3
5
Đắp đất lề + taluy đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.1
100m3
6
Đóng cừ tràm gia cố bằng máy đào 0,5m3, L= 4,5m, đất cấp I (phần ngập đất)
137.6
100m
7
Đóng cừ tràm gia cố bằng máy đào 0,5m3, L= 4,5m, đất cấp I (phần không ngập đất NC,CM*70%)
17.2
100m
8
Mua cừ neo
238.889
m
9
Mua thép Ф6 neo đầu cừ
47.73
kg
10
Rải vải địa kỹ thuật APT-25
47.938
100m2
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.319
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5.16
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
5.288
100m3
14
CỔNG NGANG
15
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=3,0m đất cấp I
16.313
100m
16
Đệm cát đầu cừ
2.329
m3
17
Bê tông lót đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.429
m3
18
Lắp đặt gối cống D=1000mm
28
cấu kiện
19
Gối cống D1000 cung cấp
28
cái
20
Joint cao su D1000 cung cấp
2
cái
21
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D1000mm
3
đoạn ống
22
Trát mối nối cống D1000
2
mối nối
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.55
tấn
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép đúc sẵn đường kính > 10mm
0.004
tấn
25
Gia công cột bằng thép hình
0.477
tấn
26
Lắp đặt cấu kiện thép hình trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
16
cấu kiện
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
20.792
m2
28
Cung cấp Pa lăng xích sức nâng 5 tấn
1
bộ
29
Cung cấp Bulon đao ốc M16-80mm
16
bộ
30
Cung cấp Bulong J M20-800mm
16
bộ
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cửa xả đá 1x2, vữa bê tông mác 250
8.208
m3
32
Ván khuôn cửa thu - cửa xả
0.453
100m2
33
Đắp cát thân cống bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.339
100m3
34
Đắp cát lề + tường cánh cống
0.069
100m3
35
Rải vải địa kỹ thuật đáy lớp đá
0.19
100m2
36
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.029
100m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.029
100m3
38
Đào móng cọc tiêu, đất cấp II
0.735
m3
39
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (không tính xi-măng)
0.627
m3
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc tiêu
0.045
100m2
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.033
tấn
42
Bê tông cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 250 (không tính xi-măng)
0.297
m3
43
Sơn cọc tiêu
5.04
m2
44
Lắp đặt cọc tiêu
12
cấu kiện
45
DI DỜI ỐNG CẤP NƯỚC
46
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
22.917
m3
47
Di dời đường ống cấp nước HDPE Ø63mm
1.25
100m
48
Cung cấp 20% khối lượng ống HDPE Ø63mm PN12,5 di dời, khắc phục nứt vỡ
25
m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second