Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 03: Construction, equipment procurement

Find: 19:00 13/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Building cultural house in Thong Nhat village, La Phu commune
Name of Tender Notice
Package 03: Construction, equipment procurement
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building cultural house in Thong Nhat village, La Phu commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget and other legal sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
21:00 23/04/2022
Validity period of E-HSDT
120 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
18:55 13/04/2022
to
21:00 23/04/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
21:00 23/04/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào dung tích gầu tối tiểu 0,4m3
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành máy phải có bằng lái máy đào kèm theo)
1
1
Máy đào dung tích gầu tối tiểu 0,4m3
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành máy phải có bằng lái máy đào kèm theo)
1
2
Ô tô tự đổ _> 5 tấn
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành ô tô phải có bằng lái kèm theo)
2
2
Ô tô tự đổ _> 5 tấn
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành ô tô phải có bằng lái kèm theo)
2
3
Ô tô cẩu tự hành
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành phải có bằng lái cẩu tự hành kèm theo)
1
3
Ô tô cẩu tự hành
(Yêu cầu kèm theo giấy tờ chứng nhận kiểm định còn hiệu lực, thợ vận hành phải có bằng lái cẩu tự hành kèm theo)
1
4
Máy cắt bê tông
(Kèm theo hóa đơn)
2
4
Máy cắt bê tông
(Kèm theo hóa đơn)
2
5
Máy phát điện >10 Kv
(Kèm theo hóa đơn)
2
5
Máy phát điện >10 Kv
(Kèm theo hóa đơn)
2
6
Máy kinh vỹ
(Kèm theo hóa đơn)
1
6
Máy kinh vỹ
(Kèm theo hóa đơn)
1
7
Máy đầm cóc
(Kèm theo hóa đơn)
2
7
Máy đầm cóc
(Kèm theo hóa đơn)
2
8
Máy đầm bàn
(Kèm theo hóa đơn)
2
8
Máy đầm bàn
(Kèm theo hóa đơn)
2
9
Máy đầm dùi
(Kèm theo hóa đơn)
2
9
Máy đầm dùi
(Kèm theo hóa đơn)
2
10
Máy trộn bê tông
(Kèm theo hóa đơn)
2
10
Máy trộn bê tông
(Kèm theo hóa đơn)
2
11
Máy trộn vữa dung tích 200 lít
(Kèm theo hóa đơn)
2
11
Máy trộn vữa dung tích 200 lít
(Kèm theo hóa đơn)
2
12
Máy cắt uốn thép
(Kèm theo hóa đơn)
2
12
Máy cắt uốn thép
(Kèm theo hóa đơn)
2
13
Máy cắt gạch
(Kèm theo hóa đơn)
2
13
Máy cắt gạch
(Kèm theo hóa đơn)
2
14
Máy hàn
(Kèm theo hóa đơn)
2
14
Máy hàn
(Kèm theo hóa đơn)
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250
38,252 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
2 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc
3,776 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
3 Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính
1,6248 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
4 Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính
5,2872 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
5 Sản xuất cấu kiện thép chôn sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,715 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
6 Lắp đặt cấu kiện thép chôn sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện
0,715 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
7 Nối cọc bê tông cốt thép, cọc vuông, kích thước cọc 20x20 (cm)
82 mối nối Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
8 ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc >4 m, kích thước cọc 20x20 (cm), đất cấp II
8,784 100m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
9 Cọc phụ 2,5mx0.2*0.2- phục vụ công tác ép âm
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
10 Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy khoan, bê tông có cốt thép
1,64 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
11 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi
0,0164 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
12 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi
0,0164 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
13 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0,0164 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
14 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,1625 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
15 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,2647 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
16 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bêtông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
12,4366 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
17 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,9914 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
18 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2,1642 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
19 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính
1,3816 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
20 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính
3,6147 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
21 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính >18 mm
1,5816 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
22 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bêtông móng, đá 1x2, chiều rộng
58,3564 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
23 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
23,4185 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
24 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3,8924 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
25 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
24,6993 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
2,0658 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
27 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,068 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
28 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,2985 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép
0,1301 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM mác 100
4,643 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
31 Trát tường xây không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
26,0422 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
32 Trát tường xây không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
10,6392 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
33 Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75
7,5084 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
34 Ngâm nước xi măng 5kg/m3
9,4459 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
35 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông tấm đan..., đá 1x2, mác 200
0,52 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
36 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0,0337 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
37 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0,6116 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
38 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,028 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
39 Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng
5 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
40 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột
15,6074 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
41 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao
2,2008 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
42 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,3158 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
43 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép
0,8476 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
44 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao
2,3136 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
45 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 200
27,4888 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
46 Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao
2,5025 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
47 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
1,1227 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
48 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
2,4344 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
49 Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính >18 mm, ở độ cao
4,0045 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
50 Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250
83,4052 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 03: Construction, equipment procurement". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 03: Construction, equipment procurement" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 53

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second