Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction (Including construction cost + equipment + contingency)

Find: 16:08 22/11/2021
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Building tourist information and support points in Dong Hoi city
Name of Tender Notice
Construction (Including construction cost + equipment + contingency)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building tourist information and support points in Dong Hoi city
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
The source of the tourism program in 2021 belongs to the provincial budget in 2021 and the tourism program in 2022 belongs to the provincial budget in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
18:30 26/11/2021
Validity period of E-HSDT
150 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:26 19/11/2021
to
18:30 26/11/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
18:30 26/11/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
40.000.000 VND
Amount in text format
Forty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Cần cẩu
Sức nâng > 25 tấn (Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
3
Máy đào
Dung tích gầu
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
5
Máy khoan
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15,152 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
2 Tháo dỡ các kết cấu thép - hàng rào
1.009,3216 kg Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
3 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
18,2347 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
4 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4,8129 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
5 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0,2305 100m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
6 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0,2305 100m3/1km Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
7 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất IV
0,2305 100m3/1km Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
8 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
26,0367 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
9 Lót cát tưới nước đầm kỹ
2,3584 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
10 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
10,9344 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
11 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1,74 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
12 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2,536 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
13 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
8,6789 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
14 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0,7037 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
15 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1,8224 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
16 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
11,68 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
17 Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
12,7952 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
18 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
10,72 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
19 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
391,5 kg Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
20 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
50,6 kg Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
21 Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40
0,2264 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
22 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40
5,9588 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
23 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
86,3715 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
24 Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
86,3715 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
25 Gia công hàng rào thép hộp mạ kẽm
393,6628 kg Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
26 Lắp dựng hàng rào thép hộp mạ kẽm
37,6425 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
27 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
41,5266 1m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
28 Chữ Alu alcorest ngoài trời dày 3mm, mã màu: EV3015, chữ nổi dày 50 "SỞ DU LỊCH QUẢNG BÌNH'' (khoán gọn)
17 chữ Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
29 Chữ Alu alcorest ngoài trời dày 3mm, mã màu: EV3015, chữ nổi dày 50 "TRUNG TÂM THÔNG TIN XÚC TIẾN DU LỊCH QUẢNG BÌNH'' (khoán gọn)
38 chữ Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
30 Chữ Alu alcorest ngoài trời dày 3mm, mã màu: EV3015, chữ nổi dày 20 "ĐỊA CHỈ: 19 QUANG TRUNG- TP ĐỒNG HỚI- TỈNH QUẢNG BÌNH'' (khoán gọn)
43 chữ Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
31 Bê tông lót bó vĩa SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0,889 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
32 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40
1,4669 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
33 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
22,7205 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
34 Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22,7205 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
35 Đổ đất màu trồng cây
4,4741 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
36 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp I (cự ly 14km)
0,0447 100m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
37 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
0,0447 100m3/1km Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
38 Vận chuyển đất 9km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất I
0,0447 100m3/1km Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
39 Trồng cây thiên điểu (15 cây/ m2)
12,783 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
40 Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng xe bồn 5m3
12,783 100m2/lần Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
41 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (NCx0,7)
151,4385 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
42 Lắp trần thạch cao phẳng khung xương vĩnh tường Basi, Tấm thạch cao Gymproc1220x2440x12,7mm
62 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
43 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
151,4385 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
44 Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
151,4385 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
45 Tháo dỡ cửa bằng thủ công (thay mới cửa)
22,26 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
46 Tháo dỡ khuôn cửa đơn
59,2 m Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
47 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5,199 m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
48 Phá dỡ nền gạch lá nem
75,6896 m2 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
49 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp IV (cự Ly 9km)
0,0767 100m3 Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt
50 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0,0767 100m3/1km Theo thiết kế và dự toán được phê duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction (Including construction cost + equipment + contingency)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction (Including construction cost + equipment + contingency)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 109

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second