Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 3: Procurement of testing chemicals

Find: 11:00 09/04/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Procurement of medical equipment, consumables, and additional testing chemicals for the first time to serve the expertise of Thai Ninh General Hospital in 2026 - 2027
Bidding package name
Package 3: Procurement of testing chemicals
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Procurement of medical equipment, consumables, and additional testing chemicals for the first time to serve the expertise of Thai Ninh General Hospital in 2026 - 2027
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment services and other legal revenue sources of Thai Ninh General Hospital in 2026-2027
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Xã Thái Ninh, Province Hưng Yên
AI-classified business sector
Approval date
09/04/2026 10:58
Approval Authority
Bệnh viện đa khoa Thái Ninh

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 15/04/2026
Price quotation end time
10:00 16/04/2026
Ceiling price
553.086.000 VND
Price step
1.659.258 VND
Validity of bid documents
90 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Cốc đựng mẫu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
7800
Cái
Assay Cup là cốc phản ứng, được sử dụng kết hợp với Máy xét nghiệm miễn dịch tự động. để lưu trữ và ủ dung dịch phản ứng và hoàn thành quá trình ủ bệnh của phản ứng miễn dịch Thiết bị tương thích: máy eCL8000 - hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 36 tháng kể từ ngày sản xuất
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
2
Thuốc thử xét nghiệm định lượng FT3
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
36
Hộp
Mã code: 690058 Free Triiodothyronine Kit hay còn gọi là FT3 Là Kit xét nghiệm định lượng triiodothyronine Tuyến giáp tự do trong huyết thanh và huyết tương người. Thành phần hoạt tính: (MB): Streptavidin phủvi hạt; 0,1 triệu PBS; chất bảo quản. (RB): Biotinylated T3; 5 mM PBS; chất bảo quản. (RA): Anti-T3-Ab ~ Ru (bpy) 3 2+; 5 mM PBS; chất bảo quản. Hiệu chuẩn (Cao):Kháng nguyên T3, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Hiệu chuẩn (Thấp): Kháng nguyên T3, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Control (Cao): Kháng nguyên T3, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Control (thấp): Kháng nguyên T3, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Thiết bị tương thích: máy eCL8000 - hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 2 ~ 8 ℃ trong 12 tháng. 28 ngày trong máy (nhiệt độ 4 ~ 15 ℃). Quy cách: 100 Test/ Hộp
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
3
Chất rửa đệm đậm đặc
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
18
Chai
Concentrated Washing Buffer là chất đệm rửa đậm đặc được sử dụng để làm sạch Pipette Thành phần hoạt tính: Đệm photphat 0,1 mol / L, NaCl 1,5 mol / L, chất tẩy rửa 1,0%, chất bảo quản; pH 7.4 Thiết bị tương thích: máy xét nghiệm miễn dịch eCL8000 - hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 24 tháng tại 4 ~ 30 °C cho đến ngày hết hạn đã nêu. Sau khi mở nắp đã sử dụng 4 tuần. Quy cách: 1lít/ Chai
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
4
Chất rửa đệm thường quy
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
18
Lọ
Enhanced Washing Buffer là chất rửa được sử dụng để làm sạch chuyên sâu kim lấy mẫu trên máy xét nghiệm miễn dich tự động. Thành phần hoạt tính: KOH 176 mmol / L, chất tẩy rửa ≤1%, pH 13. Thiết bị tương thích: máy eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 24 tháng tại 4 ~ 30 °C cho đến ngày hết hạn đã nêu. Sau khi mở nắp đã sử dụng 4 tuần. Quy cách: 50ml/ lọ
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
5
Thuốc thử xét nghiệm định lượng TSH
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
1400
Test
Quy cách: 100 test/ Hộp Thyroid Stimulating Hormone là thuốc thử xét nghiệm miễn dịch để xác định định lượng hocmon tuyến giáp TSH, giúp chẩn đoán các bệnh về tuyến giáp. Thành phần hoạt tính: (MB): Streptavidin phủ vi hạt, 0,75 mg / mL: 0,1 M PBS; 0,05% ProClinTM300 (RB): Anti-TSH-Ab ~ biotin, 2 mg / L: 0,1 M PBS; 0,05% ProClinTM300. (RA): Anti-TSH-Ab~Ru(bpy)32+, 1.2 mg/L: 0.1 M PBS; 0.05% ProClinTM300 Hiệu chuẩn (Cao): Kháng nguyên TSH, 0,1 M PBS, ProClinTM300. Hiệu chuẩn (Thấp): Kháng nguyên TSH, 0,1 M PBS, ProClinTM300. Control (Cao): Kháng nguyên TSH, 0,1 M PBS, ProClinTM300. Control (Cao): Kháng nguyên TSH, 0,1 M PBS, ProClinTM300. Thiết bị tương thích: máy eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 2 ~ 8 ℃ trong 12 tháng. 28 ngày trong máy (nhiệt độ 4 ~ 15 ℃)
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
6
Thuốc thử xét nghiệm định lượng FT4
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
1400
Test
Quy cách: 100 test/ Hộp Free Thyroxine Kit hay còn gọi là FT4 Là Kit xét nghiệm định lượng thyroxine Tuyến giáp tự do trong huyết thanh và huyết tương người. Thành phần hoạt tính: (MB): Streptavidin phủ vi hạt, 0,75mg / mL; 0,1M PBS; chất bảo quản. (RB): T4-Biotin, 1 ng / mL; 0,1 M PBS; chất bảo quản. (RA): T4-Ab ~ Ru (bpy) 3 2+, 200 ng / mL; 0,1 triệu PBS; chất bảo quản. Hiệu chuẩn (Cao):Kháng nguyên T4, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Hiệu chuẩn (Thấp): Kháng nguyên T4, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Control (Cao): Kháng nguyên T4, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Control (thấp): Kháng nguyên T4, 0,1 M PBS, chất bảo quản. Thiết bị tương thích: máy eCL8000 - hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 2 ~ 8 ℃ trong 12 tháng. 28 ngày trong máy (nhiệt độ 4 ~ 15 ℃)
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
7
Dung dịch đệm A Auffer
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
6
Chai
Auffer là chất rửa được sử dụng để làm sạch hệ thống chất lỏng và tế bào đo lường trong quá trình hoạt động của máy miễn dịch. Auffer có thể được sử dụng với tất cả các lô thuốc thử. Thành phần hoạt tính: KOH 176 mmol/L, detergent ≤ 1%; pH 13.0. Thiết bị tương thích: eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 24 tháng tại 4 ~ 30 ° C cho đến ngày hết hạn đã nêu. Sau khi mở nắp đã sử dụng 4 tuần. Quy cách: 480 mL/ Chai
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
8
Dung dịch đệm B Buffer
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
4
Chai
Buffer là chất đệm được sử dụng để cung cấp và duy trì môi trường phản ứng điện hóa trongMáy phân tích xét nghiệm miễn dịch ECL. ● Hình thành cấu trúc bề mặt ổn định trên điện cực ● Vận chuyển hỗn hợp phản ứng ● Làm sạch các hạt từ tính được bao bọc bởi các phức hợp miễn dịch ● Phát tín hiệu điện hóa phát quang. Đệm có thể được sử dụng với tất cả các lô thuốc thử. Thành phần hoạt tính: Đệm phốt phát 270 mmol / L, tripropylamine 162 mmol / L, chất tẩy rửa ≤0,1%, chất bảo quản; pH 7,0. Thiết bị tương thích: máy eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology /Trung Quốc. Bảo quản: 24 tháng tại 4 ~ 30 °C cho đến ngày hết hạn đã nêu. Sau khi mở nắp đã sử dụng 4 tuần. Quy cách: 480 mL/ Chai
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
9
Chất rửa giếng chuyên dụng
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
6
Chai
Measuring Cell Maintenance Buffer là chẩt rửa được sử dụng để làm sạch chuyên sâu giếng đo trên máy xét nghiệm miễn dich tự động. Thành phần hoạt tính: Natri hydroxit 3 mol / L; dung dịch natri hypoclorit (<2% clo hoạt tính chất phụ gia. Thiết bị tương thích: máy eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 24 tháng tại 2~ 8 °C cho đến ngày hết hạn đã nêu. Sau khi mở nắp đã sử dụng 4 tuần. Quy cách: 200 ml/ Chai
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
10
Xét nghiệm Thiếu máu Ferritin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
600
Test
Ferritin là thuốc thử xét nghiệm miễn dịch để định lượng invitro Ferritin trong huyết thanh và huyết tương người để hỗ trợ chẩn đoán các bệnh liên quan đến chuyển hóa sắt, chẳng hạn như bệnh hemochromatosis và thiếu máu do thiếu sắt. Thành phần hoạt tính: MB: Streptavidin-coate d microparticles, preservative. RB: Anti-Ferritin~biot in, PBS, preservative. RA: Anti-Ferritin~Ru (bpy) 3 2+, PBS, preservative. Calibrator (High): huyết thanh bò, chất bảo quản; đông khô. Calibrator (Low): huyết thanh bò, chất bảo quản. Control (High): huyết thanh bò, chất bảo quản. Control (Low): huyết thanh bò, chất bảo quản. Thiết bị tương thích: máy eCL8000- hãng Shenzhen Lifotronic Technology/Trung Quốc. Bảo quản: 2 ~ 8 ℃ trong 12 tháng. 28 ngày trong máy.
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
11
Hóa chất định lượng đông máu Fibrinogen
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
2
Hộp
- Mục đích sử dụng: Fibrinogen là một trong những protein pha cấp tính quan trọng nhất; nó tham gia vào chuỗi đông máu.Ở cuối chuỗi này, thrombin – một serine protease giống trypsin – biến fibrinogen thành fibrin, tạo thành mạng gel polymer không hòa tan (cục máu đông). • Nồng độ thấp fibrinogen gây thiếu hụt đông máu, thường gặp trong các bệnh chảy máu nặng hoặc rối loạn chuyển hóa. • Nồng độ cao fibrinogen thường thấy khi mang thai, dùng thuốc tránh thai đường uống, viêm cấp hoặc hoại tử. • Ngoài ra, có mối tương quan trực tiếp giữa fibrinogen cao và nguy cơ tim mạch. - Nguyên lý: Thuốc thử Clauss Fibrinogen được sản xuất từ thrombin bò đông khô trong dung dịch đệm calci tối ưu.Khi thêm huyết tương đã pha loãng vào thuốc thử → fibrinogen chuyển thành fibrin (cục máu đông).Trong điều kiện tối ưu, tốc độ hình thành cục máu đông chỉ phụ thuộc vào nồng độ fibrinogen có trong mẫu. - Thuốc thử: Thành phần bộ kit: • R1 – THROMBIN Thrombin bò đông khô (100 U.S. Units/mL) Tá dược và chất ổn định - Độ ổn định của thuốc thử làm việc: • Ổn định 7 ngày ở 2–8°C.
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh
12
Hóa chất định lượng Creatinine trong máu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Từ năm 2025 trở đi
20
Hộp
Chất CREATININE được sử dụng để chỉ định chẩn đoán và đánh giá mức độ suy thận. Dung tích: - R1: 4 x 48,5ml - R2: 4 x 6,5ml
Bệnh viện Đa khoa Thái Ninh

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 3: Procurement of testing chemicals". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 3: Procurement of testing chemicals" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 11

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second