Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 3: Full construction cost + equipment

Find: 22:44 28/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Flower garden in Dong Ong area, Dan Phuong commune
Name of Tender Notice
Package 3: Full construction cost + equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Flower garden in Dong Ong area, Dan Phuong commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 08/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
22:39 28/07/2022
to
14:00 08/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 08/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
35.000.000 VND
Amount in text format
Thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (Kèm đăng ký, kiểm định còn hiệu lực)
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
2
Máy lu rung
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
3
Máy ủi
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
4
Máy đầm bàn
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
5
Máy đầm dùi
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
6
Máy đào
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
7
Máy trộn bê tông
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
8
Máy trộn vữa
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1
9
Máy đầm cóc
Thiết bị hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn là bản sao y của chủ sở hữu; Nếu là đăng ký hoặc kiểm định là Bản phô tô có chứng thực)
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Bơm nước ao phục vụ thi công
5 ca Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
28,763 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,5887 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
2,8763 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi
2,8763 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
2,8763 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Mua đất đầm chặt K95
1.465,0563 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
12,9651 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Mua đất màu trồng cây
63,75 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
59,6 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Lát gạch Terazoo 400x400x30mm vữa XM mác 75
596 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
17,696 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Bó vỉa hè, bó vỉa đá tự nhiên, bó vỉa thẳng 18x22x100cm, vữa XM mác 75
158 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
7,182 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
11,286 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Ốp đá granit mài vát cạnh màu đen trắng, vữa XM mác 75
54,72 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Trồng, chăm sóc cỏ lá tre
425 m2/tháng Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Cây bàng đài loan D10-15cm, cao 5-7m
11 cây Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Cây chuông vàng D5-7cm, cao 3-5m
18 cây Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Trồng, chăm sóc cây bóng mát D> 6cm
29 cây/lần Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Cây hoa ngũ sắc (3 cây 1 khóm)
60 Cây Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Trồng, chăm sóc cây cảnh
60 cây/lần Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Cây chuỗi ngọc cắt tỉa KT 300x300
1.600 khóm Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Trồng, chăm sóc cây hàng rào, cây trồng mảng, cây hoa lưu niên. Sử dụng máy bơm ô tô tưới (xe 5 m3)
48 m2/tháng Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Đào móng cột điện đất cấp II
3,315 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
0,0332 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4m tiếp theo trong phạm vi
0,0332 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2m tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0,0332 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0,204 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Khung móng M16x240x240x525
17 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Lắp đặt cọc tiếp địa L63x63x6 dài L=2,5m
17 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Thép dẹt L40x4
34 m Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
2,55 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Lắp đặt cột đèn sân vườn, cột đèn hình tròn cao 3,5m
17 cột Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Đèn UFO 250W bao gồm 5 khoang đèn xung quanh kết hợp bóng, tấm pin lớn ngay trên mặt đèn, đèn tích hợp điều khiển từ xa, bóng chip led cao cấp
17 bộ Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
0,3077 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Gia công bản mã
0,0483 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Bulong M8 + long đen
40 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Mũ cao su bảo vệ chân đế
10 cái Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Bơm nước ao phục vụ thi công
5 ca Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
32,928 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Đào móng công trình, chiều rộng móng
2,9635 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
3,2928 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi
3,2928 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
3,2928 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Mua đất đầm chặt K95
1.115,6829 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
9,8733 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Mua đất màu trồng cây
49,08 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
72,232 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Lát gạch Terazoo 400x400x30mm vữa XM mác 75
722,32 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 3: Full construction cost + equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 3: Full construction cost + equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 51

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second