Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Construction cost

Find: 18:57 25/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Urgent repair of Dinh Phuong Lich, Dien Hoa commune, Dien Chau district
Name of Tender Notice
Package 01: Construction cost
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Urgent repair of Dinh Phuong Lich, Dien Hoa commune, Dien Chau district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Upper-level budget support; Dien Hoa commune budget and mobilize other lawful capital sources.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 06/05/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
18:21 25/04/2022
to
09:00 06/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 06/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
20.000.000 VND
Amount in text format
Twenty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào 0,4-0,8m3
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
2
Máy đầm cóc
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
2
3
Máy đầm bàn
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
4
Máy đầm dùi
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
2
5
Máy trộn bê tông 80-250 lít
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
6
Ô tô tự đổ >=5 tấn
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
2
7
Máy cắt uốn thép
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
8
Máy thủy bình
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
9
Máy phát điện
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1
10
Máy hàn điện
Các loại máy thi công chuyên ngành xây dựng, giao thông có tiêu chuẩn chất lượng máy hiện tại đáp ứng được các quy định của nhà nước hiện hành
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Hạ giải con giống các loại rồng khác, dài
19 con Mô tả kỹ thuật theo Chương V
2 Hạ giải con giống các loại rồng có D
3 con Mô tả kỹ thuật theo Chương V
3 Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
48,437 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
4 Tháo dỡ mái ngói chiều cao
203,615 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
5 Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao
28,13 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
6 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
0,867 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
7 Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
2,269 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
8 Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép
0,893 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
9 Tháo dỡ các cấu kiện bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện
26 cấu kiện Mô tả kỹ thuật theo Chương V
10 Phá dỡ tường xây đá các loại chiều dày tường
27,63 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
11 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,436 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
12 Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,107 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
13 Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,657 tấn Mô tả kỹ thuật theo Chương V
14 Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
5,149 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
15 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
5,962 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
16 Đắp đất nền móng công trình, đắp đất tôn nền nhà đình (vật liệu dụng đất, đá, gạch vỡ đã phá dỡ)
34,886 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
17 Bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
13,954 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
18 Lát gạch đất nung kích thước gạch 30x30cm, vữa XM mác 75 - Lát mạch so le chữ công
384,64 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
19 SXLD cửa sổ S1 bằng xuyên hoa song gỗ Lim 5x7cm, Bao gồm khung, phụ kiện và lắp dựng (VL tận dụng 1 phần gỗ cũ Nhà Đình)
4,68 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
20 SXLD cửa đi D1 nhà Hậu Cung thượng song hạ bản, pa nô gỗ Lim Nam Phi hoặc tương đương (VL tận dụng 1 phần gỗ cũ Nhà Đình, Bao gồm phụ kiện khóa, bản lề, ke ... và lắp dựng)
5,092 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
21 SXLD khung cửa D1 kích thước 150x80mm bằng gỗ Lim Nam Phi hoặc tương đương (Đinh chốt, neo, bê tông chèn, ngàm kiên cố vào giằng, tường, nền)
10,4 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
22 Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Vuông, chữ nhật (Tận dụng gỗ cũ, Bổ sung, thay mới trung bình 35%)
8,46 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
23 Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Tròn - Cột bổ sung, thay mới Nhà Đình
4,095 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
24 Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, Tròn - Cột nhà Hậu cung (Vật liệu tận dụng cột cũ Nhà Đình)
0,847 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
25 Tu bổ, phục hồi các loại kẻ, bẩy, góc tàu mái và các cấu kiện tương tự, Phức tạp (Bổ sung, thay thế trung bình 35%)
5,848 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
26 Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, Đơn giản (Tận dụng gỗ cũ, Bổ sung, thay thế trung bình 35%)
8,118 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
27 Lợp mái ngói âm dương (Thay mới 100% mái ngói âm dương theo mẫu hiện trạng hoặc tương đương)
2,036 100m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
28 Đắp phào kép, vữa XM mác 75. Đắp bờ mái, đầu đao góc Đình
62,837 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
29 Lắp dựng rồng, phượng (Lắp dựng, khôi phục con giống đã hạ giải)
3 con Mô tả kỹ thuật theo Chương V
30 Lắp dựng các con thú nhỏ khác (Lắp dựng, khôi phục con giống đã hạ giải)
19 con Mô tả kỹ thuật theo Chương V
31 Tu bổ, phục hồi Tường, Bộ phận xây dựng bằng gạch thẻ
0,867 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
32 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
35,375 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
33 Trát, tu bổ, phục hồi tai tường
3,01 m2 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
34 Lắp dựng, Căn chỉnh, định vị lại hệ khung nhà, khôi phục theo mẫu nguyên trạng
9 hệ khung Mô tả kỹ thuật theo Chương V
35 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
35 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
36 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột
50 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
37 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột - 2x2.5mm2
55 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
38 Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
50 m Mô tả kỹ thuật theo Chương V
39 Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V
40 Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí nổi
3 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V
41 Lắp đặt đèn Thờ (Bao gồm bộ đèn thờ, dây dẫn và phụ kiện)
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V
42 Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - 2 công tắc, 1 ổ cắm
4 bảng Mô tả kỹ thuật theo Chương V
43 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 63Ampe
2 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
44 Lắp công tơ 1 pha vào bảng và lắp bảng vào tường
1 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
45 Lắp đặt hộp kỹ thuật điện ELICTRICBOX, KT300*400mm (Có khóa)
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V
46 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng
0,288 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
47 Bê tông móng, chiều rộng
0,288 m3 Mô tả kỹ thuật theo Chương V
48 Cột đèn cao áp bát giác kích thước đầu cột D78mm cao 7m dày 3mm Vonta hoặc tương đương
1 cái Mô tả kỹ thuật theo Chương V
49 Bu lông M24x750 (Bộ khung 04 cái)
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V
50 Đèn LED 400W chiếu sáng sân đình - Có tai đèn bắt bu lông vào cột, có Hộp bảo vệ (Bao gồ phụ kiện và lắp đặt) hoặc tương đương
1 bộ Mô tả kỹ thuật theo Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Construction cost". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Construction cost" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 82

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second