Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and ensuring traffic safety for construction

Find: 16:04 06/02/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Road connecting DH.18 (section from Tan Quang Commune People's Committee) to DH.10, Van Lam district
Bidding package name
Construction and ensuring traffic safety for construction
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 24/02/2025
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
E2500036161_2502061052
Approval date
06/02/2025 11:04
Approval Authority
UBND xã Tân Quang
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:02 06/02/2025
to
09:00 24/02/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/02/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường An Tảo, Tp Hưng Yên - Phường An Tảo - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI HƯNG Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 119, đường Hải Thượng Lãn Ông - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Consulting for setting up E-HSMT Thôn Phương Thông - Xã Phương Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT E-HSMT . appraisal consulting Đội 11 Khu phố Xích Đằng - Phường Lam Sơn - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH E-HSDT assessment consulting Thôn Phương Thông - Xã Phương Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGÂN PHÁT Consultancy on appraisal of contractor selection results Đội 11 Khu phố Xích Đằng - Phường Lam Sơn - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHỐ HIẾN Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors Số 24 đường Chùa Đông - Phường Hiến Nam - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy ủi công suất - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
2
4
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi (lốp) hoặc xe cẩu tự hành, sức nâng ≥ 16 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
5
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh xích, sức nâng ≥ 25 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
6
- Loại thiết bị: Máy khoan cọc nhồi - Đặc điểm thiết bị: + Đường kính khoan tối thiểu 1200mm + Độ sâu khoan tối thiểu 45m + Nhà thầu phải cam kết thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu (hoá đơn hoặc tài liệu tương đương khác). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
8
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép khối lượng ≥10T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
9
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi (lốp) khối lượng ≥ 16T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
1
10
- Loại thiết bị: Máy lu rung lực rung ≥ 25T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký hoặc hoá đơn). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
2
11
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10T - Đặc điểm thiết bị: Thiết bị còn hoạt động tốt và sẵn hàng huy động phục vụ gói thầu; - Tài liệu minh chứng khả năng huy động thiết bị: Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (giấy đăng ký kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực). Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê và bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị đó để phục vụ cho chính gói thầu này.
4

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tăng đơ thép D40, L=350 phục vụ thi công kết cấu vòm (Thời gian phục vụ thi công dự kiến 3 tháng với 1 lần lắp dựng, tháo dỡ + 1 lần lắp dựng, tháo dỡ)
96
bộ
2
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung trụ tạm, dầm tạm, đà giáo dưới nước phục vụ thi công kết cấu vòm
117.3386
tấn
3
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung trụ tạm, hệ dầm tạm, đà giáo dưới nước phục vụ thi công kết cấu vòm
117.2476
tấn
4
Phụ trợ thi công kết cấu mặt cầu:
5
Gia công hệ khung dàn bằng tổ hợp thép hình phục vụ thi công kết cấu mặt cầu (Thời gian phục vụ thi công dự kiến 2 tháng với 1 lần lắp dựng, tháo dỡ + 1 lần lắp dựng, tháo dỡ)
11.5861
tấn
6
Hệ đà giáo thép định hình D113,5x3,5, giằng ngang, giằng chéo D48,1x2,8 phục vụ thi công kết cấu mặt (Thời gian phục vụ thi công dự kiến 2 tháng với 1 lần lắp dựng, tháo dỡ + 1 lần lắp dựng, tháo dỡ)
11306.44
kg
7
Tăng đơ thép D40, L=350 phục vụ thi công kết cấu mặt (Thời gian phục vụ thi công dự kiến 2 tháng với 1 lần lắp dựng, tháo dỡ + 1 lần lắp dựng, tháo dỡ)
116
bộ
8
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, đà giáo trên cạn phục vụ thi công kết cấu mặt cầu
11.318
tấn
9
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, đà giáo trên cạn phục vụ thi công kết cấu mặt cầu
11.318
tấn
10
Phụ trợ công tác bê tông:
11
Sản xuất vữa bê tông bằng trạm trộn, công suất trạm trộn <= 120m3/h
35.3665
100m3
12
Vận chuyển vữa bê tông bằng ôtô chuyển trộn, cự ly <= 2km
100m3
13
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO ATGT PHỤC VỤ THI CÔNG
14
Đảm bảo ATGT
15
Cung cấp, lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 90x130cm: Cột biển bằng thép ống D89 dày 2mm sơn trắng đỏ cao 3,75m, mặt biển bằng tôn mạ kẽm dày 2ly dán phản quang 3M serri 3900 (thời gian tính khấu hao dự kiến 12 tháng)
16
cái
16
Tháo dỡ cột và biển báo
16
cái
17
Gia công giá đỡ biển báo di động bằng tổ hợp thép hình, thép tấm mạ kẽm (thời gian tính khấu hao dự kiến 12 tháng)
0.2889
tấn
18
Mặt biển báo tam giác cạnh 700 bằng tôn mạ kẽm dày 2ly, dán màng phản quang 3M seri 3900 (thời gian tính khấu hao dự kiến 12 tháng)
15
cái
19
Ván khuôn đế cọc tiêu đúc sẵn
0.1332
100m2
20
Bê tông đế cọc tiêu đúc sẵn, đá 1x2, mác 200
1
m3
21
Ống nhựa u.PVC DN60 làm cọc tiêu
122.1
m
22
Dán màng phản quang 3M serri 3900 thân cọc tiêu
6.27
m2
23
Băng cảnh báo an toàn
330
m
24
Đèn tín hiệu ban đêm
6
đèn
25
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
26
NỀN, MẶT ĐƯỜNG:
27
Đào bùn, hữu cơ nền đường bằng máy đào
21.5839
100m3
28
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
0.5538
100m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
60.86
m3
30
Đào xúc bê tông phá dỡ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0.6086
100m3
31
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp II
2.6677
100m3
32
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ, cự ly 5km, đất cấp I
39.4026
100m3
33
Vận chuyển bê tông phá dỡ đổ đi bằng ôtô tự đổ, cự ly 5km
2.6874
100m3
34
Trung chuyển đất tận dụng để đắp dọc tuyến bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp I
4.5124
100m3
35
Đắp đất lề đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,90
20.1754
100m3
36
Đắp đất lề đường đường bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.2417
100m3
37
Đắp cát mịn nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
28.0611
100m3
38
Đắp cát mịn nền đường bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,98
13.1022
100m3
39
Rải vải địa kỹ thuật phân cách nền đường, loại 12kN/m
52.6013
100m2
40
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II, độ chặt K>=0,98, lớp dưới
16.1112
100m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I, độ chặt K>=0,98, lớp trên
6.8311
100m3
42
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
48.1846
100m2
43
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C19, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
43.1566
100m2
44
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
45.8666
100m2
45
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3cm
2.71
100m2
46
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa loại C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
48.1846
100m2
47
AN TOÀN GIAO THÔNG:
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng chiều dày lớp sơn 2,0mm
103.8
m2
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
185.59
m2
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
140.92
m2

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors UBND xã Tân Quang as follows:

  • Has relationships with 31 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.76 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 6.98%, Construction 74.42%, Consulting 18.60%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 307,384,066,000 VND, in which the total winning value is: 305,389,813,000 VND.
  • The savings rate is: 0.65%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and ensuring traffic safety for construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and ensuring traffic safety for construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second