Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 03: Construction and equipment installation

Find: 14:15 21/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading Trung Mon - Kim Phu road (Section from Nguyen Chi Thanh street to village 18, Kim Phu commune)
Bidding package name
Package 03: Construction and equipment installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project planning: Renovating and upgrading Trung Mon - Kim Phu road (Section from Nguyen Chi Thanh street to village 18, Kim Phu commune)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Capital to support the implementation of class I urban criteria and other legal capital sources of the city, of which 37,630,000,000 VND has been allocated in 2024.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 08/04/2025
Validity of bid documents
120 days
Approval ID
E2500082242_2503211405
Approval date
21/03/2025 14:09
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thành phố Tuyên Quang
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:12 21/03/2025
to
09:00 08/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 08/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.900.000.000 VND
Amount in words
One billion nine hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư giao thông Đường Lâm Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số nhà 32, Ngõ 212 đường Tôn Đức Thắng, Tổ 9, Phường Hưng Thành, Thành Phố Tuyên Quang, Tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
2 Công ty TNHH Bảo Trung Tuyên Quang Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số nhà 576, đường Trường Chinh, tổ 17, Phường Tân Hà, Thành Phố Tuyên Quang, Tuyên Quang, Việt Nam, Việt Nam
3 DONG BAC HA NOI CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số nhà 18S5, Khu đô thị mới Chùa Hà Tiên, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Phan Thiết E-HSMT . appraisal consulting Số nhà 342, đường Quang Trung, tổ 7, phường Phan Thiết, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam
5 DONG BAC HA NOI CONSTRUCTION COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số nhà 18S5, Khu đô thị mới Chùa Hà Tiên, xã Định Trung, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Phan Thiết Consultancy on appraisal of contractor selection results Số nhà 342, đường Quang Trung, tổ 7, phường Phan Thiết, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang, Việt Nam

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy cẩu tự hành hoặc Cần trục ô tô ≥ 6T (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
2
Máy đào ≤ 1,25m3. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
3
Máy lu bánh thép ≥ 10 T. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy lu rung tự hành lực rung ≥ 25T (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
5
Máy lu bánh lốp ≥ 16T (đầm bánh hơi). (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy san. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 7 Tấn. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
3
10
Ô tô vận tải thùng. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
11
Máy ủi. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
12
Máy trộn bê tông ≥250 lít. (Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
3
13
Trạm trộn Bê tông nhựa nóng có công suất ≥ 100T/h (Yêu cầu: Có giấy kiểm định trạm còn hiệu lực; Trạm trộn phải đảm bảo đáp ứng điều kiện yêu cầu kỹ thuật thi công bê tông nhựa theo quy định) (- Máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu. Trường hợp đi thuê trạm hoặc mua bê tông nhựa thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê trạm hoặc mua bê tông nhựa, kèm theo tài liệu chứng minh trạm trộn thuộc sở hữu của bên cho thuê hoặc bên cung ứng đáp ứng yêu cầu. - Trường hợp nhà thầu có giải pháp lắp đặt trạm trộn bê tông nhựa thì nhà thầu cung cấp các tài liệu và chứng minh tính khả thi việc lắp đặt trạm đảm bảo theo quy định của Nhà nước, đáp ứng yêu cầu cung cấp cho công trình)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Nền đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào bùn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
56.707
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp I
6.18
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào nền đường, rãnh đường, khuôn đường, đào cấp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
105.1963
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Điều phối đất để đắp bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi 300m, đất cấp III
174.6238
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
286.0871
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
9.7476
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Lu khuôn đường
182.7952
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
61.0177
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Mua đất tai mỏ vận chuyển 18.4km đến giữa tuyến
19835.2537
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
1983.5254
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 9km tiếp theo trong phạm vi vận chuyển <= 10km
1983.5254
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, vc 8,4km tiếp theo trong phạm vi vận chuyển <= 60km
1983.5254
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
14
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
251.49
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
2.5149
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
2.5149
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
63.5326
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới loại II dày 30cm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
55.7241
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên loại I dày 15cm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
42.382
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bù vênh cấp phối đá dăm lớp trên loại I, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
4.6459
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa lỏng 1,0 kg/m2
282.3063
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Sửa đổi TT09/2024)
282.3063
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
48.8785
100tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 11km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
48.8785
100tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên loại I dày 15cm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
3.939
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa lỏng 1,0 kg/m2
26.2603
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Sửa đổi TT09/2024)
26.2603
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 12 tấn
4.5467
100tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 11km tiếp theo, ôtô tự đổ 12 tấn
4.5467
100tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Cống thoát nước ngang
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
11.5053
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ tấm bản cũ
111
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ ống cống cũ
44
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển về nơi quy định xe thùng 12T
2
ca
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ kết cấu đá xây bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
79.7
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
44.47
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đệm cấp phối đá dăm loại II bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7702
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông M200, đá 1x2, PCB40
269.9
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông thân cống + tường cánh M200, đá 1x2, PCB40
234.84
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn móng, sân cống
3.6355
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn thân cống + tường cánh
10.6466
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông mũ mố M250, đá 1x2
40.61
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cốt thép mũ mố ĐK ≤10mm
1.0275
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn mũ mố
2.8551
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông thân cống M250, đá 1x2, PCB40
3.12
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Gia công, lắp đặt cốt thép thân cống ĐK ≤18mm
0.2502
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công, lắp đặt cốt thép thân cống ĐK ≤10mm
0.0933
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thân cống
0.376
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp dựng cấu kiện thân cống
8
cái
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 03: Construction and equipment installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 03: Construction and equipment installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second