Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 01XL: Construction and installation

    Watching    
Find: 15:51 02/05/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and expand the road from the Commune People's Committee intersection to Xa Muoi bridge
Bidding package name
Package 01XL: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Other
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Commune budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:10 08/05/2024
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
104/QĐ-UBND
Approval date
02/05/2024 11:26
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã Hòa Đồng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:49 02/05/2024
to
09:10 08/05/2024
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:10 08/05/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
20.000.000 VND
Amount in words
Twenty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 25 Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Tổ 6 Khu FBS, Khu phố Liên Trì, Phường 9, TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
2 HT TECHNOLOGY AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Khu phố Mỹ Lệ Tây, Thị Trấn Phú Thứ, Huyện Tây Hoà, Tỉnh Phú Yên
3 NHAT MINH TRADIND AND CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành, phường 9, TP. Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên
4 Công Ty TNHH Tư Vấn và Xây Dựng PV E-HSMT . appraisal consulting Khu Phố Thọ Lâm, Phường Hòa Hiệp Nam, Thị xã Đông Hoà, Tỉnh Phú Yên
5 NHAT MINH TRADIND AND CONSTRUCTION CONSULTANT COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Hẻm 551 Nguyễn Tất Thành, phường 9, TP. Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên
6 Công Ty TNHH Tư Vấn và Xây Dựng PV Consultancy on appraisal of contractor selection results Khu Phố Thọ Lâm, Phường Hòa Hiệp Nam, Thị xã Đông Hoà, Tỉnh Phú Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ – trọng tải ≥ 5,0 T * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
2
2
Ô tô tưới nước – dung tích ≥ 5,0 m3 hoặc tải trọng ≥ 5,0 T * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 0,4 m3 * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
2
4
Máy ủi – công suất ≥ 110,0 CV * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
5
Máy lu rung tự hành – công suất ≥ 25,0 T * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
6
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng tĩnh ≥ 10,0 T * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
7
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng ≥ 6,0 T * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
8
Máy rải nhựa đường * Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng hoặc hoá đơn chứng từ. - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đã đươc̣ kiểm đinh kỹ thuâṭ theo đúng quy đinh và đủ điều kiện để đưa vào sử dung còn hiệu lực. - Hợp đồng thuê thiết bị có đóng dấu giáp lai/ký giáp lai của đơn vị/cá nhân cho thuê, phải ghi rõ là hợp đồng dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu (nếu là thiết bị thuê, mướn). * Nếu đơn vị cho thuê là tổ chức phải đính kèm giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh và giấy xác nhận ngành nghề kinh doanh. Nếu là cá nhân cho thuê phải đính kèm CMND/ CCCD.
1
9
Trạm trộn Bê tông nhựa * Tài liệu chứng minh: - Hoá đơn chứng từ, các giấy tờ liên quan đến trạm trộn của nhà thầu Hoặc Hợp đồng nguyên tắc với đơn vị có trạm trộn để mua Bê tông nhựa dành riêng cho gói thầu này không dùng chung chung cho các dự án hay công trình khác của nhà thầu.(Đính kèm các giấy tờ liên quan đến trạm trộn của nhà cung cấp bê tông nhựa)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền đường
2
Mặt đường
3
Bó vỉa
4
Vỉa hè
5
Biền báo, vạch sơn
6
Hố thu
7
Tấm đan
8
Cửa thu nước
9
Cống thoát nước dọc
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6.5581
100m3
11
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
4.0382
100m3
12
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1.1145
100m3
13
Mua và vận chuyển đất để đắp
337.2453
m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤500m - Cấp đất I
1.1145
100m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
3.3735
100m3
16
Mua và vận chuyển đất để đắp
391.326
m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.3355
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.2711
100m3
19
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
2.6515
100m2
20
Tưới lớp thấm bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
25.2106
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C 16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
27.8621
100m2
22
Sản xuất bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
4.1761
100tấn
23
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 12T
4.1761
100tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 9,9km tiếp theo, ô tô tự đổ 12T
4.1761
100tấn
25
Bê tông móng sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng <=250cm, M250, đá 1x2
23.632
m3
26
SXLD tháo dỡ ván khuôn thép
1.1651
100m2
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4
16.215
m3
28
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2
2.499
m3
29
Vữa đệm M75
1.4994
m3
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
4
cái
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
46.25
m2
32
Lắp đặt ống nhựauPVC - Đường kính 200mm
0.3028
100m
33
Lắp đặt Co - cút PVC - Đường kính 200mm
7
cái
34
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M200, đá 1x2
4.96
m3
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.5426
100m2
36
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
2.73
m3
37
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4
0.57
m3
38
Ván khuôn móng dài
0.1173
100m2
39
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.2544
100m3
40
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.9333
100m3
41
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1826
tấn
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.9146
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan,
0.0494
100m2
44
Lắp đặt tấm đan và tấm BT đúc sẵn bằng cần cẩu
5
hố thu
45
Gia công, lắp đặt thép cửa thu
0.0502
tấn
46
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
0.5105
m3
47
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4
0.0848
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cửa thu
0.0936
100m2
49
Lưới chắn rác bằng BT tính năng cao HPC M600
4
Tấm
50
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống D60 (Hvh) loại 4m
15
1 đoạn ống

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 01XL: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 01XL: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second