Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 16:38 25/03/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
New construction of Hoi Xuan bridge
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approve the project contractor selection plan: New construction of Hoi Xuan bridge
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget for 2026-2027
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã An Lục Long, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 03/04/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
408/QĐ-KT
Approval date
25/03/2026 16:27
Approval Authority
Phòng Kinh tế xã An Lục Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:28 25/03/2026
to
09:00 03/04/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 03/04/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
109.000.000 VND
Amount in words
One hundred nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Cường Thịnh L.A Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 530 Quốc lộ 62, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Dân dụng và Công nghiệp Châu Thành L.A Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 26/11, Hẻm 26, Khu phố 3, Xã Tầm Vu, Tỉnh Tây Ninh
3 Phòng Kinh tế xã An Lục Long Technical design appraisal, construction drawing design, estimation Đường 827C, Ấp Long Thành, Xã An Lục Long, tỉnh Tây Ninh
4 TOAN TAM MANAGEMENT CONSTRUCTION AND CONSULTING LIMITED COMPANY Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Số 699 Nguyễn Kiệm, phường Hạnh Thông, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Phòng Kinh tế xã An Lục Long E-HSMT appraisal unit, contractor selection results Đường 827C, Ấp Long Thành, Xã An Lục Long, tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa cho phép tham gia lưu thông ≥ 5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
2
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc cần trục. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng hoặc tải trọng làm việc ≥ 25 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy đóng cọc - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng đầu búa ≥ 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
6
- Loại thiết bị: Sà lan - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 250 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
7
- Loại thiết bị: Lu bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hoặc lực rung ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Công suất rải ≥ 50m3/h. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
11
- Loại thiết bị: Máy phun nhựa đường hoặc Ô tô tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 190 CV đối với Máy phun nhựa đường; Tải trọng hàng ≥ 05 tấn đối với Ô tô tưới nhựa đường. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực đối với Máy phun nhựa đường hoặc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu đối với Ô tô tưới nhựa đường. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Bê tông móng cọc tiêu, bê tông mác 150
1.445
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép cọc tiêu, đường kính <=10mm
0.043
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Ván khuôn thép, vám khuôn cọc tiêu
0.043
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật
2
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Thép ống trụ biển báo D88.3, dày 3,2mm
0.05
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Mua biển báo tròn đường kính 70cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Mua biển báo hình chữ nhật (90x45)cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Bulong M12
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Siết lại bu lông
8
1bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn cọc tiêu, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.04
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng biển báo bằng thủ công, đấp cấp I
1.58
m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
13
TƯỜNG HỘ LAN
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông đá 1x2, bê tông mác 150
7.29
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng, đường kính <=18mm
0.044
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Thép tấm dày 5mm
1.13
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Tôn lượn sóng L=3,32m, dày 3mm (mạ kẽm)
36
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Tấm đầu cong dài 0,7m, dày 3mm (mạ kẽm)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
108
m
Theo quy định tại Chương V
20
Bulong M18x240
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Bulong M20x36
320
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Siết lại bu lông
360
1bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Mắt phản quang
40
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Đào hố móng bằng thủ công, đất cấp I
7.29
m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
25
ĐÀO, ĐẮP
Theo quy định tại Chương V
26
Phía bên mố A
Theo quy định tại Chương V
27
Đào lề đường bằng máy đào, đất cấp I
3.709
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất nền + lề đường bằng máy, độ chặt K=0,95
2.614
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đầm chặt nền đường 30cm trên cùng, độ chặt K=0,98
1.178
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp cát dày 100cm bằng máy, độ chặt K=0,98
3.928
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp sỏi đỏ dày 15cm bằng máy, độ chặt K=0,98
0.674
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Mua sỏi đỏ
0.782
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Thi công cấp phối đá 0x4, Độ chặt K ≥ 0,98, Lớp trên
0.786
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Thi công cấp phối đá 0x4, Độ chặt K ≥ 0,98, Lớp dưới
0.786
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
4.494
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
4.494
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Phía bên mố B
Theo quy định tại Chương V
38
Đào lề đường bằng máy đào, đất cấp I
0.959
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất nền + lề đường bằng máy, độ chặt K=0,95
0.436
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đầm chặt nền đường 30cm trên cùng, độ chặt K=0,98
0.305
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đắp cát dày 100cm bằng máy, độ chặt K=0,98
1.018
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp sỏi đỏ dày 15cm bằng máy, độ chặt K=0,98
0.153
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Mua sỏi đỏ
0.177
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công cấp phối đá 0x4, Độ chặt K ≥ 0,98, Lớp dưới
0.178
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Thi công cấp phối đá 0x4, Độ chặt K ≥ 0,98, Lớp trên
0.178
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
1.018
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
1.018
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đào khai thác thêm đủ để đắp bằng máy đào, đất cấp I
1.222
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển đất khai thác được bằng ô tô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 500m, đất cấp I
1.222
100m3 đất nguyên thổ
Theo quy định tại Chương V
50
KHUNG ĐỊNH VỊ ĐÓNG CỌC
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second