Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 02: Construction part

Find: 15:50 24/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovate and cover the drainage ditches Tran Huu Thung, Hung Dong commune, Vinh city
Name of Tender Notice
Package 02: Construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovate and cover the drainage ditches Tran Huu Thung, Hung Dong commune, Vinh city
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Hung Dong commune budget and other lawful capital mobilization
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:30 01/07/2022
Validity period of E-HSDT
70 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:45 24/06/2022
to
16:30 01/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:30 01/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
40.000.000 VND
Amount in text format
Forty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ 7 - 10T
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
2
Cẩu tự hành
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
1
3
Máy đào 0,8 m3-1,25m3
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
1
4
Máy cắt uốn thép 5kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
5
Máy đầm bàn 1kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
6
Máy đầm cóc 5kw
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
7
Máy đầm dùi 1,5Kw
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
8
Máy hàn điện 23Kw
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
1
9
Máy khoan bê tông 1,5kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
10
Máy trộn bê tông 250l
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
11
Máy trộn vữa 150l
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
12
Máy bơm nước công suất 5CV
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
2
13
Máy thủy bình
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
1
14
Máy phát điện công suất ≥ 5kW
Thiết bị thi công trên phải thuộc quyền sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với các thiết bị nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu kèm theo giấy tờ liên quan. Các loại máy phải đăng ký, đăng kiểm hợp lệ cho từng loại đang còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng băng, thủ công, rộng
52,172 1m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
2 Đào móng, máy đào
4,6955 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
3 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi
5,2172 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
4 Vận chuyển đất 1000m tiếp theo, ô tô 7T, cự ly
5,2172 100m3/1km Theo chương V và BVTK được phê duyệt
5 Phá dỡ kết cấu gạch đá, búa căn
279,24 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
6 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi
2,7924 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
7 Vận chuyển đất 1000m tiếp theo, ô tô 7T, cự ly
2,7924 100m3/1km Theo chương V và BVTK được phê duyệt
8 Đắp cát, máy đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
7,0208 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
9 Bê tông mặt đường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, dày
352,8765 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
10 Lớp nilon chống mất nước
2.352,51 m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
11 Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0,9308 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
12 Làm mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 10cm
23,5251 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
13 Đào nền đường mở rộng, thủ công, đất C2
30,688 1m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
14 Đào nền đường, máy đào
2,7619 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
15 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi
3,0688 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
16 Vận chuyển đất 1000m tiếp theo, ô tô 7T, cự ly
3,0688 100m3/1km Theo chương V và BVTK được phê duyệt
17 Sản xuất và lắp dựng bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, M200
48,3277 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
18 Sản xuất, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
5,2895 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt
19 Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
2,2836 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
20 Sản xuất và lắp dựng bê tông panen 3 mặt, đá 1x2, M200
190,8781 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
21 Sản xuất, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK
5,941 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt
22 Sản xuất, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
8,7267 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt
23 Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn pa nen
31,5234 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
24 Lắp đặt cống hộp đúc sẵn, nối bằng p/p xảm, dài 1m, KT 600x600mm
6,2054 100m Theo chương V và BVTK được phê duyệt
25 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng
64,5362 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
26 Ván khuôn móng dài
1,3087 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
27 Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax
5,357 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
28 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng
5,357 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
29 Ván khuôn móng dài
0,1128 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
30 Bê tông ống cống hình hộp SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2
26,712 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
31 Lắp dựng cốt thép ống cống, buy, xi phông, xoắn, ĐK
0,6877 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt
32 Lắp dựng cốt thép ống cống, buy, xi phông, xoắn, ĐK
2,2512 tấn Theo chương V và BVTK được phê duyệt
33 Ván khuôn gỗ ống cống, ống buy
2,264 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
34 Đào móng băng, thủ công, rộng
16,145 1m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
35 Đào móng, máy đào
1,4531 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
36 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi
1,6145 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
37 Vận chuyển đất 1000m tiếp theo, ô tô 7T, cự ly
1,6145 100m3/1km Theo chương V và BVTK được phê duyệt
38 Đắp cát, máy đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,95
0,9658 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
39 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép, búa căn
38,48 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
40 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép, búa căn
25,42 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
41 Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
0,974 100m Theo chương V và BVTK được phê duyệt
42 Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi
0,639 100m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
43 Vận chuyển đất 1000m tiếp theo, ô tô 7T, cự ly
0,639 100m3/1km Theo chương V và BVTK được phê duyệt
44 Bê tông mặt đường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, dày
21,912 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
45 Lớp nilon chống mất nước
97,4 m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
46 Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0,2257 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
47 Làm mặt đường đá dăm nước lớp trên, mặt đường đã lèn ép 16cm
0,974 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
48 Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax
0,78 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
49 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng
0,78 m3 Theo chương V và BVTK được phê duyệt
50 Ván khuôn móng dài
0,02 100m2 Theo chương V và BVTK được phê duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 02: Construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 02: Construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 37

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second