Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 4: Construction

Find: 16:45 28/05/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading Street No. 41, Quarter 21, Hiep Binh Chanh Ward
Bidding package name
Package 4: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading Street No. 41, Quarter 21, Hiep Binh Chanh Ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Thu Duc city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:30 06/06/2025
Validity of bid documents
180 days
Approval ID
E2500236104_2505281450
Approval date
28/05/2025 16:40
Approval Authority
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:43 28/05/2025
to
16:30 06/06/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:30 06/06/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
70.000.000 VND
Amount in words
Seventy million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 NAM CHI CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 79/5 A12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 VNT CONSTRUCTION TECHNOLOGY SOLUTION JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 577/15/8 Đường Vườn Lài, Khu phố 2, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP.Hồ Chí Minh
3 Công ty CP Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên Consulting for setting up E-HSMT Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 dai nam consultant and trading corporation E-HSMT . appraisal consulting Số 71 đường số 11, phường Tân Kiểng, Quận 7, TP.HCM
5 Công ty CP Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên E-HSDT assessment consulting Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
6 dai nam consultant and trading corporation Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 71 đường số 11, phường Tân Kiểng, Quận 7, TP.HCM

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu ≥10T - Đặc điểm: Sức nâng ≥ 10T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
2
Cần cẩu ≥16T - Đặc điểm: Sức nâng ≥ 16T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
3
Cần cẩu ≥25T - Đặc điểm: Sức nâng ≥ 25T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
4
Máy đào ≥0,5m3 - Đặc điểm: Dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
5
Ôtô tưới nước ≥ 5m3 hoặc ô tô tải ≥5T và thùng chứa ≥ 5m3 - Đặc điểm: Dung tích bình chứa nước ≥5 m3 - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp được chứng thực hoặc công chứng: Hóa đơn hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe máy, giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và hợp đồng thuê thiết bị (Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê); + Trường hợp ô tô bồn tưới nước không chuyên dụng tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản chụp được chứng thực hoặc công chứng Giấy chứng nhận đăng ký xe máy, giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực, bản chụp hóa đơn mua bán bồn chứa và hợp đồng thuê thiết bị (Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Đặc điểm: Tải trọng ≥ 5T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
7
Máy lu rung - Đặc điểm: Lực rung≥25T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
8
Máy lu bánh lốp 16T - Đặc điểm: Trọng lượng≥16T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
9
Máy lu bánh thép 10T - Đặc điểm: Trọng lượng≥10T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Đặc điểm: Công suất ≥130CV - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp chứng thực/công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. + Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: chứng minh bằng hợp đồng thuê thiết bị và bản chụp chứng thực/công chứng gồm: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn bán hàng và giấy kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
11
Máy phun nhựa đường - Đặc điểm: Công suất≥190CV - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) các tài liệu sau: + Bản chụp được chứng thực hoặc công chứng: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và giấy kiểm định xe còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và hợp đồng thuê thiết bị (Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê). + Trường hợp ô tô tưới nhựa không chuyên dụng tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản chụp được chứng thực hoặc công chứng Giấy chứng nhận đăng ký xe máy, giấy kiểm định ô tô còn hiệu lực, giấy chứng nhận kiểm định thiết bị tưới nhựa còn hiệu lực, bản chụp hóa đơn mua bán thiết bị tưới nhựa và hợp đồng thuê thiết bị (Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê). Đối với người vận hành thiết bị: Bản chụp chứng thực/công chứng giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
12
Máy ép thủy lực - Đặc điểm: Công suất ≥130T - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) bản chụp được chứng thực hoặc công chứng các tài liệu sau: Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê của nhà thầu kèm hợp đồng thuê thiết bị và giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu.
1
13
Máy hàn - Đặc điểm: Công suất ≥ 23kw - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định Thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê. Trường hợp đi thuê phải chứng minh có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
14
Máy trộn bê tông - Đặc điểm: Dung tích ≥ 250l - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định Thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê. Trường hợp đi thuê phải chứng minh có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu bằng hợp đồng thuê thiết bị
1
15
Máy đầm dùi - Đặc điểm: Công suất ≥ 1,5kw - Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan): Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định Thiết bị thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê. Trường hợp đi thuê phải chứng minh có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu bằng hợp đồng thuê thiết bị
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phá dỡ cống, hầm ga hiện hữu D400
39.11
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
12.2666
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, 4km tiếp theo
12.2666
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp Cù Larsen III (khấu hao: 1.17*%3+3,5%*15lần tháo dỡ*50%=29,76%)
110956.8
kg
Theo quy định tại Chương V
5
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T, phần không nằm trong mặt đất
4.032
100m
Theo quy định tại Chương V
6
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T, phần nằm trong mặt đất
9.3728
100m
Theo quy định tại Chương V
7
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T
1.893
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp thép tấm làm giằng khung vây ((Khấu hao: 44,5%=1,5%*3 tháng+5%*8 lần tháo dỡ, max 70%)
6280
kg
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng thép tấm gia cố 2 bên hố móng
50.24
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ thép tấm gia cố 2 bên hố móng
50.24
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
CỬA XẢ
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông lót đá 1x2 mác 150
0.6
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng (Đá hộc xếp khan)
3.5
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Rọ đá (0.5x0.5x0.5)
28
rọ
Theo quy định tại Chương V
15
Cốt thép cửa xả ĐK<=18mm
0.2745
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn cửa xả
0.185
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông cửa xả, đá 1x2 mác 200
6.6
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Cát phủ đầu cừ
0.6
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cừ tràm D8-10cm, L=4.0m
19.08
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp Cù Larsen III (khấu hao: 1.17*%*10 ngày+3.5*1lần sử dụng*50%=2,136% )
13320
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T, phần không nằm trong mặt đất
0.74
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T, phần nằm trong mặt đất
1.48
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực 130T
2.22
100m
Theo quy định tại Chương V
24
Đào đất
0.256
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp cát
0.01
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III, 1km đầu tiên
0.256
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III, 4km tiếp theo
0.256
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Van ngăn triều D800
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt van ngăn triều D800
1
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Van ngăn triều D600
1
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt van ngăn triều D600
1
cái
Theo quy định tại Chương V
32
TƯỜNG CHẮN, LƯỚI CHẮN RÁC
Theo quy định tại Chương V
33
Phá dỡ bê tông tường chắn hiện hữu
18.56
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Cừ tràm D8-10cm, L=4.0m
4.4
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Cát lót đáy móng
1.86
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép ĐK <=10mm
0.0166
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép ĐK <=18mm
1.9104
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông lót đá 1x2 mác 150
1.85
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông tường chắn đá 1x2 mác 300
12.8
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn tường chắn
0.678
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Quét Sikadur 732 kết dính
0.185
1 m2
Theo quy định tại Chương V
42
Khoan lỗ khoan D14, L=5cm
28
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
43
Lưới chắn rác trước cửa xả
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng lưới chắn rác trước cửa xả
12
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Quét Sikadur 732 kết dính
0.018
1 m2
Theo quy định tại Chương V
46
Khoan lỗ khoan D14, L=5cm
8
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
47
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
48
Rào chắn thi công (hàng rào di động)
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công hàng rào di động bằng thép hộp 20x20x1mm (Khấu hao: 1,5 tháng*3 tháng +5%*1 lần tháo dỡ=9,5%)
0.0552
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt và tháo dỡ hàng rào di động (NC*1,6)
12
module
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 4: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 4: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second