Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: Construction cost

Find: 10:41 31/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
The route from Mr. Dong Hoat junction to Mr. Ty gate in Quang Xa village, Trung Phuc Cuong commune, Nam Dan district
Name of Tender Notice
Package 01: Construction cost
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The route from Mr. Dong Hoat junction to Mr. Ty gate in Quang Xa village, Trung Phuc Cuong commune, Nam Dan district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and other legal sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 08/08/2022
Validity period of E-HSDT
40 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
10:35 31/07/2022
to
08:30 08/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 08/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm bàn 1,1kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
3
Máy đầm cóc
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
4
Máy đầm dùi 1,5kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
5
Máy cắt bê tông
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
6
Máy khoan bê tông 1,5kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
7
Máy hàn điện 14kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
8
Máy lu bánh thép ≥ 8 -10T
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
9
Ô tô tự đổ 7T
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
10
Máy đào ≥ 0,8
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
11
Máy ủi 110CV
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
12
Máy bơm nước
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1
13
Máy thủy bình
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
11,1885 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
2 Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
2,1258 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
3 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
2,2377 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
4 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
18,4025 1m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
5 Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
3,4965 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
6 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
3,6805 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
7 Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
0,2353 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
8 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
0,2353 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
9 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,3261 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
10 Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6,195 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
11 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường
436,33 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
12 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
1,8948 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
13 Ni lon lót
758,26 0.0 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
14 Đắp nền móng công trình bằng thủ công
22,7478 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
15 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 15cm
7,5826 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
16 Đánh bóng mặt đường
1.908,45 m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
17 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường
18,9324 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
18 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
0,1134 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
19 Đánh bóng mặt đường
105,18 m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
20 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3,3695 1m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
21 Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0,6402 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
22 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
0,6739 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
23 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,1901 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
24 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
5,14 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
25 Bê tông tấm đan bê tông M250, đá 1x2
6,28 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
26 Bê tông thân mương M200
11,66 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
27 Bê tông móng mương M200
6,85 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
28 Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,0633 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
29 Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0,7652 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
30 Ván khuôn thép. Ván khuôn mái bờ kênh mương
1,726 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
31 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,7475 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
32 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
57 1 cấu kiện Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
33 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
1,2445 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
34 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,2365 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
35 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
0,2489 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
36 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0,1856 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
37 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1,3 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
38 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
11,87 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
39 Bê tông mũ mố, mũ trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1,2 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
40 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0,71 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
41 Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
1,41 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,0308 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,0064 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
44 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0,0321 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
45 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0,1172 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
46 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao
0,258 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
47 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,0607 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
48 Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng
5 1 cấu kiện Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
49 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
1,2615 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 
50 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,2397 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt 

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: Construction cost". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: Construction cost" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 51

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second