Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation of cable lines

Find: 16:30 10/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Cao Lanh - An Huu fiber optic cable route
Name of Tender Notice
Construction and installation of cable lines
Bid Solicitor
Investor
Chủ đầu tư: Trung tâm Hạ tầng mạng miền Nam - Chi nhánh Tổng công ty Hạ tầng mạng. 224 Thành Thái, phường 14, quận 10, TP.HCM
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Cao Lanh - An Huu fiber optic cable route
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Reinvestment
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:00 24/08/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:25 10/08/2022
to
14:00 24/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 24/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
14.000.000 VND
Amount in text format
Fourteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Cần trục ô tô 10T
Cần trục ô tô 10T
1
2
Đầm dùi 1,5KW
Đầm dùi 1,5KW
1
3
Máy cắt uốn 5KW
Máy cắt uốn 5KW
1
4
Máy hàn 23KW
Máy hàn 23KW
1
5
Máy mài 2,7KW
Máy mài 2,7KW
1
6
Ôtô tự đổ 5 tấn
Ôtô tự đổ 5 tấn
1
7
Máy hàn cáp quang
Máy hàn cáp quang
1
8
Máy đo cáp quang OTDR
Máy đo cáp quang OTDR
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Lắp đặt các phụ kiện treo cáp đồng, cáp quang trên tuyến cột có sẵn. Vào cột điện tròn có gông ngang có sãn
7 cột Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
2 Lắp đặt colie dự trữ cáp treo trên cột viễn thông, cột điện hạ thế
1 cột Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
3 Lắp đặt colie dự trữ cáp treo trên cộttrồng mới12m, cột điện trung thế
2 cột Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
4 Ống HDPE F32/25 bảo vệ cáp nhập trạm, qua trạm biến áp
54 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
5 Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp > 48 sợi (cáp 96Fo)
1,725 1 km cáp Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
6 Ra, kéo cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp
1,213 1 km cáp Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
7 Hàn nối măng sông cáp sợi quang từ, loại cáp quang
1 bộ MX Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
8 Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang >48 FO (ODF hiện hữu)
1 1 bộ ODF Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
9 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng
1,715 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
10 Đóng trực tiếp điện cực chiều dài L
7 1 điện cực (cọc) Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
11 Lắp đặt dây đất cho tuyến cột treo cáp
7 1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
12 Nối điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng bộ kẹp tiếp đất (ốc xiết cáp 8mm)
7 1 điện cực Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
13 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,0172 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
14 Cáp thép mạ kẽm 7x1,6mm
56 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
15 Ốc xiết cáp 8mm
21 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
16 Ống nhựa PVC F21x1,6
28 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
17 Khóa đai inox
21 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
18 Biển báo cáp quang
8 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
19 Biển báo cao độ
4 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
20 Đeo thẻ xác định cáp tại bể
19 1 cái/bể Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
21 Đeo thẻ tài sản cho cáp quang (trên cột + dưới bể cáp)
65 1 cái/vị trí Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
22 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0,9412 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
23 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
9,1361 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
24 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,9312 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
25 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày
0,292 100m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 250
2,8754 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
27 Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,0215 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
28 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,0215 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
29 Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,0259 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
30 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,0259 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
31 Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,2624 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
32 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,2624 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
33 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
0,0137 100m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
34 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0,0787 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
35 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 300
0,3024 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
36 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
4 1 cấu kiện Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
37 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
4,2302 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
38 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng
22,9645 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
39 Lắp ống dẫn cáp loại Fi
2,59 100 m/1 ống Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
40 Ống PVC F110x6.8 nong một đầu
259 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
41 Lắp đặt cút cong F110
1 1 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
42 Lắp đặt bộ gá cho ống dẫn cáp pvc
32 1 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
43 Lắp đặt nút bịt ống dẫn cáp
13 1 nút bịt ống Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
44 Phân rải và đầm nén cát tuyến ống dẫn cáp thông tin. Đầm bằng thủ công
9,9403 1 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
45 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,1062 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
46 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
4,2302 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
47 Vận chuyển toàn bộ vật tư đến chân công trình (cả vật tư A cấp)
1 công trình Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
48 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng 1m, đất cấp III
31,936 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
49 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,0664 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V
50 Chèn vữa móng cột đôi 12m (vận dụng)
0,54 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors TRUNG TÂM HẠ TẦNG MẠNG MIỀN NAM - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG as follows:

  • Has relationships with 210 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.99 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 56.95%, Construction 21.97%, Consulting 0.45%, Non-consulting 13.45%, Mixed 7.18%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 422,315,541,897 VND, in which the total winning value is: 380,133,356,549 VND.
  • The savings rate is: 9.99%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation of cable lines". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation of cable lines" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 38

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second