Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction

Find: 10:14 02/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Investing in building new rural roads from the intersection of the dirt soccer field to the production area of ​​village 5, Ta Dung commune
Bidding package name
Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Investing in building new rural roads from the intersection of the dirt soccer field to the production area of ​​village 5, Ta Dung commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget capital belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026 - 2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Tà Đùng, Province Lâm Đồng
Time of bid closing
11:00 11/08/2026
Validity of bid documents
60 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
191/QĐ-KT
Approval date
02/08/2026 10:11
Approval Authority
Phòng kinh tế xã Tà Đùng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:13 02/08/2026
to
11:00 11/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
11:00 11/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
250.000.000 VND
Amount in words
Two hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Xây dựng Triệu Sơn Bình Phước Consulting for setting up E-HSMT Khu phố 2, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai.
2 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Bình Dương E-HSMT . appraisal consulting Số nhà 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Xây dựng Triệu Sơn Bình Phước E-HSDT assessment consulting Khu phố 2, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai.
4 Công ty Cổ phần Đấu thầu Cửu Long Bình Dương Consultancy on appraisal of contractor selection results Số nhà 41/84/14 tổ 61, khu phố 7, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào, dung tích gầu >=1,2 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
2
Máy ủi hoặc máy san - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
3
Ô tô tự đổ>=10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
3
4
Xe lu rung, lực rung >=25 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
5
Xe lu tĩnh, trọng tải >=9 tấn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
7
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
8
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
9
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
2
10
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
11
Máy đầm đất cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1
12
Máy thủy bình hoặc toàn đạc - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu. + Giấy đăng ký kinh doanh đối với bên cho thuê là tổ chức hoặc giấy căn cước công dân đối với bên cho thuê là cá nhân.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phát quang tuyến
257.565
100m2
3
Đào nền + đào khuôn + đánh cấp đường bằng máy đào 1,6m3-đất cấp III
610.5317
100m3
4
Đào rãnh đất cấp III
17.3946
100m3
5
Vét hữu cơ đất cấp I
4.6082
100m3
6
Đắp nền + lề đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
49.3773
100m3
7
Vận chuyển đất đắp nội công trình 300m đất cấp III
55.7963
100m3
8
Vận chuyển đổ thải cự ly trung bình 0,5km đất cấp III
572.13
100m3
9
Vận chuyển đổ thải cự ly trung bình 0,5km đất cấp I
4.6082
100m3
10
Lu nguyên thổ nền đào Kyc>=0,95
101.2508
100m2
11
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
576.7382
100m3
12
MẶT ĐƯỜNG
13
Bê tông mặt đường đá 1x2 M300 dày 18cm
2420.63
m3
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
13.18
100m2
15
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax 25, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
20.1719
100m3
16
Rải giấy dầu lớp cách ly
134.4793
100m2
17
Nhựa đường chèn khe
2377.49
kg
18
Gỗ làm khe co giãn
0.69
m3
19
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
61.28
m3
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
12.255
100m2
21
Bê tông vai rãnh đá 1x2 M200 dày 10cm
122.5
m3
22
Bê tông mặt đường đá 1x2 M300
31.38
m3
23
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
0.2387
100m3
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.5914
100m2
25
Lu nguyên thổ nền đào Kyc>=0,95
1.5914
100m2
26
Đào nền + đào khuôn đường bằng máy đào 1,6m3-đất cấp III
0.557
100m3
27
Vận chuyển đổ thải cự ly trung bình 1km đất cấp III
0.557
100m3
28
CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC
29
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
141.95
m3
30
Ván khuôn tấm đan
10.1139
100m2
31
Bê tông đáy rãnh đá 1x2 M200
56.72
m3
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
32.32
m3
33
Lắp đặt tấm đan
6337
1 cấu kiện
34
Vữa xi măng chít mạch rãnh M100
252.85
m2
35
Thi công lớp đá đệm móng
2.21
m3
36
Bê tông móng hố tiêu năng đổ tại chỗ, đá 1x2 M200
11.74
m3
37
Bê tông thân hố tiêu năng đá 1x2 M200
7.82
m3
38
Ván khuôn đáy rãnh
0.582
100m2
39
Ván khuôn thân rãnh
0.5382
100m2
40
Xếp rọ đá (đan rọ) trên cạn bằng thủ công, Loại rọ 2x1x1m
8
1 rọ
41
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.99
m3
42
Bê tông đá 1x2 M200 móng cống
23.9
m3
43
Ván khuôn móng móng cống
0.2108
100m2
44
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính 1000mm; H30
2
1 đoạn ống
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính 1000mm; H30
10
1 đoạn ống
46
Quét nhựa bitum nóng thân cống
310.04
m2
47
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 1000mm
5
mối nối
48
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1000mm
5
mối nối
49
Thi công lớp đá đệm móng
2.35
m3
50
Bê tông móng hố thu đổ tại chỗ, đá 1x2 M200
18.82
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 13

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second