Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package #5: Complete Building Construction

    Watching    
Find: 12:08 24/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating the garden, the 9 nursing home campus, repairing the 2-storey nursing home, replacing the corrugated iron roof of the sports stadium, building a domestic water tank for nurturing, nursing, and storing water for fire prevention - Nursing Center for People with Merit II Hanoi
Name of Tender Notice
Package #5: Complete Building Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approving the project plan: Renovating the garden, 9 nursing home campus, repairing 2 storey nursing home, replacing the corrugated iron roof of the sports stadium, building a domestic water tank for nursing and nursing. reserve water for fire prevention - Nursing Center for People with merit II Hanoi
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Central budget implements Ordinance on incentives for people with meritorious services in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 05/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
12:03 24/08/2022
to
14:00 05/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 05/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Đồng hộ đo áp lực
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
1
Đồng hộ đo áp lực
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
2
Đồng hồ vạn năng
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
2
Đồng hồ vạn năng
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
4
Máy cắt uốn thép 5kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
4
Máy cắt uốn thép 5kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
5
Máy đầm dùi 1,5kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
6
Máy đào 0,4m3
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
6
Máy đào 0,4m3
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
7
Máy đầm bàn 1kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
7
Máy đầm bàn 1kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
8
Máy hàn 14-15kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
8
Máy hàn 14-15kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
9
Máy hàn 23kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
9
Máy hàn 23kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
10
Máy hàn nhiệt cầm tay
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
10
Máy hàn nhiệt cầm tay
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
11
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
11
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
12
Máy trộn bê tông 250l
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
12
Máy trộn bê tông 250l
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
13
Máy trộn vữa 150 l
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
13
Máy trộn vữa 150 l
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
14
Ô tô tự đổ 5T
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1
14
Ô tô tự đổ 5T
Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 11D Chương IV.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái tôn chiều cao
384,9886 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
2 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao 3,6m
2,9337 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
3 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
2,9337 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
4 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
1,6506 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
5 Gia công hệ thanh kèo đỡ trần nhôm
0,1706 tấn Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
6 Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3,8499 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
7 Tôn úp sườn 2 bên, khổ 400, dày 0.45mm
34,98 m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
8 Máng thoát nước bằng tôn dày 0.45mm, khổ 600mm
36 m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
9 Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
2 cái Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
10 Thi công trần nhôm thả 600x600mmm, đục lỗ tiêu chuẩn, dày 0.8mm
293,1 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
11 Ống luồn dây PVC D20mm
80 m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
12 Dây điện Cu/PVC/2x2.5mm2
80 m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
13 Đèn led chiếu sáng, điện áp 220v/50HZ, hiệu suất phát quang 120-140lm/W, nhiệt độ màu 3300-5300k
12 bộ Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
14 Ống nhựa thoát nước mưa D110
0,68 100m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
15 Cút + chếch ống D110
20 cái Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
16 Cầu chắn rác INOX 304 D150
10 Cái Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
17 Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây > 70cm
1 cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
18 Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây
12 cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
19 Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây
2 cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
20 Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc > 70cm
1 gốc cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
21 Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc
12 gốc cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
22 Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc
2 gốc cây Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
23 Dọn dẹp , phát quang khu vực sân, bôn hòa trước khi thi công (nhân công bậc 3.0/7)
27 Công Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
24 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
172,2529 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
25 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
1,7225 100m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
55,5654 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
27 Xây gạch cốt liệu không nung gạch 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao
154,3989 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
28 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
873,8156 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
29 Công tác ốp gạch thẻ kích thước 60x240mm, vữa XM mác 75
650,3168 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
30 Đắp cát nền sân, cát gia cố 8% xi măng
8,0815 100m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
31 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
3.697,8 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
32 Lát gạch đất nung kích thước gạch 400x400mm, vữa XM mác 75
177,7 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
33 Lát gạch terazzo 400x400mm, vữa XM mác 75
3.520,1 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
34 Mua đất màu trồng cây
95,03 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
35 Xúc đất màu đổ bồ hoa
95,03 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
36 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu
17,0047 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
37 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
0,17 100m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
38 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
2,0712 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
39 Đắp cát tôn nền, cát gia cố 8% xi măng
0,0971 100m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
40 Xây gạch cốt liệu không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao
20,2062 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
3,2376 m3 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
42 Quét dung dịch chống thấm (Sika chống thấm 2 thành phần 3 nước)
16,3854 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
43 Công tác ốp gạch vào tường, gạch kích thước 60x240mm vữa XM mác 75
25,7622 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
44 Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
27,72 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
45 Nẹp múi bậc chống trượt bằng nhôm
28,8 m Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
46 Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao 3,6m
14,7 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
47 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
8,532 100m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
48 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
2.069,2724 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
49 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
3.103,9086 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật
50 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
1.555,4744 m2 Chi tiết tại Chương V. Yêu cầu về kỹ thuật

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package #5: Complete Building Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package #5: Complete Building Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 48

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second