Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction, repair and installation of basic equipment 1

Find: 16:39 14/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing facility 1 of the National Sports Training Center in Ho Chi Minh City
Name of Tender Notice
Construction, repair and installation of basic equipment 1
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The plan to select the contractor for the Facility Repair 1 project of the National Sports Training Center in Ho Chi Minh City
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget, sports career
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 25/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:28 14/07/2022
to
08:30 25/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 25/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
152.000.000 VND
Amount in text format
One hundred fifty two million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 4,5 tấn
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy đào ≥ 0,7 m3
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy trộn hạt cao su
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT hoặc chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy phun hạt cao su
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT hoặc chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy trải nhựa chuyên dùng trong thể thao
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT hoặc chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy sơn kẻ mặt đường (loại dùng cho mặt đường nhựa tổng hợp)
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT hoặc tờ khai hàng hóa nhập khẩu hoặc chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy kinh vỹ hoặc máy thủy bình hoặc máy toàn đạc
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.- File scan bản gốc Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
8
Máy khoan
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
3
9
Máy hàn
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
2
10
Máy cắt
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
2
11
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
2
12
Máy đầm (đầm dùi, đầm cóc)
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
2
13
Máy phát điện dự phòng
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
2
14
Dàn giáo thép (01 bộ = 42 khung + 42 chéo)
Chứng minh bằng:- File scan bản gốc Hóa đơn GTGT, chứng từ chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của đơn vị cho thuê.
15

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa đi
16,5 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
2 Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 11cm
6 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
3 Phá dỡ nền gạch hiện hữu
176,588 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
4 Phá dỡ lớp vữa hiện hữu
176,588 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
5 Cạo bỏ lớp sơn hiện hữu
258,9 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
6 Tháo dỡ trần hiện hữu
178,693 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
7 Tháo dỡ hệ thống điện hiện hữu
1 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
8 Vận chuyển phế thải các loại bằng thủ công 10m khởi điểm
34,112 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
9 Vận chuyển phế thải các loại bằng thủ công 10m tiếp theo
34,112 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
10 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
34,112 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
11 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ôtô 2,5 tấn
34,112 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
12 Xây tường bằng gạch ống 8x8x19cm, chiều dày ≤ 10cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
8,454 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
13 Xây tường bằng gạch ống 8x8x19cm, chiều dày ≤ 30cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
3,946 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
14 Bê tông lanh tô Mác 250 XM PCB40 đá 1x2
0,2 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
15 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép lanh tô đường kính ≤ 10mm
0,36 100 kg Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
16 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ gia cố lanh tô
6 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
17 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
265,45 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
18 Láng nền tạo mặt bằng, chiều dày 3cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
176,588 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
19 Quét dung dịch chống thấm nền vệ sinh
16,75 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
20 Lát nền gạch granite 300x300
159,75 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
21 Lát nền gạch granite nhám 300x300
16,75 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
22 Ốp chân tường gạch granite 300x100
11,6 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
23 Ốp tường vệ sinh gạch granite 300x600
99,2 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
24 CCLD Bàn đá Lavabo bao gồm khung đỡ
5 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
25 CCLD Gương soi
4,8 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
26 CCLĐ Trần thạch cao khung chìm
159,75 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
27 CCLĐ Trần thạch cao khung chìm chịu ẩm
16,75 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
28 Bả bằng bột bả vào tường
524,35 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
29 Bả bằng bột bả vào trần
176,5 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
30 Sơn trần, tường trong nhà đã bả sơn 1 nước lót, 2 nước phủ
700,85 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
31 CCLD Cửa đi khung nhôm sơn tĩnh điện hệ 1000 (có khung bao), kính mờ dày 8 ly bao gồm phụ kiện
18,7 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
32 Tháo dỡ mái, vách tôn
234,822 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
33 Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤ 6 m
1,25 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
34 Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0,331 100 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
35 Đào đất đà kiềng, đất cấp II
7,7 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
36 Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,207 100 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
37 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0,201 100 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
38 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
0,201 100 m3/1km Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
39 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 5 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0,201 100 m3/1km Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
40 Bê tông lót Mác 150 XM PCB40 đá 1x2
10,546 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
41 Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm Mác 250 XM PCB40 đá 1x2
4,304 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
42 Bê tông cổ cột tiết diện cột ≤ 0,1m2Mác 250 XM PCB40 đá 1x2
0,53 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
43 Bê tông đà kiềng Mác 250 XM PCB40 đá 1x2
4,824 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
44 Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 10mm
0,159 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
45 Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 18mm
0,173 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
46 Công tác gia công, lắp dựng cốt thép cổ cột đường kính ≤ 10mm
0,021 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
47 Công tác gia công, lắp dựng cốt thép đà kiềng, đường kính ≤ 10mm
0,827 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
48 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0,613 100 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
49 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn đà kiềng
0,483 100 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật
50 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn cổ cột
0,077 100 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V - Yêu cầu kỹ thuật

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Trung Tâm Huấn Luyện Thể Thao Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh as follows:

  • Has relationships with 24 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.65 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 53.57%, Construction 23.21%, Consulting 0.00%, Non-consulting 23.22%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 51,396,457,018 VND, in which the total winning value is: 49,686,369,622 VND.
  • The savings rate is: 3.33%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction, repair and installation of basic equipment 1". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction, repair and installation of basic equipment 1" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 28

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second