Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 14: Construction work.

Find: 15:33 07/05/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
District road 80
Bidding package name
Package 14: Construction work.
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget (lottery for the period 2021-2025 and lottery for the period 2026-2030)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
16:00 22/05/2024
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
2023/QĐ-UBND
Approval date
07/05/2024 15:27
Approval Authority
UBND huyện Mỹ Tú
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:31 07/05/2024
to
16:00 22/05/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 22/05/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.500.000.000 VND
Amount in words
One billion five hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN GIANG DEVELOPMENT INVESTING AND CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consulting, technical design, construction drawing design, estimation Số 2-3 Lê Hồng Phong - Phường Mỹ Bình - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Thông Thái Thắng Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation 215 Phú Lợi, Phường 2, TP. Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng - - - Tỉnh Sóc Trăng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG MIỀN TÂY Consulting for setting up E-HSMT Số 302/71/20 Đường Phan Huy Ích - Phường 12 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN DƯƠNG E-HSMT . appraisal consulting số 23-25 Nguyễn Kiệm - Phường 3 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG MIỀN TÂY E-HSDT assessment consulting Số 302/71/20 Đường Phan Huy Ích - Phường 12 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN DƯƠNG Consultancy on appraisal of contractor selection results số 23-25 Nguyễn Kiệm - Phường 3 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần trục ô tô >= 3T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
2
Cần trục ô tô >= 10 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
3
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 15T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
2
4
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 25 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3 (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
6
6
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 10 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
8
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 25 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
10
Máy ủi - công suất: 110 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
11
Máy san tự hành - công suất: 110 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
12
Sà lan công trình - trọng tải: 200 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
13
Sà lan công trình - trọng tải: 250 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
14
Sà lan công trình - trọng tải: 400 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
15
Tầu kéo và phục vụ thi công thủy (làm neo, cấp dầu,...) - công suất: 150 CV (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
16
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 16 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
17
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: 18 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
18
Máy mài (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
19
Máy phun nhựa đường - công suất: 190 CV (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
20
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
21
Máy trộn bê tông (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
6
22
Máy đầm bê tông, đầm bàn(kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
23
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
24
Máy bơm xói (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
25
Máy đầm đất cầm tay (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
3
26
Máy đóng cọc - trọng lượng đầu búa: 1,2 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
27
Máy đóng cọc - trọng lượng đầu búa: 3,5 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
28
Máy ép thủy lực (KGK-130C4) - lực ép: 130 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
29
Máy khoan bê tông cầm tay (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
2
30
Máy cắt uốn cốt thép (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
31
Máy đầm bê tông, đầm dùi (kèm tài liệu chứng minh hoặc hoá đơn)
4
32
Máy nén khí (kèm tài liệu chứng minh hoặc hóa đơn)
2
33
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3 (Kèm tài liệu chứng minh)
1
34
Ô tô tải tự đổ - trọng tải: >=2,5 T (Kèm theo giấy đăng ký phương tiện và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
4
35
Thiết bị nấu nhựa 500 lít (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
36
Thiết bị sơn kẻ vạch YHK 10A (Kèm tài liệu chứng minh)
1
37
Biến thế hàn xoay chiều (Kèm tài liệu chứng minh)
1
38
Lò nấu sơn YHK 3A, lò nung keo (Kèm tài liệu chứng minh)
1
39
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1
40
Máy toàn đạc (Kèm tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu của nhà thầu và kiểm định thiết bị còn hiệu lực, Trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
632.713
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đào vét bùn, hữu cơ nền đường bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I, dày 20cm
136.6456
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào đất lòng đường bằng máy đào 1,25m3-đất cấp I
537.7538
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, K>=0,90
549.284
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp cát tạo mặt bằng công trình san nền bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, K>=0,90
878.9435
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp cát tôn cao lòng đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K>=0,95
108.5802
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp cát khuôn đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
155.985
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Rải VĐKT loại không dệt, cường độ 18kN/m, phân cát giữa cấp phối và nền cát
419.5263
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Rải VĐKT loại không dệt, cường độ 12kN/m, lót nền cát và nền đất tự nhiên
584.6463
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải VĐKT loại dệt, cường độ chịu kéo 200/50kN/m, gia cường
53.159
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Cày sọc, tạo nhám mặt đường nhựa hiện hữu
2.3745
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Trồng đá vỉa thi công lớp đá dăm nước
340.0077
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đóng cừ tràm Cừ tràm L=4,5m gốc 70mm bằng máy đào 0,5m3- phần không ngập đất
158.124
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Đóng cừ tràm Cừ tràm L=4,5m gốc 70mm bằng máy đào 0,5m3 - phần ngập đất
553.434
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp cừ Cừ tràm L=4,5m gốc 70mm, giằng dọc (nẹp)
2635.4
m
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp dây buộc cừ nẹp Þ6
1909.6881
kg
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp vải địa kỹ thuật (cường độ R>=12kN/m)
54.6871
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Làm móng dưới CPĐD loại II (Dmax 37,5), dày 18cm
62.2712
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Thi công lớp móng trên đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày đã lèn ép 12cm
314.4438
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
316.8989
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.4184
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông mặt đường, đá 1x2 - Chiều dày mặt đường ≤25cm, vữa BT M250
184.3488
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Trải tấm nilon chống mất nước mặt đường bê tông cốt thép
11.5218
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường Đường kính cốt thép 6mm
2.7538
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
10.179
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤10mm: Cọc tiêu ĐK 6mm
0.2364
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤10mm: Cọc tiêu ĐK 10mm
0.928
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
8.875
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
1.3313
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Dán màng phản quang đầu cọc tiêu
3.55
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt cọc tiêu
377
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
157.265
1m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dở cọc tiêu hiện hữu (130kg/ck)
22
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp biển báo tròn D87,5cm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 87,5cm
27
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp biển báo chữ nhật (2,4x1,5)m-Biển chỉ dẫn
6
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Cung cấp biển báo chữ nhật (1,0x0,625)m- Biển phụ
7
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt trụ biển báo Þ90 dày 1,5mm, cao 3,10m - Biển tam giác
18
trụ
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt trụ biển báo Þ90 dày 1,5mm, cao 3,70m - Biển tam giác
8
trụ
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt trụ biển báo Þ90 dày 1,5mm, cao 3,7m - Biển chữ nhật
12
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt trụ biển báo Þ90 dày 1,5mm, cao 3,10m - Biển báo tròn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Cốt thép biển báo Þ10
7.4
kg
Theo quy định tại Chương V
44
Betong móng trụ biển báo đá 1x2 M150
2.56
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công thép hình V50x50x5mm
0.0814
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt thép hình V50x50x5mm
0.0814
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp nắp chụp nhựa fi 90
40
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp bu lông Þ10, L=13cm
96
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2 mm, (màu trắng)
21.804
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm, (màu vàng)
397.774
m2
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng Khu vực Mỹ Tú as follows:

  • Has relationships with 105 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.39 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 5.32%, Construction 87.23%, Consulting 7.45%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 256,478,300,699 VND, in which the total winning value is: 248,934,915,999 VND.
  • The savings rate is: 2.94%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 14: Construction work.". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 14: Construction work." as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 133

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second