Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and fire protection equipment

Find: 15:55 16/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Dien Xuan Commune People's Committee Headquarters
Name of Tender Notice
Construction and fire protection equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Decision approving the contractor selection plan for the headquarters of Dien Xuan Commune People's Committee
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 26/06/2022
Validity period of E-HSDT
180 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:48 16/06/2022
to
16:00 26/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 26/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
150.000.000 VND
Amount in text format
One hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn (thiết bị chủ chốt)
Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ tiêu chuẩn, phải có hợp đồng thuê thí nghiệm.
1
2
Cần cầu bánh hơi 10T
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
3
Cần cầu bánh xích 10T
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
4
Cần trục tháp - sức nâng: 25 T
(phải có hóa đơn và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy vận thăng lồng - sức nâng: 3 T
(phải có hóa đơn và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy cắt bê tông 7,5kW
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
7
Máy cắt gạch đá 1,7kW
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
8
Máy cắt uốn thép 5kW
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
9
Máy đầm dùi 1,5kw
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
10
Máy đầm bàn 1.0 Kw
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
11
Máy đầm đất cầm tay 70kg
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
12
Máy hàn 23kw
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
13
Máy khoan 0,62 Kw
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
14
Máy khoan đứng 4,5 Kw
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
15
Máy trộn bê tông 250 lít
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
16
Máy trộn vữa 150 lít
(còn sử dụng tốt kèm hóa đơn tài chính chứng minh)
2
17
Máy đào bánh xích 0,4m3
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
18
Máy đào 1,25 m3
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
19
Máy lu bánh thép 16T
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
20
Máy ủi 110cv
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
21
Ô tô tưới nước 2,5T, bồn chứa 5m3
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
22
Ô tô tự đổ 2,5 T
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
4
23
Ô tô tự đổ 7,0 T
(phải có chứng nhận đăng ký xe và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
4
24
Máy thủy bình
(phải có hóa đơn tài chính chứng minh và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1
25
Cột chống thép 3,5-4,0m (bộ)
(phải có hóa đơn tài chính chứng minh và kiểm định còn thời hạn tại thời điểm đóng thầu)
1000

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,157 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,086 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,701 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Xây gạch BT 4x8x18, xây móng chiều dày
0,916 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Láng hố ga dày 2cm, vữa XM mác 75
2,48 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
9,203 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0,524 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,032 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
13 1 cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước mưa đường kính ống d=168mm
1,002 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước mưa đường kính ống d=300mm
0,177 100m Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Đào móng công trình, chiều rộng móng
1,991 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,973 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
2,233 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
25,709 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
36,086 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Xây móng bằng đá chẻ 20x20x25, vữa XM mác 75
45,91 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng móng đá 1x2, mác 250
11,621 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng móng
1,163 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng
50,187 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1,03 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột
21,251 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
2,89 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng nhà đá 1x2, mác 250
52,229 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
4,875 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
82,021 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao
8,903 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
6,456 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước
0,941 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250
5,369 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cầu thang thường
0,478 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
2,015 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,856 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
4,012 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
1,475 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,39 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
1,636 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,289 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
5,781 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
2,438 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép
9,089 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép
0,181 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,614 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,331 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,481 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Xây gạch BT 4x8x18, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao
11,394 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Xây gạch BT 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao
5,346 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Xây gạch BT 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày
4,883 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Xây gạch BT 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày
224,104 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Xây tường gạch thông gió 40x40 cm, vữa XM mác 75
3,84 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy Ban Nhân Dân Xã Diên Xuân as follows:

  • Has relationships with 5 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 4.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 11,152,020,000 VND, in which the total winning value is: 9,705,170,000 VND.
  • The savings rate is: 12.97%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and fire protection equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and fire protection equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 82

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second