Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Construction and installation part

Find: 09:49 01/08/2022
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of classrooms, function rooms and auxiliary works of Quynh Lien Secondary School, Hoang Mai town
Name of Tender Notice
Package 01: Construction and installation part
Investor
Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Liên; Địa chỉ xã Quỳnh Liên, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Selection of construction contractors: Construction of classrooms, function rooms and auxiliary works of Quynh Lien Secondary School, Hoang Mai town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget support; commune budget and mobilize other lawful capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
10:00 09/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:33 30/07/2022
to
10:00 09/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:00 09/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
135.000.000 VND
Amount in text format
One hundred thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥7 Tấn
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
1
Ô tô tự đổ ≥7 Tấn
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
2
Cần trục Ô tô
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
2
Cần trục Ô tô
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
4
Máy trộn BT 250Lít
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
4
Máy trộn BT 250Lít
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
5
Máy trộn vữa 80Lít
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
5
Máy trộn vữa 80Lít
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
6
Máy đào ≥0,6 m3
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
6
Máy đào ≥0,6 m3
Thiết bị thi công phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định, Trường hợp không có đủ xe máy thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo đăng ký và đăng kiểm theo quy định).
1
7
Máy khoan bê tông
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
7
Máy khoan bê tông
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
8
Máy đầm bàn
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
8
Máy đầm bàn
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
9
Máy đầm cóc
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
9
Máy đầm cóc
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
10
Máy hàn 23Kw
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
10
Máy hàn 23Kw
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
11
Máy đầm dùi
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
11
Máy đầm dùi
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
12
Máy cắt uốn
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1
12
Máy cắt uốn
Thiết bị thi công phải có hóa đơn đỏ. Trường hợp không có thiết bị thì phải có hợp đồng thuê (kèm theo hóa đơn đỏ của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái ngói chiều cao
372,96 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
2 Tháo dỡ kết cấu gỗ cao
7,9188 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
3 Tháo dỡ trần
277,0832 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
4 Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn, bê tông có cốt thép
16,6959 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
5 Tháo dỡ cửa
72,48 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
6 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
121,0711 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
7 Phá dỡ kết cấu bê tông bằng búa căn, bê tông không cốt thép, bê tông nền
30,618 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
8 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
46,4198 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
9 Xúc xà bần lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào gầu xúc 1,25m3 (hệ số chuyển đổi đá hỗn hợp 1,13)
2,4273 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
10 Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 7T trong phạm vi 1km (bãi thải cách công trình 2km)
2,4273 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
11 Vận chuyển tiếp xà bần cự ly 1km bằng ôtô tự đổ 7T
2,4273 100m3/km Mô tả kỹ thuật theo chương IV
12 Đào móng công trình, chiều rộng móng
6,0618 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
13 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
76,8787 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
14 Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ móng cột - Lót móng cột vuông, chữ nhật
0,6275 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
15 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
53,3003 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
16 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
193,7118 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
17 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3,1533 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
18 Sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng - Đường kính cốt thép
1,8537 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
19 Sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng - Đường kính cốt thép
6,3933 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
20 Sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng - Đường kính cốt thép >18mm
10,1075 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
21 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,1648 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
22 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
2,6265 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
23 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
1,2144 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
24 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột > 0,1m2, chiều cao
10,7898 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
25 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
126,6689 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
26 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
3,4535 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
27 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,1793 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,231 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
1,1602 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
30 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200 (Vữa xi măng PCB40)
8,9375 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
31 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
33,7729 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
32 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
7,8532 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
33 Mua đất thiếu đắp móng tại mỏ Quỳnh Vinh cách công trình cách công trình 16km
102,2618 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
34 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
1,0226 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
35 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi
1,0226 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương IV
36 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
1,0226 100m3/1km Mô tả kỹ thuật theo chương IV
37 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150 (XM PCB40)
72,9883 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
38 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
11,4818 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
39 Thi công lớp ni lông chống mất nước
3,383 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
40 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200 (XM PCB40)
33,83 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
41 Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch 120x300mm2
12,852 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
42 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 50
127,6574 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
43 Quét nước xi măng 2 nước
114,8054 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
44 Đào móng, máy đào
0,3774 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
45 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100 (Vữa xi măng PCB30)
1,8524 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
46 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK
0,1557 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
47 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1946 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương IV
48 Ván khuôn gỗ móng - móng vuông, chữ nhật
0,0806 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
49 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
2,9349 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV
50 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM PCB40 mác 75
6,7056 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương IV

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Construction and installation part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Construction and installation part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 80

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second