Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction + ensuring traffic safety for construction

Find: 17:19 10/12/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and repairing Road 87 (Ho Van Tang Street - Nguyen Thi Lang Street); Xom Dong hamlet
Bidding package name
Construction + ensuring traffic safety for construction
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional capital from the City budget to the district budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 19/12/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
1770/QĐ-UBND
Approval date
10/12/2024 17:08
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ TRUNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:15 10/12/2024
to
15:00 19/12/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 19/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HONG HA VINA CONSTRUCTION AND INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Số D30 Đường Lê Thị Riêng, Khu nhà ở Thới An, Khu phố 1, Phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Thanh Truong Construction Consulting Company Limited Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Số 38/109 Đường TA28, khu phố 1, phường Thới An, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 NHAT MINH TIEN CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Nguyễn Phát E-HSMT . appraisal consulting 64/3 Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 NHAT MINH TIEN CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Nguyễn Phát Consultancy on appraisal of contractor selection results 64/3 Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Ủy ban nhân dân xã Tân Phú Trung Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package 914 QL22, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh; Tư vấn khác theo quy định hiện hành

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào ≥ 0,5m3 Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Máy đào ≥ 0,8m3 Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Ô tô tải tự đổ, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥ 12 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Ô tô tưới nước, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông ≥ 5m3 Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Máy lu rung tự hành - trọng lượng rung ≥ 25 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
7
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
8
Máy ủi ≥ 110Cv Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm, năng suất 50 m3/h - 60 m3/h Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
10
Máy rải nhựa bê tông nhựa ≥ 130 cv Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
11
Ô tô tưới nhựa hoặc máy phun nhựa Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô (hoặc xe máy chuyên dùng). - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
12
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô (hoặc xe máy chuyên dùng). - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
13
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
14
Máy ép, lực ép ≥ 130 tấn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị. Chú ý: 01 máy kinh vỹ + 01 máy thủy bình thì được tính là 01 máy toàn đạc điện tử
1
15
Máy toàn đạc điện tử Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị. Chú ý: 01 máy kinh vỹ + 01 máy thủy bình thì được tính là 01 máy toàn đạc điện tử
1
16
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
17
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
18
Đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
19
Đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
20
Máy bơm nước Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
21
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt, tháo dỡ đế cột
420
cấu kiện
2
Tháo dỡ thép hình hàng rào
1.347
tấn
3
Biển báo tam giác (biển 227, 245a, 203b, 203c)
12
biển
4
Biển báo tròn (biển 127, 134)
16
biển
5
Biển báo chữ nhật 440
4
biển
6
Biển báo chữ nhật 441
14
biển
7
Biển báo chữ nhật 507
1
biển
8
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
9
Cày xọc mặt đường hiện hữu
21.14
100m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), dày 5cm
35.231
100m2
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1h, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
35.231
100m2
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19), dày 7cm
35.231
100m2
13
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1h, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
35.231
100m2
14
Cấp phối đá dăm loại I, Dmax=19MM, dày 18cm. Lu lèn K>=0.98
3.81
100m3
15
Cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25MM, dày 18cm. Lu lèn K>=0.98
4.132
100m3
16
Bù cấp phối đá dăm loại I, Dmax=19MM. Lu lèn K>=0.98
2.257
100m3
17
Đắp đá mi bụi, dày 30cm, lu lèn K>=0.98
6.836
100m3
18
Vét hữu cơ
12.327
100m3
19
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.905
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1km, đất cấp I
12.327
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo, đất cấp I
12.327
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1km, đất cấp III
12.78
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo, đất cấp III
12.78
100m3
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
3.686
100m2
25
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1h, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
2.456
100m2
26
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS-1h, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
1.23
100m2
27
Cấp phối đá dăm loại I, Dmax=19MM. Lu lèn K>=0.98
0.221
100m3
28
Cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25MM, dày 18cm. Lu lèn K>=0.98
0.221
100m3
29
Đắp đá mi bụi, dày 30cm, lu lèn K>=0.98
0.369
100m3
30
Gạch bê tông tự chèn TNC dày 6cm
1628.89
m2
31
Cát tạo phẳng
48.867
m3
32
Cấp phối đá dăm loại I, Dmax=25mm, dày 10cm, lu lèn K>=0.95
1.629
100m3
33
Đắp đất vỉa hè , K>=0.95
13.716
100m3
34
Bê tông đá 1x2 M300 đúc bó vỉa
133.294
m3
35
Bê tông lót đá 1x2 M150 đúc bó vỉa
40.072
m3
36
Ván khuôn bê tông đá 1x2 M300 đúc bó vỉa
4.898
100m2
37
Ván khuôn bê tông lót đá 1x2 M150 đúc bó vỉa
1.336
100m2
38
Bê tông đá 1x2 M200 đúc bó nền
15.075
m3
39
Ván khuôn bê tông đá 1x2 M200 đúc bó nền
3.015
100m2
40
Bê tông đá 1x2 M150 đúc bó nền
3.769
m3
41
Bê tông lót đá 1x2 M150
64.58
m3
42
Ván khuôn bê tông lót
1.292
100m2
43
Ván khuôn tường
13.978
100m2
44
Cốt thép tường Þ<=10mm
11.847
tấn
45
Cốt thép tường Þ<=18mm
5.749
tấn
46
Bê tông đá 1x2 M250 tường chắn
225.811
m3
47
Gia công thép inox cột cờ
1.458
tấn
48
Thép hộp Inox SUS 304 40x40x2mm chân cột
0.66
100m
49
Lá cờ tổ quốc 700x1100mm
220
cái
50
Vạch sơn 1.1 tại tim đường rộng 15cm
28.5
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction + ensuring traffic safety for construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction + ensuring traffic safety for construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second