Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 1: Generic drug bidding package

    Watching      
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Find: 08:03 25/12/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Buy medicine in 2025-2026 from Suoi Hai Commune Health Station
Bidding package name
Package 1: Generic drug bidding package
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select medicine supply contractors in 2025-2026 of Suoi Hai Commune Medical Station
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Health insurance fund, revenue from medical examination and treatment services and other lawful incomes of the unit.
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Xã Suối Hai, City Hà Nội
Approval date
25/12/2025 08:03
Approval Authority
Trạm Y tế xã Suối Hai

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 31/12/2025
Price quotation end time
16:30 09/01/2026
Validity of bid documents
30 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2500631412
Gentamicin
540.000
540
2
PP2500631413
Methyl prednisolon
2.670.000
2.670
3
PP2500631414
Acetyl leucin
15.400.000
15.400
4
PP2500631415
Acetyl leucin
76.800.000
76.800
5
PP2500631416
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
680.000
680
6
PP2500631417
Aciclovir
840.000
840
7
PP2500631418
Alpha chymotrypsin
1.580.000
1.580
8
PP2500631419
Alverin citrat + simethicon
5.964.000
5.964
9
PP2500631420
Ambroxol
8.950.000
8.950
10
PP2500631421
Amlodipin + indapamid + perindopril
21.392.500
21.393
11
PP2500631422
Amoxicilin + acid clavulanic
52.955.000
52.955
12
PP2500631423
Amoxicilin + acid clavulanic
13.620.000
13.620
13
PP2500631424
Atropin sulfat
156.000
156
14
PP2500631425
Bacillus subtilis
8.000.000
8.000
15
PP2500631426
Cefuroxim
36.635.000
36.635
16
PP2500631427
Cetirizin
16.000.000
16.000
17
PP2500631428
Chlorpheniramin
2.800.000
2.800
18
PP2500631429
Clorpromazin
20.400.000
20.400
19
PP2500631430
Clotrimazol + betamethason
7.297.500
7.298
20
PP2500631431
Colchicin
290.000
290
21
PP2500631432
Dexamethason
800.000
800
22
PP2500631433
Diclofenac
661.500
662
23
PP2500631434
Diphenhydramin
156.000
156
24
PP2500631435
Drotaverin clohydrat
7.938.000
7.938
25
PP2500631436
Enalapril + hydrochlorothiazid
35.000.000
35.000
26
PP2500631437
Ezetimibe + Simvastatin
24.500.000
24.500
27
PP2500631438
Gliclazide + Metformin hydrochloride
39.360.000
39.360
28
PP2500631439
Glimepirid + metformin
60.000.000
60.000
29
PP2500631440
Glucose
1.214.100
1.215
30
PP2500631441
Haloperidol
11.076.000
11.076
31
PP2500631442
Ibuprofen
17.450.000
17.450
32
PP2500631443
Indapamid
21.600.000
21.600
33
PP2500631444
Indapamide + Amlodipin
29.922.000
29.922
34
PP2500631445
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
44.000.000
44.000
35
PP2500631446
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
195.500.000
195.500
36
PP2500631447
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
52.500.000
52.500
37
PP2500631448
Lactobacillus acidophilus
25.200.000
25.200
38
PP2500631449
Levofloxacin
6.300.000
6.300
39
PP2500631450
Levomepromazin
303.072.000
303.072
40
PP2500631451
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
9.600.000
9.600
41
PP2500631452
Metformin
17.000.000
17.000
42
PP2500631453
Metformin
158.400.000
158.400
43
PP2500631454
Metronidazol + neomycin + nystatin
5.400.000
5.400
44
PP2500631455
N-acetylcystein
3.750.000
3.750
45
PP2500631456
N-acetylcystein
1.155.000
1.155
46
PP2500631457
Natri clorid
4.200.000
4.200
47
PP2500631458
Natri clorid
780.000
780
48
PP2500631459
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
2.400.000
2.400
49
PP2500631460
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
18.500.000
18.500
50
PP2500631461
Ofloxacin
2.850.000
2.850
51
PP2500631462
Olanzapin
189.000.000
189.000
52
PP2500631463
Paracetamol
680.000
680
53
PP2500631464
Paracetamol
13.968.000
13.968
54
PP2500631465
Paracetamol + chlorpheniramin
1.800.000
1.800
55
PP2500631466
Perindopril + amlodipin
32.945.000
32.945
56
PP2500631467
Perindopril + indapamid
58.500.000
58.500
57
PP2500631468
Piracetam
25.650.000
25.650
58
PP2500631469
Piroxicam
10.437.000
10.437
59
PP2500631470
Pravastatin
25.800.000
25.800
60
PP2500631471
Ringer lactac
1.680.000
1.680
61
PP2500631472
Risperidon
42.000.000
42.000
62
PP2500631473
Rotundin
1.480.000
1.480
63
PP2500631474
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate)
16.803.380
16.803
64
PP2500631475
Salmeterol + fluticason propionat
65.963.040
65.964
65
PP2500631476
Sắt fumarat + acid folic
1.252.500
1.253
66
PP2500631477
Spiramycin + metronidazol
3.980.000
3.980
67
PP2500631478
Tobramycin
5.500.000
5.500
68
PP2500631479
Trimetazidin
1.800.000
1.800
69
PP2500631480
Valproat natri
83.160.000
83.160
70
PP2500631481
Vitamin B1
1.140.000
1.140
71
PP2500631482
Vitamin B1 + B6 + B12
15.000.000
15.000
72
PP2500631483
Vitamin B12
3.520.000
3.520
73
PP2500631484
Vitamin B6
1.500.000
1.500
74
PP2500631485
Xylometazolin hydroclorid
3.000.000
3.000

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2500631462
Olanzapin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
2
Olanzapin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
70000
Viên
10mg, viên, Uống, N3
3
PP2500631463
Paracetamol
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
4
Paracetamol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
2000
Gói
250mg , Cốm pha hỗn dịch uống, Uống, N4
5
PP2500631464
Paracetamol
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
6
Paracetamol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
72000
Viên
500 mg, Viên, Uống, N2
7
PP2500631465
Paracetamol + chlorpheniramin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
8
Paracetamol + chlorpheniramin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Viên
500mg +2mg (dạng muối), viên nang, Uống, N4
9
PP2500631466
Perindopril + amlodipin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
10
Perindopril + amlodipin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
5000
Viên
7mg (dạng muối) + 5mg, viên , Uống, N1
11
PP2500631467
Perindopril + indapamid
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
12
Perindopril + indapamid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
9000
Viên
5mg (dạng muối)+ 1,25mg, viên, Uống, N1
13
PP2500631468
Piracetam
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
14
Piracetam
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
15000
Viên
400mg, Viên nang, Uống, N1
15
PP2500631469
Piroxicam
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
16
Piroxicam
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
7000
Viên
20mg, Viên, Uống, N4
17
PP2500631470
Pravastatin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
18
Pravastatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
4000
Viên
20mg (dạng muối) , Viên , Uống N2
19
PP2500631471
Ringer lactac
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
20
Ringer lactac
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
200
Chai/lọ
500ml, thuốc tiêm truyền, tiêm truyền, N4
21
PP2500631472
Risperidon
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
22
Risperidon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
16000
Viên
2 mg, Viên, Uống, N3
23
PP2500631473
Rotundin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
24
Rotundin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
4000
Viên
30mg, Viên Uống, N4
25
PP2500631474
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate)
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
26
Salbutamol (dưới dạng Salbutamol sulfate)
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
220
Bình xịt
100mcg/liều xịt,Thuốc hít định liều/ phun mù định liều,Đường hô hấp, BDG
27
PP2500631475
Salmeterol + fluticason propionat
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
28
Salmeterol + fluticason propionat
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
330
Hộp (1 bình hít)
50mcg + 250mcg,Thuốc hít định liều/ phun mù định liều, Đường hô hấp, N1
29
PP2500631476
Sắt fumarat + acid folic
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
30
Sắt fumarat + acid folic
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1500
Viên
200mg + 0,75mg, viên nang, Uống, N4
31
PP2500631477
Spiramycin + metronidazol
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
32
Spiramycin + metronidazol
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
2000
Viên
750.000IU + 125mg, Viên, Uống, N2
33
PP2500631478
Tobramycin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
34
Tobramycin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
200
Lọ
15mg/5ml, Thuốc nhỏ mắt, nhỏ mắt, N2
35
PP2500631479
Trimetazidin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
36
Trimetazidin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3000
Viên
35 mg, Viên giải phóng có kiếm soát, Uống, N2
37
PP2500631480
Valproat natri
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
38
Valproat natri
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
44000
Viên
200mg, Viên bao tan ở ruột, Uống, N4
39
PP2500631481
Vitamin B1
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
40
Vitamin B1
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1500
Lọ/ống
100mg/1ml,Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền,Tiêm/Tiêm truyền, N4
41
PP2500631482
Vitamin B1 + B6 + B12
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
42
Vitamin B1 + B6 + B12
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
15000
Viên
100mg + 100mg + 150mcg, Viên, Uống, N4
43
PP2500631483
Vitamin B12
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
44
Vitamin B12
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
3200
Lọ/ống
1000mcg/1ml,Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền,Tiêm/Tiêm truyền, N4
45
PP2500631484
Vitamin B6
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
46
Vitamin B6
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
1500
Lọ/ống
100mg/1ml,Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền,Tiêm/Tiêm truyền, N4
47
PP2500631485
Xylometazolin hydroclorid
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
48
Xylometazolin hydroclorid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Lọ
0,5 mg , Dung dịch thuốc nhỏ mũi, nhỏ mũi , N4
49
PP2500631412
Gentamicin
Trạm y tế xã Suối Hai, Thôn Yên Thành, Xã Suối Hai, TP Hà Nội
01 ngày
07 ngày
50
Gentamicin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Trong thời hạn sử dụng (Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính đến thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên; 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm)
500
Lọ/ống
80mg/2ml, Thuốc tiêm/Thuốc tiêm truyền,Tiêm/Tiêm truyền,N4

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 1: Generic drug bidding package". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 1: Generic drug bidding package" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second