Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction bidding package: Construction

    Watching    
Find: 15:48 14/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Pham Thi Men bridge 1 connects to district road 79
Bidding package name
Construction bidding package: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan for Pham Thi Men 1 Bridge Road Project connecting to district road 79
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget support and commune budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Trà Côn, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
09:00 24/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
99/QĐ-VP
Approval date
14/08/2026 15:46
Approval Authority
Văn phòng HĐND - UBND xã Trà Côn
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:47 14/08/2026
to
09:00 24/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
110.000.000 VND
Amount in words
One hundred ten million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH TM-XD MINH THẮNG Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 146 Quốc lộ 1A, Ấp Đại Thành - - Phường Mỹ Xuyên - Thành phố Cần Thơ
2 CÔNG TY THHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỒNG PHÁT SD Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 633, đường số 12, Khu nhà ở Hoàng Hảo, ấp Thanh Sơn - - Phường Thanh Đức - Tỉnh Vĩnh Long
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH PHÁT Consulting for setting up E-HSMT Số 76/19C đường Phó Cơ Điều, khóm 4 - - Phường Phước Hậu - Tỉnh Vĩnh Long
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN KHANG E-HSMT . appraisal consulting Số 78/79 Khóm 10 - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH PHÁT E-HSDT assessment consulting Số 76/19C đường Phó Cơ Điều, khóm 4 - - Phường Phước Hậu - Tỉnh Vĩnh Long
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TOÀN KHANG Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 78/79 Khóm 10 - - Phường Long Châu - Tỉnh Vĩnh Long

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi 6T (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
2
Máy đào 0,5m3 (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
3
Máy đào 0,8m3 (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
4
Máy lu bánh thép 10T (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
5
Máy nén khí diezel 600m3/h (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
6
Máy phun nhựa đường 190CV (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm 50 - 60m3/h (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
8
Máy ủi 110CV (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
9
Ô tô tưới nước 5m3 (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
10
Máy lu rung tự hành 25T (tải trọng tĩnh 12T) (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
11
Máy lu bánh hơi tự hành 16T (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
12
Máy lu bánh thép tự hành 8,5T (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
13
Máy lu bánh thép 9T (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có kiểm định thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1
14
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ (có hóa đơn hoặc hợp đồng mua bán hoặc giấy chứng nhận sở hữu thiết bị, có hiệu chuẩn thiết bị còn hiệu lực kèm theo. Trường hợp thuê thiết bị phải có hợp đồng thuê mướn, bên cho thuê phải có giấy tờ về thiết bị như nêu trên; cung cấp giấy tờ pháp lý của bên cho thuê như giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh nếu là doanh nghiệp, Căn cước công dân nếu là cá nhân)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
XÂY DỰNG MẶT ĐƯỜNG Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
98.275
100m2
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
92
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
92
gốc
4
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
176.67
100m
5
Cừ tràm cặp cổ đường kính ngọn>=40cm, dài 4,5m
302
m
6
Trải tấm cước chắn đất
6.04
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.067
tấn
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
0.2263
100m3
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,85 (Bổ sung TT09/2024)
37.8301
100m3
10
Đào san đất tạo mặt bằng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
51.3104
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
61.9655
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
18.7457
100m3
13
Ván khuôn bó nền bằng ván khuôn thép (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
19.8674
100m2
14
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông bó nền; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40 (Sửa đổi TT08/2025)
74.5028
m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
11.2475
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
5.6237
100m3
17
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2 (Sửa đổi tên, thành phần CV-TT09/2024)
37.4914
100m2
18
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
37.4914
100m2
19
II.Biển báo-Trụ biển báo 11 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
1.056
1m3
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.6972
m3
21
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
11
1 cấu kiện
22
Cung cấp trụ biển báo phản quang D90, L=4m, dày 3mm, mạ kẽm. Có nắp đậy
2
trụ
23
Cung cấp trụ biển báo phản quang D90, L=3m, dày 3mm, mạ kẽm. Có nắp đậy
9
trụ
24
Cung cấp biển báo tam giác D700
9
biển
25
Cung cấp biển báo tròn D70
2
biển
26
Cung cấp biển báo chữ nhật
0.72
m2
27
Cung cấp bu long 12*120
26
con
28
III. Cọc tiêu -113 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.4352
tấn
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.743
100m2
30
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.429
m3
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
12.192
1m3
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
10.7633
m3
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
127
1cấu kiện
34
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
45.72
1m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction bidding package: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction bidding package: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 6

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second