Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction, equipment installation and software supply

    Watching    
Find: 16:49 15/10/2021
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Building e-government in Cam Lo district for the period of 2021-2025 with a vision to 2030
Name of Tender Notice
Construction, equipment installation and software supply
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building e-government in Cam Lo district for the period of 2021-2025 with a vision to 2030
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
District budget and other legal sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
17:00 22/10/2021

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:43 15/10/2021
to
17:00 22/10/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 22/10/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
25.000.000 VND
Amount in text format
Twenty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Phần mềm Phòng họp trực tuyến không giấy tờ và biểu quyết trên máy tính
1 Hệ thống - Thời gian thuê: 2 năm - Danh sách các chức năng: + Quản lý thông tin kỳ họp. + Cung cấp tài liệu và tra cứu thông tin trực tuyến. + Lịch công tác. + API cung cấp thông tin kỳ họp, tài liệu. + Hệ thống biểu quyết. + Liên kết với các thiết bị trình chiếu
2 Module tích hợp số liệu hành chính công
1 Bộ - Thời gian thuê: 2 năm - Danh sách tính năng: + Tích hợp dữ liệu hành chính công + Tích hợp dữ liệu hệ thống Camera giám sát tại bộ phận một cửa
3 Tivi 4K 55 inch
1 Cái Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối: Cổng LAN, Wifi, HDMI
4 Máy tính để bàn
1 Bộ Core i5/8Gb/256GB SSD VGA Card 2GB CPU: Intel Core i5-10400 ( 2.90 GHz - 4.30 GHz / 12MB / 6 nhân, 12 luồng ) RAM: 8GB DDR4 2666MHz Lưu trữ: 256GB M.2 NVMe SSD Hệ điều hành: Windows 10 Home SL 64-bit
5 Màn hình máy tính 24"
1 Cái Kích thước màn hình: 24 inch Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080) Công nghệ màn hình: 144Hz, Freesync, Curved Screen 1800R, Flicker free Technology Độ tương phản: 3000:1 Thời gian đáp ứng: 4ms Góc nhìn: 178°(Dọc) / 178°(Ngang)
6 Bộ chia HDMI
1 Bộ Chuyển đổi 1 đầu vào tín hiệu HDMI 1.4 cho 4 đầu ra tín hiệu HDMI 1.4 - Truyền video và âm thanh cùng một lúc - HDMI 1.4 hỗ trợ độ phân giải 4K 30Hz và hiển thị 3D
7 Cáp HDMI (20m)
1 Chiếc Thông số: băng thông rộng, tốc độ truyền dữ liệu âm thanh, hình ảnh, video lên đến 10,2 Gb / s Hỗ trợ độ phân giải 4K, 3D
8 Tivi 4K 70 inch
2 Thiết bị Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 75 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối: Cổng LAN, Wifi, HDMI
9 Giá treo tivi và thiết bị phụ trợ
2 Bộ gắn cố Định vào góc tường điều chỉnh được gốc quay - Đinh vít nở gắn vào tường và nền
10 Tivi 4K 55 inch
1 Cái Loại Tivi: Smart Tivi Kích cỡ màn hình: 55 inch Độ phân giải: Ultra HD 4K Kết nối: Cổng LAN, Wifi, HDMI
11 Kệ Tivi
1 Cái thiết kế bánh xe tiện dụng
12 Cáp HDMI 20m
3 Chiếc Thông số: băng thông rộng, tốc độ truyền dữ liệu âm thanh, hình ảnh, video lên đến 10,2 Gb / s Hỗ trợ độ phân giải 4K, 3D
13 Laptop Core i5/4Gb/256GB SSD 14''
46 Thiết bị Intel® Core™ i5-10210U Processor 1.6 GHz (6M Cache, up to 4.2 GHz, 4 cores) , 4GB DDR4 SO-DIMM, 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD N/A", 14.0-inch, 48WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
14 Laptop (cảm ứng-màn hình)
6 Thiết bị Intel Core i5 - 1135G7 (up to 4.20 Ghz, 8MB)/ RAM 8GB DDR4/ 512GB SSD/ Nvidia Geforce MX330 2GB/ 14 inch FHD/ Touch/ FP/ 3 Cell 40 Whr/ Win 10/ 1 Yr Premium Support
15 Đầu ghi Camera 32 kênh 4K
1 Bộ Tối đa 32 kênh IP 12MP • H.265/H.265+/H.264/H.264+ • Băng thông in/out: 256/256Mbps • Cổng xuất hình ảnh 2xHDMI 4K & VGA 1080P độc lập • Hỗ trợ 4 ổ cứng • Audio (in/out): 1/1, Alarm (in/out): 16/4 • Nguồn cấp 100~240 VAC • 1U, 445X400X71mm, 5kg
16 Ổ cứng HDD 10TB 3.5" SATA
2 Cái 10TB 3.5 inch 7200RPM, SATA3 6GB/s , 256MB Cache- (ST10000VE0008) Ổ cứng chuyên dụng cho các hệ thống Camera Hỗ trợ hệ thống giám sát tối ưu 24/7 Trang bị bộ cảm biến duy trì hiệu năng hoạt động Hỗ trợ phát dẫn ATA Tiêu thụ điện năng rất thấp
17 Camera IP
18 Bộ Cảm biến 1/3" Progressive Scan CMOS • Độ phân giải 4Mp-2688x1520@25fps • Ống kính cố định 2.8mm (đặt hàng 4/6/8mm) • Độ nhạy sáng [email protected] • Hồng ngoại 30m • 120dB WDR, AGC, BLC, 3D DNR • Khe cắm thẻ nhớ microSD 128GB (max) • Phát hiện khuôn mặt • Nguồn 12VDC, PoE • IP67, Φ111×82.4mm, 610g
18 Nguồn-Adapter
18 Cái Adapter điện tử ngoài trời có đầy đủ tụ bù, cuộn cảm Điện áp vào: AC 220V/ 50Hz. Điện áp ra: DC: 12V / 2A
19 Thẻ nhớ 64Gb lưu trữ độc lập
18 Cái Thẻ nhớ chuyên dụng 64GB cho camera, gắn trên mắt camera
20 Thuê bao Internet tốc độ 30Mb (06 tháng)
8 Thuê bao Thuê bao Internet tốc độ 30Mb (06 tháng)
21 Card Capture tín hiệu và dây USB
2 Bộ Card Capture tín hiệu và dây USB
22 Dây cáp tín hiệu HDMI 10m
4 Sợi Dây cáp tín hiệu HDMI 10m
23 Dây cáp tín hiệu HDMI 2m
2 Sợi Dây cáp tín hiệu HDMI 2m
24 Bộ chia HDMI 1 ra 4
2 Bộ Bộ chia HDMI 1 ra 4
25 Dây nối âm thanh 3.5mm
2 Sợi Dây nối âm thanh 3.5mm
26 Chi phí nhân công và vật tư
2 Gói Chi phí nhân công và vật tư
27 Tài khoản phần mềm hội nghị truyền hình (1 năm)
2 Gói Tài khoản phần mềm hội nghị truyền hình (1 năm)
28 Máy tính để bàn Core i5/8Gb/256GB SSD
1 Bộ VGA Card 2GB CPU: Intel Core i5-10400 (2.90 GHz - 4.30 GHz / 12MB / 6 nhân, 12 luồng) RAM: 8GB DDR4 2666MHz Lưu trữ: 256GB M.2 NVMe SSD Hệ điều hành: Windows 10 Home SL 64-bit
29 Màn hình máy tính 24"
1 Cái Kích thước màn hình:24 inch Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080) Công nghệ màn hình: 144Hz, Freesync, Curved Screen 1800R, Flicker free Technology Độ tương phản: 3000:1 Thời gian đáp ứng: 4ms Góc nhìn: 178°(Dọc) / 178°(Ngang)
30 Cáp chuyển từ USB 2.0 to 3.5mm
1 Cái Cáp chuyển từ USB 2.0 to 3.5mm
31 Camera họp trực tuyến
1 Bộ Độ phân giải: (16: 9) 1920 x 1080 - SmartFrame để điều chỉnh FOV tự động để phù hợp với tất cả người tham gia - True WDR lên đến 120dB: Công nghệ bù ngược sáng tuyệt vời để tối ưu hóa cân bằng ánh sáng trong các điều kiện có độ tương phản cao - Thu phóng: Thu phóng tổng cộng 18X (thu phóng quang học 12X) - Trường nhìn (DFOV): 82 ° - Xoay: ± 170 °, Nghiêng: + 90 ° (lên) -30 ° (xuống)
32 Cáp USB 2.0 nối dài 5m
1 Sợi Cáp USB 2.0 nối dài 5m
33 Dây âm thanh 3.5mm VA 10m
2 Sợi Dây âm thanh 3.5mm VA 10m
34 Ổ cắm 6 lỗ
2 Cái Ổ cắm 6 lỗ
35 Chi phí vận hành hệ thống 4 phiên đầu tiên
4 Gói Chi phí vận hành hệ thống 4 phiên đầu tiên
36 Đường truyền kết nối Internet 30Mbps (6 tháng)
1 Gói Đường truyền kết nối Internet 30Mbps (6 tháng)
37 Router 4 cổng
2 Cái Router 4 cổng Gigabit Ethernet WAN, RJ-45. 1 cổng Gigabit Ethernet LAN RJ-45, 1 cổng DMZ RJ-45, 2 cổng USB Chịu tải lên đến 200 user. Hỗ trợ các dịch vụ cao cấp như Leasedline, L2VPN, L3VPN, MegaNET
38 Bộ phát wifi
12 Cái Với 2 anten Dual-band (2.4/5Ghz) hỗ trợ công nghệ mới nhất 2x2 MU-MIMO gia tăng vùng phủ sóng và loại bỏ điểm chết. - Hoạt động ở 2 dải tần 2.4Ghz và 5Ghz chuẩn mới nhất IEEE802 ac/a/nb/g - Tốc độ lên tới 1167Mbps (300Mbps cho băng tần 2.4GHz và 867Mbps cho băng tần 5Ghz) cho phạm vi phủ sóng lên tới 165 mét - Bán kính 83 mét trong môi trường không vật cản. - Với 2 cổng mạng 10/100/1000: 1 cổng hỗ trợ PoE In, 1 cổng hỗ trợ Data.
39 Nguồn POE 24v 1A
12 Cái Hỗ trợ nguồn điện dải rộng: 100-240V@50-60hz. DC24V-1A - Đầu vào: 1 x RJ45 (DATA IN) - Đầu ra 1 x RJ45 POE (DATA+POWER)
40 Switch 24 Port
5 Cái 24 cổng LAN Gigabit, RJ45. 4 cổng combo LAN SFP/RJ45. VLAN: Tag base 802.1q, Port based, MAC base, VoIP... STP/RSTP, LACP, IGMP Snooping, QoS. Bảo mật: Port Security, IP Source Guard, Loop protection, DoS, Storm control, ACL.
41 Converter Quang
6 Cái Khoảng cách truyền cáp quang tối đa 20km Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps
42 Thuê bao 1 năm đường truyền Internet 200MB
2 Gói Thuê bao 1 năm đường truyền Internet 200MB
43 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
24,804 m2 Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính
44 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0,8303 m3 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
45 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ
14,68 m Tháo dỡ khuôn cửa gỗ
46 Tháo dỡ cửa gỗ bằng thủ công
8,799 m2 Tháo dỡ cửa gỗ bằng thủ công
47 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0,8303 m3 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
48 Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
10,3156 m2 Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
49 Bả bằng bột bả vào tường
10,3156 m2 Bả bằng bột bả vào tường
50 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
10,3156 m2 Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Cam Lộ, tỉnh Quảng Trị as follows:

  • Has relationships with 1 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 0.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 0.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 0 VND, in which the total winning value is: 0 VND.
  • The savings rate is: 0%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction, equipment installation and software supply". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction, equipment installation and software supply" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 71

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second