Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction and repair

    Watching    
Find: 15:54 28/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Non-Consulting
Name of project
Repair work for the headquarters of the People's Procuracy of Binh Chanh District, Ho Chi Minh City
Name of Tender Notice
Construction and repair
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractor for the repair work of the headquarters of the People's Procuracy of Binh Chanh District, Ho Chi Minh City
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:30 08/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:38 28/07/2022
to
10:30 08/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:30 08/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
6.000.000 VND
Amount in text format
Six million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Phá dỡ nền láng vữa xi măng
45,72 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
2 Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
45,72 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
3 Quét dung dịch chống thấm ( Sử dụng dung dịch chống thấm: (1 kg Kova_CT11Aplus + 1kg xi măng + 0.5 lít nước)/2m2/2 lớp hoặc tương đương)
45,72 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
4 Láng sê nô, chiều dày 3cm, tạo dốc về phễu thu, vữa XM M75 (phụ gia chống thấm: 5kg Kova_CT11B/1m3 vữa hoặc tương đương)
45,72 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
5 Chống thấm phễu thu nước sàn
12 cái Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
6 Lắp đặt phễu thu nước chắn rác
12 cái Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
7 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2 bộ Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
8 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (lắp lại)
2 bộ Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
9 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2 bộ Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
10 Lắp đặt chậu xí bệt (lắp lại)
2 bộ Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
11 Tháo dỡ gạch ốp chân tường (1 hàng gạch đầu tiên 250x250)
3,3725 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
12 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
13 Phá dỡ nền láng vữa xi măng
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
14 Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
15 Quét dung dịch chống thấm ( Sử dụng dung dịch chống thấm: (1 kg Kova_CT11Aplus + 1kg xi măng + 0.5 lít nước)/2m2/2 lớp hoặc tương đương)
9,5425 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
16 Láng nền chiều dày 3cm, tạo dốc về phễu thu, vữa XM M75 (phụ gia chống thấm: 5kg Kova_CT11B/1m3 vữa hoặc tương đương)
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
17 Chống thấm phễu thu nước sàn
2 cái Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
18 Lắp đặt phễu thu nước sàn
2 cái Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
19 Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 250x250, vữa XM M75
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
20 Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 250x250, vữa XM M75
3,3725 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
21 Chà ron làm sạch gạch ốp tường
28,329 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
22 Cạo bỏ lớp sơn bả trên bề mặt xà, dầm, trần
6 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
23 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
6 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
24 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
6 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
25 Tháo dỡ trần
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
26 Thi công trần thạch cao khung nổi
6,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
27 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần (cạo 50%, chà phẳng lớp ko bong tróc 50%)
115,0147 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
28 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ (cạo 50%, chà phẳng lớp ko bong tróc 50%)
411,0683 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
29 Xử lý khe nứt (mở rộng khe nứt 10mmx10mm, làm sạch, trám keo, trát vữa)
80 m Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
30 Quét dung dịch chống thấm ( Sử dụng dung dịch chống thấm: (1 kg Kova_CT11Aplus + 1kg xi măng + 0.5 lít nước)/2m2/2 lớp hoặc tương đương)
55 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
31 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong
55,085 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
32 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần trong
18,155 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
33 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài
150,4492 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
34 Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài
39,3524 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
35 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ - Tường trong nhà
110,17 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
36 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ - Trần trong nhà
36,31 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
37 Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ - Tường ngoài
300,8983 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
38 Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ _Trần ngoài
78,7047 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
39 Tường gai (làm sạch + phun sơn mới)
99,44 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
40 Vệ sinh Tường ốp gạch men - tường trong
30,71 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
41 Vệ sinh Tường ốp gạch men - tường ngoài
0,8 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
42 Sửa chữa vệ sinh Chân tường ốp đá - Tường ngoài
18,8 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
43 Vệ sinh cửa đi, cửa sổ
48,1 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
44 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
23,3129 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
45 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
23,3129 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
46 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
2,8721 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
47 Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
2,8721 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
48 Tháo dỡ trần
40,46 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
49 Thi công Trần thạch cao khung nổi
29,88 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT
50 Thi công Trần thạch cao khung chìm
10,58 m2 Theo bản vẽ thi công được đính kèm theo E - HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction and repair". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction and repair" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 39

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second