Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 13: Construction work

Find: 14:03 20/11/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Investment of junior high school in Cau Ke town, Cau Ke district
Bidding package name
Package 13: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Investment of junior high school in Cau Ke town, Cau Ke district
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Cầu Kè, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
09:00 09/12/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
1054/QĐ-BQL
Approval date
20/11/2025 14:00
Approval Authority
Ban Quản lý dự án dân dụng và công nghiệp tỉnh Vĩnh Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:01 20/11/2025
to
09:00 09/12/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 09/12/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.515.000.000 VND
Amount in words
One billion five hundred fifteen million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế - xây dựng Hưng Long Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 178, đường Sơn Thông, khóm 1, phường Nguyệt Hóa, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty TNHH Thúc Kiến Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Khóm 1, phường Trường Long Hòa, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Ý Nguyên Consulting for setting up E-HSMT Số 283, đường Sơn Thông, khóm 22, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH Phát triển Đầu tư Minh Hưng E-HSMT . appraisal consulting Đường N7, khóm 1, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long
5 Công ty TNHH MTV thương mại dịch vụ xây dựng Ý Nguyên E-HSDT assessment consulting Số 283, đường Sơn Thông, khóm 22, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long
6 Công ty TNHH Phát triển Đầu tư Minh Hưng Consultancy on appraisal of contractor selection results Đường N7, khóm 1, phường Trà Vinh, tỉnh Vĩnh Long

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 15:04 04/12/2025 08:30 08/12/2025 09:00 09/12/2025 08:30 08/12/2025 09:00 09/12/2025 Extend the bid closing time to ensure time to respond and clarify the E-HSMT.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy ép cọc - lực ép ≥ 200 tấn. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng ≥ 10 tấn. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
3
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,4 m3. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
4
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,8 m3. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
5
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 16 tấn. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
6
Máy vận thăng - sức nâng ≥ 2,0 tấn. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
7
Máy vận thăng lồng - sức nâng ≥ 3,0 tấn. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW. [Tài liệu nộp trong E-HSDT để đối chiếu thông tin: - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; - Đối với thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu: Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc Hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc Giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật].
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
11.837
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.6628
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
10.5575
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.6126
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
212.4195
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
164.824
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
40.7146
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
11.6759
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
13.2906
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
20.1731
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
3.8058
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
22.8877
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
5.9733
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
327.3368
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
37.9536
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
48.0005
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
84.3812
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
10.3637
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
7.4014
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
6.7832
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1953
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.4434
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, XM PCB40
22.0506
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cầu thang thường
2.2204
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.0504
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
3.027
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công trần thạch cao khung nổi KT 600x600 dày 9mm có khung xương cố định
360.84
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Xây gạch bê tông không nung 4x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, XM PCB40
14.3709
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Xây gạch bê tông không nung 4x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, XM PCB40
112.9988
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Xây gạch bê tông không nung 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, XM PCB40
18.6248
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Xây gạch bê tông không nung 4x8x18, xây cột, trụ, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, XM PCB40
12.762
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Xây gạch bê tông không nung, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, XM PCB40
17.2337
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Xây gạch bê tông không nung 4x8x18, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, XM PCB40
6.3655
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây tường thẳng bằng vữa xây bê tông nhẹ, gạch AAC (20x20x60)cm, chiều dày 20cm, chiều cao <= 6m, vữa khô trộn sẵn M75 (xây)
259.6836
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây tường thẳng bằng vữa xây bê tông nhẹ, gạch AAC (20x20x60)cm, chiều dày 20cm, chiều cao <= 28m, vữa khô trộn sẵn M75 (xây)
398.212
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây tường thẳng bằng vữa xây bê tông nhẹ, gạch AAC (10x20x60)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 6m, vữa khô trộn sẵn M75 (xây)
73.3553
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây tường thẳng bằng vữa xây bê tông nhẹ, gạch AAC (10x20x60)cm, chiều dày 10cm, chiều cao <= 28m, vữa khô trộn sẵn M75 (xây)
139.1287
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
211.824
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa trát bê tông nhẹ, trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa khô trộn sẵn M75 (trát)
1497.7375
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa trát bê tông nhẹ, trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa khô trộn sẵn M75 (trát)
6820.1709
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, XM PCB40
2747.6752
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
1518.7222
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trát trần, vữa XM mác 75, XM PCB40
3434.52
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75, XM PCB40
896.9292
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp phào kép, vữa XM mác 75, XM PCB40
28.26
m
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp vữa XM mác 75, XM PCB40
568.14
m
Theo quy định tại Chương V
47
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
2393.9224
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ngâm nước xi măng chống thấm
2371.0824
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Quét chống thấm sê nô, sàn mái bằng dung dịch chống thấm gốc Co-Polymer vô cơ biến tính trộn xi măng (Định mức 0,5kg/m2)
2371.0824
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Quét chống thấm sê nô, sàn mái, ô văng bằng dung dịch chống thấm gốc Acrylic Co-Polymer biến tính nano (Định mức 1,2kg/m2) có lớp lưới thủy tinh bo góc
2371.0824
m2
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 13: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 13: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 51

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second