Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 05: Construction and traffic safety assurance

    Watching    
Find: 14:08 15/09/2023
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Expanding Kim Dong Street, Hung Phuc Ward, Vinh City
Bidding package name
Package 05: Construction and traffic safety assurance
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Vinh city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 25/09/2023
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
163/QĐ-UBND
Approval date
15/09/2023 00:00
Approval Authority
UBND phường Hưng Phúc

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:07 15/09/2023
to
09:00 25/09/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 25/09/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
100.000.000 VND
Amount in words
One hundred million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng 9007 Consulting on making design documents and estimates Số 22, Ngõ 01, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Consulting for setting up E-HSMT Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trung Đô, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn Đại Quang E-HSMT . appraisal consulting Số 26, ngõ 286 đường Nguyễn Trãi, TP.Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt E-HSDT assessment consulting Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trung Đô, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn Đại Quang Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 26, ngõ 286 đường Nguyễn Trãi, TP.Vinh, tỉnh Nghệ An

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Decision number
173/QĐ-UBND
Decision approval date
00:00 12/10/2023
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
10:03 18/10/2023

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 7 tấn. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
3
2
Máy ủi 110CV. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
3
Máy đào đất dung tích gàu > 0,8m3. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
4
Máy lu bánh thép 8-10 Tấn. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
5
Máy lu bánh thép 10-12 Tấn. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
6
Máy lu bánh hơi >= 16 Tấn. - Có đăng ký xe máy, kiểm định còn hiệu lực. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
7
Máy cắt uốn thép>=5 KW. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
9
Máy hàn 23KW. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
10
Máy phun nhựa đường, công suất ≥190 CV. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất ≥ 130 CV. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
12
Trạm trộn bê tông nhựa công suất >= 80 Tấn. - Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
13
Lu rung mini dắt tay. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
14
Máy trộn bê tông dung tích bồn trộn ≥ 250 lít. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
15
Máy trộn vữa 150L. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
2
16
Xe nâng 12m . - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1
17
Ô tô tưới nước dung tích 5m3. - Có hóa đơn hoặc tài liệu khác tương đương. Thiết bị thi công có thể thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; - Đối với thiết bị nhà thầu thuê thì cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc ký với một đơn vị có đủ pháp nhân.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Láng vữa XM M75, PCB40
4.95
m3
2
Bê tông móng M150, đá 1x2, PCB40
12.38
m3
3
Rãnh đan kt 50x25x5 (cm)
4
Bê tông rãnh đan M250, đá 1x2, PCB40
10.31
m3
5
Láng vữa XM M75, PCB40
4.13
m3
6
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
1650
1 cấu kiện
7
Ô trồng cây xanh
8
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
18.98
m3
9
Lớp vữa đệm M100 dày 10cm
12.65
m2
10
Cây giáng Hương D=(10-12)cm, H=(3,5-4)m
110
cây
11
An toàn giao thông
12
Biển báo tam giác bằng tôn mạ kẽm có sơn phản quang (L=0.7m)
4
cái
13
Biển báo chữ nhật (0.90x0.45) m
4
cái
14
Cột đỡ biển báo bằng ống thép mạ kẽm F90mm có sơn phản quang
8
cột
15
Lắp đặt cột và biển báo tam giác; XM M200, XM PCB40
4
cái
16
Lắp đặt cột và biển báo chữ nhật XM M200, XM PCB40
4
cái
17
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
212.54
m2
18
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm
57.6
m2
19
HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG
20
Tháo dỡ cột đèn hiện trạng để đấu nối
1
cột
21
Đèn đường LED 150W Carent IP67 LED 150W dimming 5 cấp
4
cái
22
Lắp choá đèn - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
5
bộ
23
Lắp dựng cột thép, cột gang
5
1 cột
24
Móng cột MT
25
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB40
3.35
m3
26
Láng vữa xi măng M100, dày 2cm
2.5
m2
27
Khung bu lông móng M24*300*675
5
cái
28
Cọc tiếp địa L63*63*6*1500 mm
5
Cọc
29
Miếng cờ tiếp xúc thép dẹt 80*50*4
5
cái
30
Làm tiếp địa cho cột điện
5
1 bộ
31
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
10
m
32
Đào móng băng - Cấp đất III
15
1m3
33
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.15
100m3
34
Ván khuôn móng dài
0.168
100m2
35
Lắp bảng điện cửa cột
5
bảng
36
Lắp cửa cột
5
cửa
37
Luồn dây từ cáp treo lên đèn dây dẫn 2*1,5 mm2
0.56
100m
38
Cáp ngầm CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC (4*16 mm2)
1.49
100m
39
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
149
m
40
Đầu cốt đồng M10
8
cái
41
Đầu cốt đồng M16
32
cái
42
Lắp đặt ống nhựa xoắn chụi lực hdpe d40/30
91
m
43
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 100mm
58
m
44
Hạng mục: Nền mặt đường
45
Đào nền đường
102.69
m3
46
Vận chuyển đất đào nền đường- Cấp đất III
1.03
100m3
47
Đào khuôn đường - Cấp đất III
991.12
m3
48
Vận chuyển đất đào khuôn đường - Cấp đất III
8.83
100m3
49
Đào lớp đá dăm cũ, Cấp đất IV
62.45
m3
50
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.62
100m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 05: Construction and traffic safety assurance". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 05: Construction and traffic safety assurance" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 51

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second