Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Equipment Purchasing

    Watching    
Find: 22:47 15/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Procurement of equipment for the project "Innovating and improving the quality of vocational education" of the Middle School of Economics and Technology and Training staff of the Central - Central Highlands Cooperative
Name of Tender Notice
Equipment Purchasing
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approving the plan for selecting contractors for procurement of project equipment
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
funding for the implementation of the Target Program of Vocational Education – Employment and occupational safety in 2021.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:30 26/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
22:39 15/09/2022
to
08:30 26/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 26/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
44.000.000 VND
Amount in text format
Forty four million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Bộ trang bị cứu thương
5 Bộ - Tủ kính có khóa bấm và biểu tượng chữ thập đỏ 300x400mm - Panh y tế - Kéo - Bông băng - Gạc - Cồn sát trùng
2 Thiết bị bảo hộ lao động.
17 Bộ - Ủng cao su - Găng tay cao su - Mũ bảo hộ - Dây an toàn - Bút thử điện - Kính bảo hộ, Khẩu trang
3 Phương tiện PCCC
5 Bộ "- Bình chữa cháy CO2, 3Kg - Bảng tiêu lệnh chữa cháy - Xẻng "
4 Bộ đồ nghề điện cầm tay
5 Bộ "- Tuốc nơ vít các loại - Kìm cắt dây - Kìm tuốt dây - Kìm mỏ nhọn - Kìm điện - Kìm ép cốt - Thước dây - Mỏ hàn xung - Mỏ hàn sợi đốt - Máy khò tháo chân linh kiện - Máy hút thiếc - Bút thử điện "
5 Bộ đồ nghề cơ khí cầm tay
8 bộ "- Đục các loại - Búa các loại - Khoan tay + Mũi khoan, mũi khoét - Thước lá - Thước cặp - Êke thước đứng - Khung cưa và lưỡi cưa tay - Bộ mũi vạch - Đe nguội - Dũa dẹt - Dũa tam giác - Kìm rèn - Com pa vạch "
6 Thiết bị đo lường điện
5 Bộ " Ampe mét DC Ampe mét AC Biến dòng Vôn mét DC Vôn mét AC Ampe kìm Mê gôm mét Oát mét Công tơ 1 pha Công tơ 3 pha Đồng hồ đo tần số Đồng hồ đo hệ số công suất Đồng hồ vạn năng Cosφ met Đồng hồ đo tốc độ (loại không tiếp xúc và tiếp xúc) "
7 Tủ sấy
1 Bộ Tủ sấy
8 Te rô mét
1 chiếc Te rô mét
9 Bàn nguội
9 Bộ - Bàn nguội sử dụng cho thực hành điện - Eto hành trình 100mm
10 Khối D, khối V, đe
9 Bộ - Khối D - Khối V - Đe
11 Máy mài hai đá.
2 Chiếc - Cốt dài - Công suất động cơ 1/3Hp - Nguồn : 220V/50Hz
12 Máy quấn dây.
3 Chiếc - Máy quấn dây bằng tay - Đế có thể gá lắp được trên bàn thực hành - Hiện thị số vòng dây đã quấn bằng cơ - Số vòng quấn tối đa hiển thị là 99999
13 Bàn thí nghiệm và thực hành máy phát điện đồng bộ.
6 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Nội dung Thực hành: kiểm tra nguyên lý hoạt động của các thiết bị có trong mô hình, khảo sát động cơ DC và máy phát đồng bộ, kết nối mạch điều khiển động cơ DC không tải,kết nối mạch điều khiển động cơ DC với tải là máy phát đồng bộ,kết nối mạch điều khiển động cơ DC với tải là máy C92 phát đồng bộ, sử dụng điện áp kích từ để điều khiển điện áp phát, Sử dụng các cơ cấu đo có trong mô hình đo mối liên quan giữa điện áp điều khiển và tốc độ của động cơ, Sử dụng các cơ cấu đo có trong mô hình đo mối liên quan giữa điện áp điều khiển và điện áp phát ra,Sử dụng các cơ cấu đo có trong mô hình đo mối liên quan giữa điện áp kích từ và điện áp phát,Kiểm tra các thông số của hệ thống máy phát đồng bộ,Sử dụng các cơ cấu đo để đo sự sụt áp của máy phát đồng bộ khi có sự thay đổi của tải,Thực hành sữa chửa những hỏng hóc thường gặp của hệ thống máy điện đồng bộ, gồm:1 bộ Bàn thực hành, 1Bộ dây cắm an toàn, 1 bộ Nối mềm động cơ, 1 Module động cơ một chiều kích từ độc lập,1Module máy phát đồng bộ 3 pha,1 Module điều khiển kích từ máy phát,1Cái Module điều khiển động cơ DC,.... (chi tiết trong chương V, Yêu cầu kỹ thuật).
14 'Bàn thực hành đa năng
6 bàn - Bàn thực hành đa năng có thanh gá nhanh thiết bị. (chi tiết theo hướng dẫn tại chương V, yêu cầu kỹ thuật)
15 Mô hình mạch ổn định điệp áp một chiều kiểu bù nối tiếp.
4 Bộ "- Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Điện áp ngõ vào biến thiên - Công suất S ≤ 1000VA, - Điện áp định mức 24VDC. Thông số kỹ thuật chung - Điện áp nguồn 220VAC - Dây nguồn - Module thí nghiệm, KT: 475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện dập khe thông gió. + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. *Tài liệu hướng dẫn sử dụng "
16 Mô hình mạch ổn định điện áp một chiều kiểu bù song song
4 Bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Điện áp ngõ vào biến thiên - Công suất S ≤ 1000VA, - Điện áp định mức 24VDC. Thông số kỹ thuật chung - Điện áp nguồn 220VAC - Dây nguồn - Module thí nghiệm, KT: 475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện dập khe thông gió. + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. *Tài liệu hướng dẫn sử dụng
17 Mô hình ổn định điện áp xoay chiều dùng rơle trung gian
4 Bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Công suất S ≤ 1000VA. - Điện áp định mức thứ cấp 220VAC. - Điện áp sơ cấp biến đổi trong giải điều chỉnh từ 80 đến 240VAC. Thông số kỹ thuật chung - Điện áp nguồn 220VAC - Dây nguồn - Module thí nghiệm, KT: 475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện dập khe thông gió. + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. *Tài liệu hướng dẫn sử dụng
18 Bộ thí nghiệm, đo lường và xác định cực tính máy điện
4 Bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Các bối dây được khai triển dạng tròn trên mỗi bối dây có đầu nối, mặt trước trong suốt để nhìn các bối dây và rôto các bối dây có màu khác nhau để dễ phân biệt - Động cơ 3 pha 1/2Hp - Các thiết bị khí cụ điện: khởi động từ, CB, nút nhấn,đồng hồ đo Volt, Ampe, VOM - In sơ đồ, điểm thử 4mm - Dây cắm chồng 2 đầu 4mm - Bàn thực hành chuẩn,KT :1200 x 600x700mm + Khung bằng nhôm định hình 40x40mm hình dày 2mm, anot hóa, chống xước , mặt bàn ván Okal - Khung đỡ thí nghiệm bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. *Tài liệu hướng dẫn sử dụng
19 Bộ mạch từ máy biến áp 1 pha, 3 pha gồm các loại lõi thép máy biến áp 1 pha, 3 pha lõi xuyến, E, E-I, I-I kèm theo gông kẹp.
3 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Lõi thép máy biến áp 1 pha lõi xuyến, U, E, E-I, I-I kèm theo gông kẹp. - Lõi thép máy biến áp 3 pha E, E-I, I-I kèm theo gông kẹp. - Công suất ≤ 1KVA
20 Máy biến áp hàn công suất trung bình
2 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Điện thế vào: 220VAC- 50Hz - Công suất ra: 9kVA - Điện thế ra: 52VAC - Điên thế ra: 52VAC - Điện thế sử dụng: 28VAC - Cường độ tối đa: 150A - Đường kính đũa hàn: 2mm²-3.2mm² - Độ bền cách điện: 2MΩ - Độ bền phóng điện cao áp: 2kV
21 Động cơ điện 1 pha có tụ thường trực
2 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất 1/2Hp - Điện áp hoạt động: 220VAC - Tốc độ: 1400 vòng/phút - Tụ điện: 20/400 (µF/VAC)
22 Động cơ điện 1 pha có tụ khởi động.
2 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất 1/2Hp - Điện áp hoạt động: 220VAC - Tốc độ: 1400 vòng/phút - Tụ điện: 20/400 (µF/VAC)
23 Động cơ điện 1 pha có vòng ngắn mạch.
4 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất 1/2Hp - Điện áp hoạt động: 220VAC - Tốc độ: 1420 vòng/phút - Vòng chap
24 Động cơ điện 1 pha 3 cấp độ
4 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất 1/2Hp - Điện áp hoạt động: 220VAC - Tốc độ: 600-1500 vòng/phút
25 Động cơ điện 1 pha có bộ ngắt ly tâm
4 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất 1/2Hp - Điện áp hoạt động: 220VAC - Tốc độ: 1420 vòng/phút - Vòng li tâm
26 Máy giặt lồng đứng
6 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Loại máy giặt: Lồng đứng - Khối lượng giặt: 9.0 Kg - Động Cơ: Curoa - Lồng Giặt: Thép không gỉ - Chương trình giặt: 8 chương trình - Bảng điều khiển: Nút nhấn - Tốc độ vắt: 700 vòng/phút - Kích thước (R*S*C): 560 x 630 x 986mm
27 Động cơ điện vạn năng
4 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Điện áp AC: 220V, 50Hz - Điện áp DC: 220V - Tốc độ: 4000V/P - Công suất 1/6Hp
28 Máy mài cầm tay
4 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Đường kính đá mài/cắt tối đa: 100mm - Đường kính chổi đánh sét: 70mm - Tốc độ không tải: 11.000 v/p - Trọng lượng: 1.8 kg - Công suất: 720 W
29 Máy xay sinh tố.
3 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Xay sinh tố, xay khô - Sử dụng cối nhựa, có lưới lọc - Vận hành êm - Thể tích: 1.5 lít - Công suất: 700W - Điện áp hoạt động 1 pha 220VAC, 50 Hz
30 Máy hút bụi
1 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Công suất hút tối đa : 1600 W - Dung tích: 1.4 lít
31 Máy đánh bóng sàn nhà
3 Bộ * Thông số kỹ thuật: - Điện áp: 220 V - Công suất: 1100W - Tốc độ: 154 RPM
32 Mô hình dàn trải bàn là
3 Bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Bàn ủi dàn trải - Hoạt động cuả rơle nhiệt - Sơ đồ đấu nối Thông số kỹ thuật chung - Module thí nghiệm: + Kích thước Module:475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện - Dây nguồn - Sử dụng điện 220V - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
33 Mô hình dàn trải bếp điện
3 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp Đặc điểm kỹ thuật - Bếp điện 1000W dàn trải - Nguyên lý hoạt động của bếp điện qua bộ gia nhiệt -Sơ đồ đấu nối Thông số kỹ thuật - Module thí nghiệm: + Kích thước Module:475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện - Dây nguồn - Sử dụng điện 220V - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
34 Mô hình dàn trải bếp từ
3 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp Đặc điểm kỹ thuật - Bếp từ 2000W dàn trải. - Nguyên lý hoạt động của bộ điều khiển bếp từ. -Sơ đồ đấu nối Thông số kỹ thuật chung - Module thí nghiệm: + Kích thước Module:475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện - Dây nguồn - Sử dụng điện 220V - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
35 Mô hình dàn trải nồi cơm điện
3 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Nồi cơm điện 1,8 lít, nắp rời dàn trải - Hoạt động cuả rơ le nhiệt - Sơ đồ đấu nối Thông số kỹ thuật chung - Module thí nghiệm: + Kích thước Module:475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện - Dây nguồn - Sử dụng điện 220V - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
36 Mô hình dàn trải bình nước nóng chạy bằng điện
3 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp Mô hình gồm: - Bình nước nóng dung tích 15L – 30L, được tách các bộ phần riêng rẽ theo từng khối và gắn trên một mặt phẳng. Các điểm nối thử mạch dùng giắc cắm an toàn 4 mm. + Máy nước nóng gián tiếp dàn trải, có các điểm đấu dây và đo kiểm. + Hệ thống cung cấp nước: bình chứa, bơm, ống, co,... + Khung đỡ bằng bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit, Kích thước: 900 x 940 x 400 (mm). + Dây nguồn: 1 bộ. + Sử dụng điện 220V. + Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
37 Mô hình dàn trải lò vi sóng
3 bộ - Bộ thực hành đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001, hệ thống quản lý OHSAS 45001, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001; Hệ thống Quản Lý An Toàn Thông Tin 27001 - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp Nội dung các bài thực hành : - Tìm hiểu nguyên lý hoạt động của lò vi sóng -Tìm hiểu cấu trúc điển hình của lò vi sóng -Tìm hiểu hoạt động của hệ thống rơ le nhiệt độ - Tìm hiểu chế độ điều chỉnh nhiệt độ(nấu- nướng-hâm nóng/ xả đông) -Tìm hiểu chế độ điều khiển cơ Nội dung dàn trải: * Lò vi sóng mới 100% (hoạt động cơ) , dàn trải (Chỉ được phép hoạt động khi đóng kín vỏ,nắp) - Nguồn điện : 220V/50Hz, công suất 800W Thông số kỹ thuật chung - Module thí nghiệm: + Kích thước Module:475x355x65mm + Khay module: sắt sơn tĩnh điện + Mặt module: Laminate cách điện được in hình chỉ dẫn: chữ và chỉ dẫn được in màu bằng công nghệ in phẳng. - Bộ jack 4 ly cắm chồng đạt tiêu chuẩn an toàn điện - Dây nguồn - Sử dụng điện 220V - Khung gá module bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. * Tài liệu hướng dẫn sử dụng
38 Máy điều hòa hai khối
2 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất làm lạnh:1 HP - 9.000 BTU - Loại máy: Điều hoà 1 chiều (chỉ làm lạnh) - Công suất tiêu thụ điện tối đa:0.82 kW/h * Không bao gồm lắp đặt
39 Máy hút chân không
1 chiếc * Thông số kỹ thuật: - Độ chân không tối đa: 75micron - Công suất: 280W, nguồn 220V - Dung tích dầu: 400ml - Tốc độ hút 84 l/min (3C.F.M) - Cổng kết nối: 1/4’’ và 5/16’’ - Kích thước: 28 x 11.5 x 20 cm - Trọng lượng: 5,9 kg
40 Mô hình lắp đặt hệ thống an toàn điện
1 bộ - Mô hình đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001:2008, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001:2010, hệ thống quản lý OHSAS 45001:2018, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001:2011; - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp Nội dung thực hành - Lắp đặt mạch bảo vệ cho tải bao gồm các tính năng bảo vệ sau: + Lắp mạch bảo vệ mất pha + Lắp mạch bảo vệ đảo thứ tự pha + Lắp mạch bảo vệ không đối xứng pha + Lắp mạch Bảo vệ quá áp + Lắp mạch bảo vệ thấp áp + Lắp mạch bảo vệ quá dòng + Lắp mạch bảo vệ thấp dòng Danh mục các thiết bị: 01 Bàn thực hành: 1 Bộ. 01 Bộ dây cắm an toàn: 1 Bộ. 01 Module bảo vệ điện áp: 1 Cái. 01 Module bảo vệ quá dòng: 1 Cái. 01 Module bảo vệ dòng rò: 1 Cái. 01 Module bảo vệ chậm đất: 1 Cái. 01 Module bảo vệ thứ tự pha, bảo vệ mất pha: 1 Cái. 01 Module tải kiểm tra dòng rò, chậm đất: 1 Cái. 01 Module tải kiểm tra quá dòng: 1 Cái. 01 Module nguồn vô cấp: 1 Cái. 01 Module đồng hồ đo điện áp AC : 1 Cái. 01 Module đồng hồ đo dòng điện AC: 1 Cái. 01 Module khởi động từ: 1 Cái. 01 Nguồn chuẩn AC: 1 Cái. 01 Module nút bấm: 1 Cái. 01 Module đèn báo, còi báo: 1 Cái. (Chi tiết tại chương V, Yêu cầu kỹ thuật)
41 Bàn, ghế vẽ kỹ thuật
18 bộ * Thông số kỹ thuật: - Bàn vẽ kỹ thuật mặt bàn khổ A0 kèm theo ghế. - Mặt bàn có thể điều chỉnh được độ nghiêng. - Có tích hợp sẵn hệ thống đèn chiếu sáng, thanh đỡ dụng cụ vẽ. - Kích thước: 1.2m x0.6m - Vật liệu: + Ván giá vẽ bằng MDF dày 18 mm, kính chống trầy. + Sắt vuông 20x 40mm và V25 mm.Toàn bộ sơn tĩnh điện - Dụng cụ vẽ kỹ thuật bao gồm: compa (2 cái), thước cong nhiều lỗ, Eke 30o – 60o và 45o có 1 cạnh góc vuông dài 300mm, thước chữ T dài 600mm gập được phần ke vuông.
42 Bộ khí cụ điện hạ áp thực hành
3 Bộ Bộ khí cụ điện hạ áp thực hành - Mô hình đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001:2008, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001:2010, hệ thống quản lý OHSAS 45001:2018, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001:2011; - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: 1.  Cabin thực hành kĩ năng lắp đặt - Dùng cho việc thực hành lắp đặt các mạch điện phổ biến trong công nghiệp, giúp học viên làm quen được với các thiết bị điện phổ biến hiện nay trong công nghiệp Panel lắp đặt -  Kích thước: 1200 x 2400 x 2400 mm( DxCxR) -  Chất liệu khung: nhôm định hình dày 2mm, anot hóa, chống xước -  Chất liệu vách ngăn: lưới sắt dầy 2mm, dập lổ 8x8mm, khoảng cách 2 lổ 4mm, được sơn tỉnh điện 2. Bộ nguồn chuẩn -  Bảo vệ: ngắn mạch, quá tải -  Mặt panel: Laminat dày 4mm,cách nhiệt, cách điện -  Bề mặt: Tích hợp các phần tử sau: -  01 ổ cắm 1 pha -  01 ổ cắm 3 pha 4 cực 16A -  01 nút dừng khẩn cấp -  01 đèn báo pha phi 22 mm 3. bộ thiết bị thực hành … (chi tiết theo Chương V, Yêu cầu kỹ thuật)
43 Bộ hàn cắt hơi (Tanaka)
3 Bộ - Thiết bị tiêu chuẩn gồm: + Mỏ cắt Tanaka 1 cái + Bép cắt 3 cái + Mỏ hàn Tanaka 1 cái + Bép hàn 5 cái + Đồng hồ Oxy Tanaka 1 cái + Đồng hồ LPG Tanaka 1 cái + Dây hơi đôi 5m 1 cái + Van an toàn 2 cái + Kính hàn + Thông tắc bép + Đánh lửa + Hộp nhựa - Bình Gas C2H2 hoặc LPG - Bình oxy 40L - Xe đẩy
44 Máy điều hòa nhiệt độ hai khối INVERTER
2 chiếc * Thông số kỹ thuật: - Công suất làm lạnh:1 HP - Công nghệ Inverter:Máy lạnh Inverter * Không bao gồm lắp đặt
45 Bộ mẫu vật liệu dẫn điện
1 bộ - Mô hình đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001:2008, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001:2010, hệ thống quản lý OHSAS 45001:2018, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001:2011; - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: * Bảng lắp các vật liệu dẫn điện, kích cỡ 800x1200mm, bằng Alu, khung bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. - Đồng và hợp kim đồng - Nhôm và hợp kim nhô - Chì và hợp kim chì - Sắt (thép) - Wonfram - Kim loại dùng làm tiếp điểm và cổ góp - Hợp kim có điện trở cao và chịu nhiệt - Lưỡng kim
46 Bộ mẫu vật liệu cách điện
1 bộ - Mô hình đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001:2008, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001:2010, hệ thống quản lý OHSAS 45001:2018, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001:2011; - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Bảng lắp các vật liệu cách nhiệt, kích cỡ 800x1200mm, bằng Alu, khung bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. + Sợi thủy tinh + Cánh kiến + Mica + Sứ + Thủy tinh + Cao su + Nhựa tổng hợp + Amiăng + Phíp
47 Bộ cờ lê
6 bộ * Thông số kỹ thuật: - Cỡ: 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 17, 19, 21, 22, 23, 24 mm
48 Bộ mẫu vật liệu dẫn từ
1 bộ - Mô hình đạt tiêu chuẩn hệ thống quốc tế về quản lý chất lượng ISO 9001:2008, hệ thống quản lý môi trường ISO 14001:2010, hệ thống quản lý OHSAS 45001:2018, hệ thống quản lý năng lượng ISO 50001:2011; - Giấy chứng nhận nhãn hiệu do Cục sở hữu trí tuệ - Bộ KHCN cấp * Thông số kỹ thuật: - Bảng lắp các vật liệu dẫn từ, kích cỡ 800x1200mm, bằng Alu, khung bằng nhôm hợp kim 40 x 40 (mm), dày 2 mm đã được anot hoá bề mặt, kết cấu chuyên dụng lắp ghép. Phủ keo dày 80µm chịu được axit. + Thép kỹ thuật điện/ Tôn silic (lõi máy biến áp, lõi động cơ điện) + Anco (nam châm vĩnh cửu) + Pecmaloi (lõi các biến áp, động cơ điện chất lượng cao)
49 Tủ đựng dụng cụ (600x400x800)mm
6 Chiếc * Thông số kỹ thuật: - Số lượng ngăn: 2 (Tủ mở cánh có khóa) - Tay kéo: Cơ động - Kich thước : 630x400x720 mm - Kích thướt có bánh xe : 650x415x755 mm - Trọng lượng: 19/18 kg. - Bánh xe: Có 4 bánh xe chịu tải cao.
50 Thước cuộn (Loại có chiều dài >=5m)
6 chiếc * Thông số kỹ thuật: - Kích thước: 5m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Equipment Purchasing". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Equipment Purchasing" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 108

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second