Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and installation (XL01)

Find: 18:21 27/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Sports training ground University of Economics - Law
Name of Tender Notice
Construction and installation (XL01)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Sports training ground University of Economics - Law
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Revenues earned from non-productive activities of the unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
19:00 06/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
18:15 27/05/2022
to
19:00 06/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
19:00 06/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
98.900.000 VND
Amount in text format
Ninety eight million nine hundred thousand dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Giàn giáo (42 khung + 42 chéo)
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
20
2
Máy hàn
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
2
3
Máy cắt sắt
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
3
4
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc, kèm giấy chứng nhận kiểm nghiệm hay hiệu chuẩn còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
5
Máy thủy bình, kèm giấy chứng nhận kiểm nghiệm hay hiệu chuẩn còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
3
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10,0 tấn, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 7,0 tấn, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
8
Máy ủi ≥ 110CV, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
9
Cần cẩu/trục ô tô ≥ 10T, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
2
10
Vận thăng hoặc Tời điện sức nâng ≥ 1,0 tấn, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
11
Máy phun nhựa đường, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
12
Máy rải nhựa, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
13
Máy nén khí 600m3/h, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
14
Máy lu rung, kèm giấy đăng kiểm còn hiệu lực.
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
15
Đầm bàn
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
4
16
Máy trộn bêtông ≥ 250 lít
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
2
17
Máy trải cát và hạt cao su
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1
18
Máy kẻ line chuyên dùng sân thể thao
Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy đăng ký tài sản hoặc hóa đơn mua hàng hoặc các tài liệu khác tương tự). Nếu thuê phải có hợp đồng nguyên tắc cho thuê và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê, văn bản cam kết huy động máy móc thi công trong suốt thời gian thi công công trình của nhà thầu.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 San ủi nền đất diện tích nền sân bãi đậu xe, đất cấp II
0,678 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
2 Lu lèn lại sân bãi đậu xe đã san ủi, K = 0.9
6,78 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
3 Thi công nền sân cấp phối đá dăm 0x4cm dày 10 cm
0,678 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
4 San ủi nền đất diện tích nền sân bê tông, đất cấp II
0,654 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
5 Lu lèn lại nền sân bê tông đã san ủi, K = 0.9
6,54 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
6 Thi công rải bạc Nilong chống mất nước
6,54 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
7 Bê tông nền sân bê tông đá 1x2cm mác 200
65,4 m3 Theo bản vẽ thiết kế
8 Đào đất mương thoát nước, đất cấp II
154,5791 m3 Theo bản vẽ thiết kế
9 Bê tông lót móng đá 1x2cm mác 250
19,858 m3 Theo bản vẽ thiết kế
10 Xây hố ga gạch không nung 4x8x19cm vữa mác 75
0,224 m3 Theo bản vẽ thiết kế
11 Trát hố ga dày 1.5cm mác 75
4,48 m2 Theo bản vẽ thiết kế
12 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường hố ga, mương nước đá 1x2, mác 250
36,146 m3 Theo bản vẽ thiết kế
13 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn hố ga, thành mương thoát nước
4,6328 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
14 Láng lòng mương thoát nước dày 3cm mác 75
60,9 m2 Theo bản vẽ thiết kế
15 Bê tông nắp hố ga đá 1x2cm mác 250
0,802 m3 Theo bản vẽ thiết kế
16 Cốt thép tấm đan, nắp hố ga đúc sẵn
0,1846 tấn Theo bản vẽ thiết kế
17 Cung cấp lắp đặt nắp mương Grating thép La 50x3mm, rộng 40cm
203 md Theo bản vẽ thiết kế
18 Cung cấp lắp đặt ống cống BTCT đúc sẵn D400 (Chiều dài đoạn cống L =2.0m)
4 đoạn ống Theo bản vẽ thiết kế
19 Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 400mm
6 cái Theo bản vẽ thiết kế
20 Đắp đất nền móng công trình
61,5361 m3 Theo bản vẽ thiết kế
21 San ủi nền đất diện tích nền xây dựng, đất cấp II
2,772 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
22 Lu lèn lại sân bãi đậu xe đã san ủi, K = 0.9
27,72 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
23 Thi công nền sân cấp phối đá dăm 0x4cm + đá mi dày 15 cm
4,1066 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
24 SXLĐ cỏ nhân tạo hai sọc, cao 50mm, số mũi kim 13/10cm, 12500Dtex, Gauge 5/8, 03 lớp đế, 12 sợi. (Bảo hành kỹ thuật 6 năm). Đạt tiêu chuẩn thi đấu.
1.813,76 m2 Theo bản vẽ thiết kế
25 Rãi cát sạch lên mặt cỏ nhân tạo (định mức tiêu chuẩn 0,04m3/m2)
72,5504 m3 Theo bản vẽ thiết kế
26 Rãi hạt cao su SBR lên mặt cỏ nhân tạo (định mức nhà sản xuất 6kg/m2)
10.882,56 kg Theo bản vẽ thiết kế
27 Đào đất móng tường bằng thủ công, rộng
44,6022 m3 Theo bản vẽ thiết kế
28 Bê tông lót móng đá 1x2cm mác 150
8,382 m3 Theo bản vẽ thiết kế
29 Bê tông móng đá 1x2cm mác 250
7,392 m3 Theo bản vẽ thiết kế
30 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,0736 tấn Theo bản vẽ thiết kế
31 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,2048 tấn Theo bản vẽ thiết kế
32 CCLĐ Bulong M24 mác 5.6 - L=700mm
28 cái Theo bản vẽ thiết kế
33 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,336 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
34 Bê tông móng bó đá 1x2cm mác 250
10,272 m3 Theo bản vẽ thiết kế
35 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng bó
1,0272 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
36 Đắp đất nền móng công trình
32,7962 m3 Theo bản vẽ thiết kế
37 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,1181 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
38 Cung cấp, lắp đặt lưới chắn bóng, ô 100mm, sợi CPE 3,0mm (sợi tròn), chống tia UV chuyên dùng (khổ 2 m)
344 m2 Theo bản vẽ thiết kế
39 Cung cấp, lắp đặt lưới chắn bóng, ô 120mm, sợi CPE 2,5mm (sợi tròn), chống tia UV chuyên dùng (khổ 6m)
1.284 m2 Theo bản vẽ thiết kế
40 Cung cấp, lắp đặt móc treo lưới chuyên dùng bằng nhựa PVC, nối các mặt lưới xung quanh sân
860 cái Theo bản vẽ thiết kế
41 Kéo rải dây cáp giăng lưới 6mm bọc nhựa chạy xung quanh sân, chia thành 3 đường cáp
600 m Theo bản vẽ thiết kế
42 Cung cấp, lắp đặt tăng đơ 12ly
54 cái Theo bản vẽ thiết kế
43 Cung cấp, lắp đặt ốc siết cáp 6ly
108 con Theo bản vẽ thiết kế
44 Cung cấp lắp đặt tời quay cáp lưới ngăn sân
2 cái Theo bản vẽ thiết kế
45 SX lắp đặt cửa đi sân bóng khung sắt (Khung bao thép ống Ø76x2.5mm; Khung cánh thép thanh bao vuông 2x4x1.8mm, nan hoa thép vuông 2x2x1.2mm)
2,3916 m2 Theo bản vẽ thiết kế
46 Cung cấp, lắp đặt bộ khung thành 5 người, sơn chống rỉ và sơn trắng hoàn thiện
2 bộ Theo bản vẽ thiết kế
47 SXLĐ lưới khung thành 5 người (bao gồm cả móc nhựa liên kết lưới)
2 bộ Theo bản vẽ thiết kế
48 San ủi nền đất diện tích nền xây dựng, đất cấp II
0,72 100m3 Theo bản vẽ thiết kế
49 Lu lèn lại sân bãi đậu xe đã san ủi, K = 0.9
7,2 100m2 Theo bản vẽ thiết kế
50 Thi công nền sân cấp phối đá dăm 0x4cm + đá mi dày 15cm
1,0337 100m3 Theo bản vẽ thiết kế

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and installation (XL01)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and installation (XL01)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 54

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second