Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 03: Construction and installation

Find: 18:17 30/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Building classrooms, multi-purpose gymnasiums and auxiliary items for primary school in An Ninh commune, Binh Luc district.
Name of Tender Notice
Package 03: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building classrooms, multi-purpose gymnasiums and auxiliary items for primary school in An Ninh commune, Binh Luc district.
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Support from the superior budget, the commune budget and mobilizing other lawful capital sources.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 10/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
18:08 30/07/2022
to
09:00 10/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 10/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
180.000.000 VND
Amount in text format
One hundred eighty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 5T
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
1
2
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5KW
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
3
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
4
Máy đào ≥ 0,8m3
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
5
Máy hàn điện ≥ 23kW
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
3
6
Máy khoan, đục
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
7
Máy trộn BT ≥ 250l
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
8
Máy trộn vữa ≥ 80l
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
9
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
10
Máy đầm bàn ≥ 1KW
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2
11
Máy đầm dất cầm tay 70kg
Tài liệu chứng minh phải được gửi kèm cùng E-HSDT: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, kèm theo hóa đơn chứng từ mua bán để chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê).
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng băng - Cấp đất II
1.558,7025 1m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
2 Đóng cọc tre chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
337,1323 100m Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
3 Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
8,8327 100m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
4 Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
29,294 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
5 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1,8433 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
6 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2,9676 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
7 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
7,2268 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
8 Bê tông móng, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
119,3145 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
9 Lắp dựng cốt thép cổ cột, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1648 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
10 Lắp dựng cốt thép cổ cột, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
1,4338 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
11 Bê tông cổ cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
5,6719 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
12 Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
56,9583 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
13 Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,2372 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
14 Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0,9468 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
15 Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0,0763 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
16 Bê tông giằng móng, M200, đá 1x2, PCB30
8,2205 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
17 Bê tông lót móng bể phốt, bê tông M100, đá 4x6, PCB30
0,966 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
18 Lắp dựng cốt thép móng bể phốt, ĐK ≤10mm
0,0967 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
19 Bê tông móng bể phốt, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1,26 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
20 Xây bể phốt bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
3,5695 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
21 Trát tường thành trong bể dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
20,8 m2 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
22 Thành bể quét nước xi măng 2 nước
20,8 m2 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
23 Láng nền, sàn đáy bể có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
5,5444 m2 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
24 Gia công, lắp đặt tấm đan nắp bể phốt
0,0756 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
25 Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
0,84 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
26 Lắp đặt tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
8 1cấu kiện Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
27 Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
5,6414 100m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
28 Vận chuyển đất - Cấp đất II
9,3736 100m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
29 Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
2,2526 100m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
30 Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
32,1262 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
31 Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,923 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
32 Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1,2657 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
33 Lắp dựng cốt thép cột, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3,672 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
34 Bê tông cột tầng 1, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
6,8123 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
35 Bê tông cột tầng 2, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
13,6246 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
36 Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1,0544 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
37 Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
4,7729 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
38 Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1,9123 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
39 Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3,5877 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
40 Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4,4464 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
41 Bê tông xà dầm tầng 1, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
24,8701 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
42 Bê tông xà dầm tầng 2, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
48,1796 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
43 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
12,8101 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
44 Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
103,5651 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
45 Lắp dựng cốt thép lanh tô, thanh chắn nắng, lan can, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,1809 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
46 Lắp dựng cốt thép lanh tô, thanh chắn nắng, lan can, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0,3397 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
47 Lắp dựng cốt thép lanh tô, thanh chắn nắng, lan can, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,4142 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
48 Lắp dựng cốt thép lanh tô, thanh chắn nắng, lan can, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0,9025 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
49 Bê tông lanh tô, thanh chắn nắng, lan can, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
14,0069 m3 Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT
50 Lắp dựng cốt thép giằng tường thu hồi, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,1169 tấn Thiết kế BVTC và chương V E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 03: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 03: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 46

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second