Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01: “Construction costs”

    Watching    
Find: 09:53 09/06/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair and renovate the office building, Economic Department and Bao Lam Commune 2 Medical Station
Bidding package name
Package 01: “Construction costs”
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair and renovate the office building, Economic Department and Bao Lam Commune 2 Medical Station
Spending category
Other
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Additional provincial budget source targets 2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Bảo Lâm 2, Province Lâm Đồng
Related announcements
Time of bid closing
08:00 14/06/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
36/QĐ-VP
Approval date
09/06/2026 09:51
Approval Authority
Văn phòng HĐND và UBND xã Bảo Lâm 2
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
09:52 09/06/2026
to
08:00 14/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 14/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
64.000.000 VND
Amount in words
Sixty four million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Nam Hoàng Long LĐ Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 20A Chu Văn An, Xã Bảo Lâm 1, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ MINH HOÀNG LN Consulting for setting up E-HSMT 54/10 Lý Thường Kiệt, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH NGỌC KHANH E-HSMT . appraisal consulting Số 24 Nguyễn Trung Trực, Phường 2 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ MINH HOÀNG LN E-HSDT assessment consulting 54/10 Lý Thường Kiệt, Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam
5 CÔNG TY TNHH NGỌC KHANH Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 24 Nguyễn Trung Trực, Phường 2 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng, Việt Nam

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch, đá 1,7 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
2
2
Máy cắt uốn 5 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
2
3
Máy đầm bàn 1 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
2
4
Máy đầm cóc 70kg - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
2
5
Máy đầm dùi 1,5 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực hóa đơn mua bán của nhà cung cấp hoặc tài liệu chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu
2
6
Máy hàn 23 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
2
7
Máy khoan bê tông 1,5 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62 kW - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
2
9
Thiết bị nấu nhựa - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
10
Máy trộn vữa 150l - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
2
11
Máy trộn bê tông 250l - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
12
Máy rải 50-60m3/h - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
13
Máy rải 130-140CV - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
14
Cần trục bánh hơi 16T - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
15
Máy đào 0,4m3 - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
16
Máy ủi 110CV - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
17
Ô tô tự đổ 5T - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
18
Ô tô tưới nước 5m3 - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1
19
Vận thăng lồng 1T - Tài liệu chứng minh: Bản gốc scan hoặc bản chụp được chứng thực giấy chứng nhận đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc chứng minh khác thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê mướn để thể hiện khả năng huy động thiết bị của nhà thầu, có kiểm định an toàn còn hiệu lực
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt Switch 12 ports
1
bộ
2
Lắp đặt ổ cắm dữ liệu RJ-45
36
cái
3
Lắp đặt dây cáp chỗng nhiễu AMP Cat 6
480
m
4
Lắp đặt ổ cắm, loại ổ đôi 3 chấu âm tường
4
cái
5
Lắp đặt dây dẫn, loại dây đơn 2,5mm2
40
m
6
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ống 20mm
250
m
7
Lắp đặt hộp nối chia dây âm tường
14
hộp
8
THIẾT BỊ NHÀ VỆ SINH
9
Lắp đặt bồn cầu nguyên khối, nắp rửa cơ xả gạt
1
bộ
10
Lắp đặt Bàn đá + lavabo âm bàn (KT: W500xD800xH200mm)
1
bộ
11
Lắp đặt vòi Lavabo cảm ứng
1
bộ
12
Lắp đặt phễu thu rác
1
cái
13
Lắp đặt gương soi khung viền bằng gỗ (KT: W500xH700mm)
1
cái
14
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh bằng sứ
1
cái
15
Lắp đặt thùng đựng rác Inox 20L
1
cái
16
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.1
100 m
17
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 114mm
4
cái
18
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.17
100 m
19
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 60mm
8
cái
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.1
100 m
21
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 34mm
4
cái
22
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.06
100 m
23
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo, đường kính 27mm
6
cái
24
Bàn ghế sofa tiếp khách (Trưởng phòng)
1
bộ
25
Bàn làm việc nhân viên, KT: W1400 x D700 x H760 mm (Chất liệu: Gỗ công nghiệpVeneer sơn PU)
17
bộ
26
Ghế trưởng phòng (Chất liệu:khung nhựa, lưng lưới, đệm mút xốp bọc vải, chân thép mạ sáng, tay nhựa sơn phủ màu)
1
cái
27
Ghế nhân viên (Chất liệu: khung nhựa, lưng lưới, đệm mút xốp bọc vải, chân nhựa)
18
cái
28
Tủ tài liệu 4 buồng, KT: W1900 x D400 x H2000 mm(Chất liệu: Gỗ MDF phủ Veneer sơn PU. Phía trên gồm có 4 cánh kính có đợt để tài liệu, phía dưới có 3 ngăn kéo và 2 khoang cánh mở)
2
tủ
29
Kệ sắt 4 tầng để hồ sơ, KT: W3900 x D400 x H2000mm (Chất liệu: thép sơn tĩnh điện, chia thành 4 tầng, dạng lắp ghép)
1
tủ
30
Kệ sắt 4 tầng để hồ sơ, KT: W1500 x D400 x H2000mm (Chất liệu: thép sơn tĩnh điện, chia thành 4 tầng, dạng lắp ghép)
8
tủ
31
TRỤ SỞ LÀM VIỆC - KHỐI PHÒNG KINH TẾ
32
CHỐNG THẤM SÊ NÔ MÁI
33
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
14.34
m2
34
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm Mác 75 XM PCB40 ML >2
14.34
m2
35
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
14.7
m2
36
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng bằng dung dịch AC400 định mức 0,3~0,4kg/2 lớp
29.04
m2
37
CẢI TẠO PHÒNG LÀM VIỆC, NHÀ VỆ SINH + KHO. THAY CỬA
38
Tháo dỡ cửa, đục khuôn cửa sắt V
102.05
m
39
Phá dỡ tường xây gạch các loại, chiều dày tường ≤ 22cm
4.752
m3
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ôtô 5 tấn
4.752
m3
41
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ôtô 5 tấn
4.752
m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 7,5x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
2.27
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 7,5x7,5x17,5cm, chiều dày ≤ 10cm, chiều cao ≤ 6m Mác 75 XM PCB40 Ml = 1,5-2,0
1.191
m3
44
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
0.288
m3
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.039
100 m2
46
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.008
tấn
47
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính > 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.045
tấn
48
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm Mác 75 XM PCB40 Ml = 0,7-1,4
53.062
m2
49
Cung cấp lắp đặt cửa đi hệ Xingfa 55, kính an toàn 2 lớp 6,38mm, khung bao và khung cánh dày 2,0mm
12.56
m2
50
Bộ phụ kiện cửa đi 2 cánh (gồm: 6 bản lề, tay nắm, chốt cửa và khoá đa điểm)
1
bộ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01: “Construction costs”". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01: “Construction costs”" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 12

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second