Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Construction work (Bidding package No. 07)

Find: 09:14 23/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Classroom and function room at Hoa Binh Commune Secondary School
Name of Tender Notice
Construction work (Bidding package No. 07)
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Classroom and function room at Hoa Binh Commune Secondary School
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Hoa Binh city budget capital from 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 04/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:05 23/06/2022
to
08:00 04/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 04/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
96.000.000 VND
Amount in text format
Ninety six million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
≥ 5T
1
1
Ô tô tự đổ
≥ 5T
1
1
Ô tô tự đổ
≥ 5T
1
1
Ô tô tự đổ
≥ 5T
1
2
Máy trộn bê tông
>=150lít
2
2
Máy trộn bê tông
>=150lít
2
2
Máy trộn bê tông
>=150lít
2
2
Máy trộn bê tông
>=150lít
2
3
Máy trộn vữa
>=80lít
2
3
Máy trộn vữa
>=80lít
2
3
Máy trộn vữa
>=80lít
2
3
Máy trộn vữa
>=80lít
2
4
Máy cắt gạch đá
>=1,7KW
1
4
Máy cắt gạch đá
>=1,7KW
1
4
Máy cắt gạch đá
>=1,7KW
1
4
Máy cắt gạch đá
>=1,7KW
1
5
Máy cắt uốn thép
>=5KW
1
5
Máy cắt uốn thép
>=5KW
1
5
Máy cắt uốn thép
>=5KW
1
5
Máy cắt uốn thép
>=5KW
1
6
Máy hàn
>=23KW
1
6
Máy hàn
>=23KW
1
6
Máy hàn
>=23KW
1
6
Máy hàn
>=23KW
1
7
Máy vận thăng hoặc tời điện
>= 800 kg
1
7
Máy vận thăng hoặc tời điện
>= 800 kg
1
7
Máy vận thăng hoặc tời điện
>= 800 kg
1
7
Máy vận thăng hoặc tời điện
>= 800 kg
1
8
Máy khoan cầm tay
>=0,5KW
1
8
Máy khoan cầm tay
>=0,5KW
1
8
Máy khoan cầm tay
>=0,5KW
1
8
Máy khoan cầm tay
>=0,5KW
1
9
Máy đào dung tích gầu
>=0,8m3
1
9
Máy đào dung tích gầu
>=0,8m3
1
9
Máy đào dung tích gầu
>=0,8m3
1
9
Máy đào dung tích gầu
>=0,8m3
1
10
Máy đầm dùi
>=1,5KW
2
10
Máy đầm dùi
>=1,5KW
2
10
Máy đầm dùi
>=1,5KW
2
10
Máy đầm dùi
>=1,5KW
2
11
Máy đầm bàn
>=1KW
2
11
Máy đầm bàn
>=1KW
2
11
Máy đầm bàn
>=1KW
2
11
Máy đầm bàn
>=1KW
2
12
Máy đầm cóc
>=2,1kW
1
12
Máy đầm cóc
>=2,1kW
1
12
Máy đầm cóc
>=2,1kW
1
12
Máy đầm cóc
>=2,1kW
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,2927 100m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
2 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
1,5405 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
3 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 1x2, mác 200
1,5405 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
4 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1141 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
5 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ đáy bể
0,0226 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
6 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM PCB40 mác 75
9,1812 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
7 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
1,0656 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
8 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0,0964 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
9 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0,0451 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
10 Láng bể nước, dày 2cm, vữa XM mác 75
8,832 m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
11 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong bể, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
48,5292 m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
12 Đánh màu xi măng thành trong bể
48,5292 m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
13 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
10 1 cấu kiện Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
14 Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống d=110mm
0,5 100m Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
15 Lắp đăt cút nhựa PVC d=110mm
12 cái Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
16 Đắp đất móng bể
1,8835 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
17 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,805 100m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
18 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
12,1695 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
19 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng cột, đá 4x6, mác 100
20,8674 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
20 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100 từ cos -0.55m đến cos 0.00m
7,2471 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
45,6443 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
22 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ móng cột, đá 1x2, mác 200 (đến cos -0.55m)
3,8554 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
23 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ móng cột, đá 1x2, mác 200 từ cos -0.55m đến cos 0.00m
2,638 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
24 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
1,6855 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
25 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cổ móng cột, đường kính cốt thép
0,298 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
26 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cổ móng cột, đường kính cốt thép > 18mm
1,8383 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
27 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,744 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
28 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cổ cột vuông, chữ nhật
0,7109 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
29 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
36,4141 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
30 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
40,3578 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
31 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
15,7824 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
32 Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây bậc vữa XM mác 75
17,8382 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
33 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông dầm giằng móng, đá 1x2, mác 200
15,8314 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
34 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng móng, đường kính cốt thép
0,3688 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
35 Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép > 18mm
2,372 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
36 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1,4394 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
37 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3,4283 100m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
38 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót nền, đá 4x6, mác 100
46,2694 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
39 Lát gạch Terrazzo 400x400, vữa XM mác 75
12,5712 m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
40 Ốp gạch thẻ, vữa XM mác 75
25,638 m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột
18,2675 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
4,3167 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,4863 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
44 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,8006 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
45 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
1,6391 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
46 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
55,1727 m3 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
47 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,0024 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,7005 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
49 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
7,2458 tấn Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt
50 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
6,3744 100m2 Theo quy định của Hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công đã được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Construction work (Bidding package No. 07)". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Construction work (Bidding package No. 07)" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 94

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second