Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 06: Construction and installation

Find: 16:27 30/06/2022
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repair facilities - Song Ma leprosy treatment area
Name of Tender Notice
Package 06: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractor for the repair of facilities - Song Ma leprosy treatment area
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget (Provincial budget according to Decision No. 2999/QD-UBND dated December 8, 2021 of Son La People's Committee)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
16:00 11/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:55 30/06/2022
to
16:00 11/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 11/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
35.000.000 VND
Amount in text format
Thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy toàn đạc
độ chính xác đo góc ≥ 3"
1
2
Máy thủy bình
đo điện tử ≥ 1,5mm"
1
3
Máy đào
Dung tích gầu ≥ 0,80 m3
1
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250 lít
2
5
Máy trộn vữa
dung tích ≥ 150 lít
1
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi
công suất ≥ 1,5 kW
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn
công suất ≥ 1,0 kW
3
8
Máy hàn xoay chiều
công suất ≥ 23,0 kW
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay
công suất ≥ 0,62 kW
2
10
Ô tô
trọng tải ≥ 5 tấn
2
11
Máy cắt gạch đá
công suất ≥ 1,7kW
2
12
Máy cắt uốn cốt thép
công suất ≥ 5kW
1
13
Máy hàn nhiệt cầm tay
công suất ≥ 800W
2
14
Máy tời điện
công suất ≤ 5 tấn
1
15
Máy đầm cóc
công suất ≥ 70kg
2
16
Máy lu bánh thép
≥ 8,5 T
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái Fibrô xi măng chiều cao
0,8955 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
2 Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0,2655 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
3 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14,2496 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
4 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
21,44 m Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
5 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
100,0692 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
6 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
148,4718 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
7 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
16,416 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
8 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
1,5625 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
9 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5,5373 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
10 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 500m bằng ô tô - 7,0T
5,5373 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
11 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
1,1088 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
12 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,4435 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
13 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
0,697 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
14 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
4,4352 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
15 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
0,4872 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
16 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
6,9147 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
17 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
0,9425 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
18 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,0261 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
19 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
0,1558 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
20 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,0857 100m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
21 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0,132 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
22 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép
0,0049 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
23 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao
0,014 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
24 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,012 100m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
25 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
3,3426 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
26 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
3,692 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
27 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
0,1512 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
28 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao
0,1089 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
29 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0,105 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
30 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0,0084 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
31 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,0043 100m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
32 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
1 1 cấu kiện Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
33 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,209 100m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
34 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 100
5,9825 m3 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
35 Lát nền, sàn, kích thước gạch 500x500mm, vữa XM mác 75
60,1104 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
36 Lát nền, sàn bằng gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75
2,6252 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
37 Công tác ốp gạch vào tường kích thước 300x600mm, vữa XM mác 75
6,1835 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
38 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
17,01 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
39 Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
117,7926 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
40 Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
154,2104 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
41 Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
16,104 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
42 Bả bằng bột bả vào tường
272,003 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
43 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
16,104 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
44 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
154,2104 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
45 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
133,8966 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
46 Gia công xà gồ thép
0,6898 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
47 Lắp dựng xà gồ thép
0,6898 tấn Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
48 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
44,8448 m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
49 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0,8785 100m2 Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT
50 Tôn úp nóc
27,164 m Yêu cầu kỹ thuật Mục III chương V của E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 06: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 06: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 20

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second