Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package #1: Construction cost

Find: 16:50 27/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Drainage system, sidewalks of residential street cluster in Ward 1
Name of Tender Notice
Package #1: Construction cost
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Drainage system, sidewalks of residential street cluster in Ward 1
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
State budget + VND
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
17:00 06/06/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:42 27/05/2022
to
17:00 06/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
17:00 06/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy cắt sắt cầm tay
1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn
5 kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay
70 kg
1
4
Máy đầm dùi
1,5 kW
1
5
Máy đào
>=0,5m3
2
6
Máy hàn
23 kW
1
7
Máy lu bánh thép
10T
1
8
Máy trộn bê tông
250l
1
9
Máy trộn vữa
150l
1
10
Ô tô tự đổ
10T
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
4,374 100 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
2 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
2,065 100 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
3 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
2,065 100 m3 đất nguyên thổ/1km Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
4 Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
17,496 100 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
5 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
17,496 100 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
6 Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
17,496 100 m3 đất nguyên thổ/1km Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
7 Gạch terrazzo vữa XM Mác 75 PCB40
3.225,343 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
8 Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 2cm vữa XM Mác 75 PCB40
12.867,511 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
9 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4
1.287,316 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
10 Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
55,872 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
11 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
5,587 100 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
12 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
171,108 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
13 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
58,5 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
14 Đào hót đất sụt bằng thủ công
117 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
15 Trồng cây xanh vỉa hè (cây dầu rái) đường kính gốc D = 10cm, chiều cao H=~4m
234 cây/năm Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
16 Cây chống D60 dài =3m (đo tại vị trí giữa cây)
702 cây Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
17 Dây thép buộc, dây kẽm
234 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
18 Phá dỡ kết cấu bằng máy khoan bê tông 1,5 kW, bê tông không cốt thép
7,68 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
19 Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
373,157 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
20 Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
4,07 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
21 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 6
2,688 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
22 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0,127 100 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
23 Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 60x60cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
24 cái Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
24 Biển báo hình vuông 70x70x2mm (biển báo người khuyết tật)
24 cái Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
25 Cột treo biển báo sơn trắng đỏ
64,8 m Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
26 Gia công kết cấu thép lan can cầu đường bộ
0,922 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
27 Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện ≤ 50kg
0,922 tấn Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
28 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
461,75 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
29 Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3,162 100 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
30 Đắp cát bảo vệ ống HDPE bọc cáp ngầm
121,572 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
31 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 6
2,628 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
32 Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
22,776 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
33 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0,175 100 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
34 Bulon khung móng cột đèn chiếu sáng M24 - L1000
73 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
35 Dây thép dày 3mm luồn ống ruột gà chờ kéo cáp đặt sẵn khi thi công
125,785 Kg Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
36 Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm và dây thép chờ kéo cáp
19,349 100 m Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
37 Lắp đặt ống thép không rỉ bằng phương pháp hàn đoạn ống dài 6m, đường kính ống 50mm
3,315 100 m Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
38 Lắp đặt côn, cút thép không rỉ bằng phương pháp hàn, đường kính 60mm
40 cái Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
39 Khoan đặt cáp điện ngầm, khoan ngầm trên cạn, khoan đặt 01 sợi cáp ngầm
3,315 100 m Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
40 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu > 1m, đất cấp II
80 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
41 Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,8 100 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
42 Xây tường bằng đá chẻ 15x20x25cm, chiều dày ≤ 30cm, chiều cao ≤ 2m vữa XM Mác 100 PCB40
12,608 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
43 Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0,019 100 m3 đất nguyên thổ Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
44 Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,187 100 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
45 Bê tông tường chiều dày ≤ 45cm, chiều cao ≤ 6m vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
40,92 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
46 Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
32,55 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
47 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 6
7,75 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
48 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
2,265 100 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
49 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 125mm
0,168 100 m Theo yêu cầu kỹ thuật chương V
50 Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
2,1 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package #1: Construction cost". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package #1: Construction cost" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 61

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second